๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 02:05:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วัดม่อนพยาแซ่ ลำปาง  (อ่าน 2962 ครั้ง)
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 08:24:47 AM »

Grin Grin Grin

เมื่อคืนดูเรื่องจริงผ่านจอ ตอนสุนัขจรจัดที่ถูกนำมาปล่อยที่วัด ผมกับเพื่อนๆเคยแวะไปให้อาหารสุนัขเหล่านี้เลยมีภาพมาฝากสมาชิกทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2010, 12:28:12 PM โดย steam. » บันทึกการเข้า
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 08:30:40 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2010, 09:56:32 PM โดย steam. » บันทึกการเข้า
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 09:13:49 AM »

พัฒนา ขึ้นมากแล้วครับ..........
ไม่ถ่ายรูป ต้นไม้ยืนแห้งในอ่าง มาด้วยล่ะครับ
หรือวิวจากมุมมองด้านบน
มุมสวยดีนะ ผมว่า
นับขั้นบันได ได้กี่ขั้นครับ.. ( ฮา )

ผมไปตั้งแต่ ยังไม่มีราวบันได เลยครับ
ขนหิน ขนดิน เวลา จะขึ้นไปด้วย
แฮก อยู่

ทุ่งดอกทานตะวัน ที่ แม่เมาะ ก็สวยนะครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 12:09:10 PM »

ผมเดินขึ้นบันไดจนหมดแรงถ่ายภาพเลยครับคุณยอด ผมพึ่งกลับจากแม่เมาะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วช่วงนี้ร้อนมากครับ แทบไม่อยากออกไปไหนครับ ขอบคุณทีมาทักทายครับผม + 1 ครับ Grin Grin Grin
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 02:07:54 PM »

ไม่ค่อยเปลี่ยนไปมากนัก 10 กว่าปีแล้วไม่ได้ไปเยี่ยมเยือน

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
sumetcs
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 04:58:21 PM »

รบกวนครับ รูปถ่ายหมู่ที่ยืนซ้ายสุดของภาพ ชื่อ ตุ๋ย รึเปล่าครับ
ถ้าใช่รบกวนถามข่าวคราวแกหน่อย เปนรุ่นพี่ผมที่ไม่ได้เจอมานานมาก
อยากทราบว่าเป็นอย่างไรบ้าง ทำอะไรอยู่ ทำนองนั้น
ขอบคุณครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:40:34 PM »

รบกวนครับ รูปถ่ายหมู่ที่ยืนซ้ายสุดของภาพ ชื่อ ตุ๋ย รึเปล่าครับ
ถ้าใช่รบกวนถามข่าวคราวแกหน่อย เปนรุ่นพี่ผมที่ไม่ได้เจอมานานมาก
อยากทราบว่าเป็นอย่างไรบ้าง ทำอะไรอยู่ ทำนองนั้น
ขอบคุณครับ

ชื่อ มนตรี ครับที่ทำงานเรียก ตรี แต่ชื่อเล่นจริงๆผมไม่ทราบครับ ขอยืนยันข้อมูลชื่อจริงก่อนครับแล้วผมจะให้ข้อมูล

หน้า: [1]
  พิมพ์