๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:11:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างรู ต่างอารมณ์  (อ่าน 38981 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:25:03 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณครับ
ปืนสวยมากครับ
 หลงรัก

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:44:13 PM »

สวัสดีครับท่านวสี...ผมยังเศร้าๆกับงานสีดำที่บ้านอยู่  Cry Cry Cry
พอดีได้ปืนรูเกอร์ตัวนี้ กับใบ ป.3 .45มาครอง ถึงแม้ปืนบางส่วนที่จองยังไม่มา ก็ยังพอบรรเทาความเซ็งลงบ้างครับ ไหว้
   . . . เป็นกำลังใจพี่ ดิ โอลดิ์ ฯ ผ่านช่วงเวลาที่เป็นสีดำครับ . . .  และยินดีที่ได้ปืนดีๆ มาครอบครองครับ . . . ช่วงนี้ผมก็ยิงแต่เจ้า 452 กับ 21A ประชดกระสุนชนวนกลางขาดตลาดครับ . . .  เห็นเจ้ารูเกอร์ มาร์ค II แล้ว แอบอิจฉาครับ  อยากได้มากๆ แต่ราคาสูงจริงๆ กับราคาปืนพาณิชย์บ้านเรา  . . .

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:18:23 PM »

ขอแสดงความยินดีกับปืนใหม่ของท่านพี่ดิโอลด์ฯด้วยครับ...

และขอแสดงความเสียใจกับเรื่องเศร้าๆด้วยครับ... ไหว้
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 04:29:46 AM »

ก่อนเปิดตัว ได้เอาไปเปิดซิงมาแล้ว แต่ลืมเอาไขควงเล็กกับแว่นส่องทางไกลไป เลยตั้งศูนย์ไม่ได้
ก็เลยสาดเพลทไป1กล่องด้วยลูก cci ...ผลไม่มีติดขัดแม้แต่นัดเดียว...เป็นปืนที่ยิงง่าย เหมาะกับเด็กและสตรีทั่วไป
เอาไว้จะรายงานผลการทดสอบให้ทราบอีกครั้ง เร็วๆนี้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เป็นปืนที่ยิงง่าย เหมาะกับเด็กและสตรีและคนชราทั่วไป  Grin ไหว้
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 08:22:51 AM »

ก่อนเปิดตัว ได้เอาไปเปิดซิงมาแล้ว แต่ลืมเอาไขควงเล็กกับแว่นส่องทางไกลไป เลยตั้งศูนย์ไม่ได้
ก็เลยสาดเพลทไป1กล่องด้วยลูก cci ...ผลไม่มีติดขัดแม้แต่นัดเดียว...เป็นปืนที่ยิงง่าย เหมาะกับเด็กและสตรีทั่วไป
เอาไว้จะรายงานผลการทดสอบให้ทราบอีกครั้ง เร็วๆนี้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ครับ
โทษครับ
ไม่ทราบว่ารูเกอร์มาค 2 ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

รูเกอร์ ฮันเตอร์ตัวนี้  ราคาสวัสดิการ..ถ้าจำไม่ผิด 58พันครับ
มีเลเซอร์ 58,800.- ไม่มีเลเซอร์ 53,800.- ค่ะ....ยังไม่รวมชำระเงินสดลด 4%.... Grin

รับมาหนึ่งกระบอก  หลงรูปมาตั้งแต่เห็นภาพจากเวป Ruger แล้วค่ะ... หลงรัก

ตั้งใจไว้แน่วแน่...ถ้าเข้ามาเมืองไทยเมื่อไหร่ต้องสอยมาให้ได้  ตอนนี้นอนคุยกันกุ๊กกิ๊ก ๆ อยู่ในตู้กับรุ่นพี่ MK II ค่ะ....คิก คิก

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 08:35:51 AM »

ขอบคุณทุกการสนทนาครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
โชว์ปืนแล้วมีเพื่อนคุยด้วย คงต้องรีบหาโอกาสโชว์เป้าแบบไมเคิล แจ็คหลวมเร็วๆนี้ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 09:29:50 AM »

สวัสดีท่าน ดิ โอลดิ์

ไอผมนึกว่ารูอะไร คิดไปไกล.. คิดคนเดียว..  Grin

ปืนสวยมากครับ กระผมขอจับจองที่ ปูเสื่อนั่งรอผลการทดสอบนะครับ  Grin Grin

PockZA
Full Member

คะแนน 21

สติ 1... 2... 3...

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 11:14:50 AM »

กระบอกนี้ เดิมใช้ได้2ขนาด.22lr กับ .22แม็กนั่ม เปลี่ยนได้2โม่ เหมือนชายเกย์ทั่วไป
แต่ตอนนี้เปลี่ยนใช้โม่.22แม็กนั่มประจำการหน้าที่เดียว เพราะแฮ่มๆเรามีรูเกอร์ ฮันเตอร์เอาไว้ยิงลูกสั้นแล้ว
...อิๆๆ สมาชิกใหม่ ในค่ายรู...เดียวกัน

ส่วนรูโบ๋ๆที่ด้ามคือโลโก้ที่หายไป...หากใครมีเหลือทิ้ง ยินดีรับซื้อ..รบกวนบอกกันต่อๆด้วยนะครับ
จะได้หายพิการเสียที

ในช่องโลโก้ที่หายไปอาจช่วยเหลือได้โดยการสร้างขึ้นมาใหม่ครับพี่ครับ แต่สมาชิกใหม่ของพี่แลดูงามไม่แพ้รุ่นพี่ที่มาอยู่ในซุ้มก่อนแล้วครับ งานนี้ปืนดี+หนุ่มหล่อมาดนิ่งอย่างพี่ดิ  โอลดิ์ สยาม คงมีรูปการยิงกับกลุ่มกระสุนสวยมาให้พี่ๆ น้อง ชาว อวป. ชมกันแน่นอนครับ เสียดายจังเมื่อเช้าไปบ้านพี่มาแต่เห็นว่าไปธุระครับ เลย อดเชยชม อดสำผัสปืนสวย ๆ เลยเรา  หัวเราะร่าน้ำตาริน อ๋อยเที่ยงนี้ว่าจะเข้าไปอีกทีครับเผื่อโชคดีได้ชมครับ Grin Grin Grin อีกที่ครับปืนพี่ตัวนี้สวยมากครับ สวัสดีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 12:22:02 PM »

[/qu
ote]   คิดว่าลืมเอาแว่นตาไปครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 12:30:13 PM »

ครบเลย สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 12:30:51 PM »

Mk III ฮันเตอร์ตัวนี้เป็นปืนในฝันเลยครับพี่แต่ผมไม่มีสิทธิ์ซื้อปืนสวัสดิการไปตามหาแถวหลังวังได้ตัว ทาร์เก็ต สแตนเลสตัวสุดท้ายของร้านมายังไม่ลองยิงเลยครับ  ส่วนราคาก็แบบชาวบ้านๆ (แพง)ครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 08:48:55 AM »

ขอแสดงความยินดีกับปืนใหม่ของท่านพี่ดิโอลด์ฯด้วยครับ...

และขอแสดงความเสียใจกับเรื่องเศร้าๆด้วยครับ... ไหว้
ขอบคุณคุณหมอครับ...แม้จะยังเศร้าแถมต้องรอเป้า...เรื่องเล่าก็ยังคงต้องเดินต่อ
...จับคู่ชู้ชื่น .22แม็กนั่มครับ..สไตล์ของผม...นักบวชใจคาวบอย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คานเหวี่ยง กระโหลกทอง..ช่วงทองแพงเลยเอาของเก่ามาเล่าใหม่ครับ ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 08:54:22 AM »

ลำกล้อง8เหลี่ยม..เหมือนเจ้าของ

ค่าย เฮนรี่...ทองลอก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 09:03:04 AM »

....อีกคู่..สไตล์สปอร์ต แตะปั๊บ ลั่นเปรี้ยง...

...บอกค่ายซะหน่อย

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 09:13:06 AM »

โชว์ศูนย์ไฟเบอร์..แดงแจ๋...
ตามสไตล์ปืนสปอร์ตฮันเตอร์ ที่ดูเหมือนต้องการจับเป้าไว เพื่อความคล่องตัว

ช่วงชักขึ้นลำเหมือนเข็มฉีดยา

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 12
  พิมพ์