๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 08:57:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างรู ต่างอารมณ์  (อ่าน 38980 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 03:27:37 PM »

.....ช่วงนี้ เป็นช่วงที่หาลูกปืนยิงเล่นยากมาก..แถมมีราคาแพง 
ปืนประเภทนกแล ที่มักจะโดนพวกนักเลงดูถูกว่าเป็นปืนยิงเขียดยิงกบ จึงมีความสำคัญสำหรับผมเป็นอย่างมาก
.....ขออภัยที่จั่วหัวเรื่องอย่างนี้ แต่อย่าคิดมากนะครับ  อารมณ์นี้จริงๆ....
.....3รูเกอร์ ที่ต่างอารมณ์

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 03:38:04 PM »

....อารมณ์คาวบอยชนบท... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 04:19:28 PM »

กระบอกนี้ เดิมใช้ได้2ขนาด.22lr กับ .22แม็กนั่ม เปลี่ยนได้2โม่ เหมือนชายเกย์ทั่วไป
แต่ตอนนี้เปลี่ยนใช้โม่.22แม็กนั่มประจำการหน้าที่เดียว เพราะแฮ่มๆเรามีรูเกอร์ ฮันเตอร์เอาไว้ยิงลูกสั้นแล้ว
...อิๆๆ สมาชิกใหม่ ในค่ายรู...เดียวกัน

ส่วนรูโบ๋ๆที่ด้ามคือโลโก้ที่หายไป...หากใครมีเหลือทิ้ง ยินดีรับซื้อ..รบกวนบอกกันต่อๆด้วยนะครับ
จะได้หายพิการเสียที

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 04:27:16 PM »

ฮิๆ..ลำกล้องกลีบมะเฟือง  ยิงไวจ่ายเร็ว...แล้วจะมาเล่าต่อตอนต่อไป...หิวครับ กลัวจะเป็นลมก่อน

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 04:30:38 PM »

หลงรัก
ครับ
ใน .22 ออโต นี่ ผมชอบมากเลยก้อตัวรูเกอ ลำกล้องสั้นแบบรูปนี้แหละ
น่าใช้มาก คล่องตัว ทนทาน
 หลงรัก

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 04:51:28 PM »

รีบมาลงทะเบียนรอรับชมรับฟังและบวกหนึ่งก่อนครับ

แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 06:05:35 PM »

คิดถึงจัง ท่านดิ โอลดิ์ สยามครับ กลับมาทีนี้มีของใหม่มาให้ดูเพียบ ไหว้

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 07:49:38 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับที่มาให้น้ำเลี้ยง(กำลังใจ).....
มาดูมาดขรึมๆ แต่มีศูนย์หน้าแดงเด่นให้เห็นชัด 
จับเป้าหมายได้เร็วจนไม่ต้องง้อกล้องเร็ตด็อท
ทั้งๆที่มีเบสยึดกล้องมาให้ติด แต่ดูไม่คล่องตัวเหมือนปืนแนวสปอต
ก็เลยเก็บกรุก่อนหายครับ

ดูชัดๆอีกที

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 07:58:36 PM »

มีเลเซอร์ซะด้วย...ประกอบเสร็จเปิดไม่ติด กลับไปโวยร้านปืนหาว่าเอาแบ็ตฯเสื่อมมาให้
ที่ไหนได้ ปล่อยไก่ตัวเบ้อเริ่ม เพราะมีสวิทย์ เปิด-ปิดที่ใกล้บ่อแม็ก ก็เลยยิ้มออก::008:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:04:00 PM »

ปุ่ม start-stop ปล่อยแสงเลเซอร์

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:11:47 PM »

ก่อนเปิดตัว ได้เอาไปเปิดซิงมาแล้ว แต่ลืมเอาไขควงเล็กกับแว่นส่องทางไกลไป เลยตั้งศูนย์ไม่ได้
ก็เลยสาดเพลทไป1กล่องด้วยลูก cci ...ผลไม่มีติดขัดแม้แต่นัดเดียว...เป็นปืนที่ยิงง่าย เหมาะกับเด็กและสตรีทั่วไป
เอาไว้จะรายงานผลการทดสอบให้ทราบอีกครั้ง เร็วๆนี้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:12:57 PM »

มาตามดูรูเกอร์ มาร์ค ทรี ชอบมากๆ แต่ยังไม่มีวาสนาเป็นเจ้าของซักกระบอก....มาคราวนี้พี่ ดิ โอลด์ฯ มีของเล่นเยอะเลยนะครับ...

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:16:44 PM »

ก่อนเปิดตัว ได้เอาไปเปิดซิงมาแล้ว แต่ลืมเอาไขควงเล็กกับแว่นส่องทางไกลไป เลยตั้งศูนย์ไม่ได้
ก็เลยสาดเพลทไป1กล่องด้วยลูก cci ...ผลไม่มีติดขัดแม้แต่นัดเดียว...เป็นปืนที่ยิงง่าย เหมาะกับเด็กและสตรีทั่วไป
เอาไว้จะรายงานผลการทดสอบให้ทราบอีกครั้ง เร็วๆนี้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ครับ
โทษครับ
ไม่ทราบว่ารูเกอร์มาค 2 ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:20:35 PM »

มาตามดูรูเกอร์ มาร์ค ทรี ชอบมากๆ แต่ยังไม่มีวาสนาเป็นเจ้าของซักกระบอก....มาคราวนี้พี่ ดิ โอลด์ฯ มีของเล่นเยอะเลยนะครับ...
สวัสดีครับท่านวสี...ผมยังเศร้าๆกับงานสีดำที่บ้านอยู่  Cry Cry Cry
พอดีได้ปืนรูเกอร์ตัวนี้ กับใบ ป.3 .45มาครอง ถึงแม้ปืนบางส่วนที่จองยังไม่มา ก็ยังพอบรรเทาความเซ็งลงบ้างครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 08:23:23 PM »

ครับ
โทษครับ
ไม่ทราบว่ารูเกอร์มาค 2 ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

รูเกอร์ ฮันเตอร์ตัวนี้  ราคาสวัสดิการ..ถ้าจำไม่ผิด 58พันครับ

หน้า: [1] 2 3 4 ... 12
  พิมพ์