๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 11:27:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาอีกแล้ว...T_T  (อ่าน 1034 ครั้ง)
BM_Puchita
Jr. Member
**

คะแนน 17

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 05:11:30 PM »

กล็อคงดส่งปืนเข้าไทยอีกแล้วหรอครับ  ตกใจหน้าซีด
เศร้าอ่ะ อดเลย รอมาตั้งนาน   หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆมีข่าว อะไรกันบ้างมั้ยครับ
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 05:38:27 PM »

เปลี่ยนไปใช้ยี่ห้ออื่นซิครับ.....จะได้ไม่เศร้า....

ไม่มีกล๊อค...ไม่ตายหรอกครับ...

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
Mr.pom
คุณไม่อาจอยู่เหนือโลกได้ หากคุณแบกโลกไว้บนบ่า
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 06:21:15 PM »

กล็อคงดส่งปืนเข้าไทยอีกแล้วหรอครับ  ตกใจหน้าซีด
เศร้าอ่ะ อดเลย รอมาตั้งนาน   หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆมีข่าว อะไรกันบ้างมั้ยครับ

น่าเห็นใจครับ ผมเองก็อกหักมา 2 รอบแล้ว แต่รอบที่ 3 ได้มาแล้วครับ ได้ราคาหน้าร้านแพงกว่าราคาจองสามพัน......อิอิ

-'๑'- อย่าไล่สุนัขให้จนตรอก อย่าต้อนคนให้จนมุม -'๑'-
Joey_ba-รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 08:06:50 PM »

เหมือนHKที่ไม่ส่งแต่ด้วยความอยากได้ยอมจ่ายเพิ่มอ้อมไปประเทศอื่นแต่แม็กอัน10นัด
ไม่เกินความสามารถร้านปืนครับ..... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: [1]
  พิมพ์