๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:58:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรมิงตัน 700 LTR ไม่ส่งออกแล้ว  (อ่าน 20307 ครั้ง)
peerayotk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:27:24 PM »

เอ้า ถ้าอยากได้สั้นๆ กันจริงๆ ไม่ต้องง้อฝรั่ง เอาเลื่อนหั่นเลยครับ

พ่อผมหั่นมาแล้ว เรมิงตัว วามินท์สเปเชียล .223 ลำกล้องหนาหนักกวนใจไปหน่อย หึ หึ
อยากเห็นรูปครับพี่ อิ อิ อิ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:39:47 PM »

อือม์ ถ้าสั่ง XCR ได้แน่ๆ พี่รุตก็แบ่ง LTR ให้พี่ๆ เพื่อนๆ ที่สั่งไม่ได้ แล้วจอง XCR ใหม่เลยครับ ฮิ ฮิ

- เจ้าพนักงานยุยงระดับ 1 สังกัดกองการใช้เงิน

เอาไปทำอะไรล่ะครับ...

ของเก่ายังไม่มีเวลายิงเลยครับ...Cheesy
g_abac
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:45:12 PM »

ในเมื่อเป็นแบบนี้ไม่ทราบว่าตัว Remington 700 XCR Compact Tactical น่าเล่นมั้ยครับ

มันน่าเล่นอยู่ครับ แต่ อย่างที่ พี่ USP40 ได้ให้ความเห็นไว้ เพราะมันก็มีคุณสมบัติแบบเดียวกันหละครับ ลำกล้องสั้น เข้าลักษณะต้องห้าม เหมือนกัน แล้วมันจะได้เหรอ ได้ถามทางร้านหรือยัง ว่ารุ่นนี้สั่งแทน LTR ได้หรือไม่ เพราะ ถ้าได้ ก็ได้ขำๆ  คิก คิก คิก คิกกันอีกรอบหละครับ แปลกดี ประเทศไทย  Grin Grin

ผมเช็คกับทางร้านมาแล้วครับ ตกลงว่า Confirm ครับสำหรับ 700 XCR Compact Tactical

ปัญหาที่ติดพันทั้ง 700P , 700LTR , 40X ในด้านการส่งออกมาขายให้ประชาชนเพราะทั้ง  3 ตัวไม่ปรากฎในแคตตาล๊อคของปืนพาณิชย์รวมทั้งเวบ www.remington.com ด้วย แต่ดันไปโผล่ใน www.remingtonle.com

"_"

thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

สนับสนุนประชาธิปไตยครับ

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:51:05 PM »

ในเมื่อเป็นแบบนี้ไม่ทราบว่าตัว Remington 700 XCR Compact Tactical น่าเล่นมั้ยครับ

มันน่าเล่นอยู่ครับ แต่ อย่างที่ พี่ USP40 ได้ให้ความเห็นไว้ เพราะมันก็มีคุณสมบัติแบบเดียวกันหละครับ ลำกล้องสั้น เข้าลักษณะต้องห้าม เหมือนกัน แล้วมันจะได้เหรอ ได้ถามทางร้านหรือยัง ว่ารุ่นนี้สั่งแทน LTR ได้หรือไม่ เพราะ ถ้าได้ ก็ได้ขำๆ  คิก คิก คิก คิกกันอีกรอบหละครับ แปลกดี ประเทศไทย  Grin Grin

ผมเช็คกับทางร้านมาแล้วครับ ตกลงว่า Confirm ครับสำหรับ 700 XCR Compact Tactical

ปัญหาที่ติดพันทั้ง 700P , 700LTR , 40X ในด้านการส่งออกมาขายให้ประชาชนเพราะทั้ง  3 ตัวไม่ปรากฎในแคตตาล๊อคของปืนพาณิชย์รวมทั้งเวบ www.remington.com ด้วย แต่ดันไปโผล่ใน www.remingtonle.com

"_"

แล้ว 700P ทำไมจึงนำเข้าได้ครับ ผมไม่เข้าใจจริงๆ Huh

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2008, 09:53:50 PM โดย thaiya » บันทึกการเข้า

สวัสดีครับ,ยินดีครับ,ขอบคุณครับ,ขอโทษครับ,ไม่เป็นไหร่ครับ    ผมก็เป็นคนที่ชอบปืนคนหนึ่งครับ
pranyai
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:53:15 AM »

ผมก็ลงชื่อจอง 700P ไปงวดนี้เหมือนกัน เมื่อวานที่ร้านบอกว่าทั้ง 700P และ LTR อาจจะไม่เข้ามาเลยทั้งคู่ แต่จะเป็นรุ่น XCR อย่างเดียวเท่านั้น และคนที่จองไว้ก็ต้องเพิ่มเงินอีกกระบอกละหมื่น ผมไม่ชอบสีเขียวริ้วๆของ XCR เลยครับ ว่าจะเหลียวไปดู CZ ร้านหัวมุมแทนแล้วครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:15:20 AM »

เอ้า ถ้าอยากได้สั้นๆ กันจริงๆ ไม่ต้องง้อฝรั่ง เอาเลื่อนหั่นเลยครับ

พ่อผมหั่นมาแล้ว เรมิงตัว วามินท์สเปเชียล .223 ลำกล้องหนาหนักกวนใจไปหน่อย หึ หึ

เดี๋ยวจัดให้ครับ ผลการยิงเป็นยังไงไม่ทราบครับ พ่อผมชอบเก็บ ไม่ชอบยิง รู้สึกว่าพ่อผมจะงัดไปยิงครั้งสุดท้ายประมาณ 25 ปีก่อน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:47:31 PM »

หลังจากอกหักจากน้อง LTR มา ก็ได้พบรักใหม่เป็นน้อง XCR หลังสงกรานต์นี้เราจะไปสู่ขอแล้วครับ

สวัสดีครับ,ยินดีครับ,ขอบคุณครับ,ขอโทษครับ,ไม่เป็นไหร่ครับ    ผมก็เป็นคนที่ชอบปืนคนหนึ่งครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:41:45 PM »

หลังจากอกหักจากน้อง LTR มา ก็ได้พบรักใหม่เป็นน้อง XCR หลังสงกรานต์นี้เราจะไปสู่ขอแล้วครับ

ถ่ายรูปมาโชว์บ้างนะครับ  Cheesy
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 09:11:36 AM »

ผมก็ลงชื่อจอง 700P ไปงวดนี้เหมือนกัน เมื่อวานที่ร้านบอกว่าทั้ง 700P และ LTR อาจจะไม่เข้ามาเลยทั้งคู่ แต่จะเป็นรุ่น XCR อย่างเดียวเท่านั้น และคนที่จองไว้ก็ต้องเพิ่มเงินอีกกระบอกละหมื่น ผมไม่ชอบสีเขียวริ้วๆของ XCR เลยครับ ว่าจะเหลียวไปดู CZ ร้านหัวมุมแทนแล้วครับ

ไม่ชอบสีเขียว ริ้วๆ ของ XCR เอามาแลก พานท้าย ของ 700P ของผมได้ครับ หรือจะแลกทั้งตัวก็ได้ครับ Grin Grin Grin

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
M a x O n e
คิดดี ทำดี ได้ดี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:40:14 AM »

ขออนุญาตครับ . . .
ถ้าพี่ไม่ชอบผมขอรับแทนคิวพี่ได้ไหมครับ . . .

มั่นยิงเสมอ มือแม่นฉมัง

http://www.1000yards.net
thaiya
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:50:15 PM »

อยากเห็นของจริงก่อน แล้วตัดสินใจว่าสวยสาวเพียงไหน นับวันรอครับน้องXCR

JASON
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 10:30:09 AM »

เฮ้อ.....ตัดใจได้แล้วครับ  Cheesy
เดี๋ยววันจันทร์เอาใบ ป.3 ไปเปลี่ยนเป็น .22 ดีกว่า  Grin

ผมกลัวว่า ไม่สั่งตระกูล P โดยทิ้งช่วงสักระยะ  แล้วสั่งรุ่นนี้มาแทน
http://www.snipercentral.com/spstactical.htm

แต่ราคายังคงเดิมหรือสูงมากกว่า    ...... สังเกตุต้นทุนให้ดีนะครับ   Cheesy

อยากได้มากครับ
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:49:37 PM »

เยี่ยม ยกมาดูใหม่หน่อย 
ไม่ตอบกันตั้ง 120  วันเชียวหรือ   คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 02:00:41 AM »

อะไรหรือครับ  กระทู้ตั้งแต่ปี 2008
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:06:06 PM »

อะไรหรือครับ  กระทู้ตั้งแต่ปี 2008

ครับ  ทราบครับ    ไหว้
แต่ผม   ยกมาวาง
เพื่อเป็นวิทยาทาน ครับ 
ผมเองถือปอสาม 308  ใบหนึ่งครับ

เผื่อ  มีท่าน สมช ผู้ใจดีมาตอบครับ  ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์