๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 05:59:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลครับ G19  (อ่าน 800 ครั้ง)
โอ_อุดร - รักในหลวง
อยากสูงให้เขย่ง อยากเก่งให้ขยัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

มีปืน ต้องมีสติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:46:21 PM »

รบกวนสอบถามพี่ ๆ เรื่อง Mag 15 นัดของ Glock G19 ครับ มีขายที่ร้านใดบางและราคาเท่าไหร่ครับ ( เอาแค่เท่าไหล่นะครับ เพราะถ้าเท่าหัวน่าจะเลือดสาด  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก )
 ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

จงเชื่อในสิ่งที่ทำ      และจงทำในสิ่งที่เชื่อ

คนชั่วได้พบกับชัยชนะ    ก็เพราะคนดีนิ่งเฉย
olea รักในหลวง
ยิงลูกกรด กลุ่มลูกซอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 07:44:37 AM »

ในเวปนี้ก็มีขาย ราคาพอๆกับหลังวัง พันห้าร้อยบาท+-นิดหน่อย
ไหนๆซื้อเพิ่มแล้ว ลองมองที่เป็น17นัด ราคาพันหกร้อยห้าสิบบาทดูในหน้า ซื้อ-ขายครับ

เกิดใต้ร่มพระบรมโพธิสมภาร..ไม่ต้องมาถามว่ารักในหลวงเพียงใด
หน้า: [1]
  พิมพ์