๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 05:46:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงน้าผองพัฒ  (อ่าน 15126 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 06:53:28 PM »

นู๋ narte  จ๋า...นู๋ไปเรียก ท่านปิ๊ก  เค้าว่า  "น้า" อ่ะ
ท่านปิ๊ก  เค้าเคืองสุด ๆ เลยนะจ๊ะ  คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 06:54:37 PM »

ถึงน้อง narte

น้า update สถานะให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

นู๋จ๋า...นู๋ทราบม่ะจ๊ะ  ว่าน้าปิ๊ก ของนู๋อ่ะ
อายุอานามเพิ่งจะยี่ขวิบหยก ๆ เองจ๊ะ

ครับผม ก็ผมกลัวเรียกไม่ถูก ผมอ่อนน้อมถ่อมตนไว้ก่อนครับ  เรียกน้าเป็นหลักครับ ไหว้

รบกวนขอความกรุณาและได้โปรดเถิด......อย่าได้เรียกป๋มว่า น้า นะจ๊ะ
ให้เรียกว่า  น้อง ๕๑ นะจ๊ะ  คริ คริ

จักเป็นพระคุณอย่างสูง หาที่เปรียบมิได้จ๊ะ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 09:07:28 PM »

น้า update สถานะให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

นู๋จ๋า...นู๋ทราบม่ะจ๊ะ  ว่าน้าปิ๊ก ของนู๋อ่ะ
อายุอานามเพิ่งจะยี่ขวิบหยก ๆ เองจ๊ะ

ครับผม ก็ผมกลัวเรียกไม่ถูก ผมอ่อนน้อมถ่อมตนไว้ก่อนครับ  เรียกน้าเป็นหลักครับ ไหว้

รบกวนขอความกรุณาและได้โปรดเถิด......อย่าได้เรียกป๋มว่า น้า นะจ๊ะ
ให้เรียกว่า  ลุง ๕๑ นะจ๊ะ  คริ คริ

จักเป็นพระคุณอย่างสูง หาที่เปรียบมิได้จ๊ะ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 09:09:49 PM »

เรียก บักโย่ง ดีกว่า
addcon
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 03:25:56 AM »

จำใจ+จำเป็นต้องยอมรับ อย่างไม่มีทางหลีกเลี่ยงครับ ท่านวมต. คิก คิก คิก คิก

ชีวิตไม่ใช่ของเรา เพราะเราขายไม่ได้ แค่ยืมมาใช้อีกไม่นานก็คืนเขาไป แค่เวลาคืนอย่าให้เจ้าของด่าว่าเอามาใช้ไม่คุ้มค่า
PaEPaYz
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 3

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 10:44:04 AM »

ฝากด้วยคนนะครับ ส่งรูปบัตรประชาชนไปแล้วครับ ประมาณ1อาทิตย์ได้ครับ รบกวนคุณพี่ผองพัฒ ด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
addcon
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 12:51:46 PM »

ฝากด้วยคนนะครับ ส่งรูปบัตรประชาชนไปแล้วครับ ประมาณ1อาทิตย์ได้ครับ รบกวนคุณพี่ผองพัฒ ด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

แบบนี้อาจเร็วกว่าเดิมบ้างนะครับ คิก คิก คิก คิก

ชีวิตไม่ใช่ของเรา เพราะเราขายไม่ได้ แค่ยืมมาใช้อีกไม่นานก็คืนเขาไป แค่เวลาคืนอย่าให้เจ้าของด่าว่าเอามาใช้ไม่คุ้มค่า
PaEPaYz
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 3

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 03:20:04 PM »

แบบนี้อาจเร็วกว่าเดิมบ้างนะครับ คิก คิก คิก คิก

ฮ่าๆๆ เป็นแผนครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์