๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:56:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่องการใช้คำว่า "แห่งประเทศไทย" ของสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย  (อ่าน 40128 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 06:21:52 PM »

ชื่อใหม่เต็มๆ ว่าอย่างนี้หรือเปล่าครับ          "สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย"

หรือย่อลงหน่อยโดยตัดคำว่ากีฬาออก เป็น "สมาคมยิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย"
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 06:23:53 PM »

ได้โอกาสเปลี่ยนบัตรใบใหม่ครับ

เศร้า  ยังไม่ได้ต่ออายุสมาชิกเลย   เศร้า

ยินดีด้วยครับ

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 07:11:05 PM »

Grin Grin ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:27:20 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 01:26:12 AM »

เพื่อนผมต่อตลอดชีพไปได้ใบใหม่พอดี Grin Grin Grin ออกแบบมาหรูๆหน่อยนะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
Bowling
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:00:06 AM »

เพื่อนผมต่อตลอดชีพไปได้ใบใหม่พอดี Grin Grin Grin ออกแบบมาหรูๆหน่อยนะครับ

ผมก็พึ่งต่อตลอดชีพไปครับ ยังไม่ได้บัตร
แต่อยากได้บัตรสมาชิก Version เก่าด้วยครับ คลาสสิกดี
ขอเก่าใบ ใหม่ใบ พอได้มั๊ยครับเฮียส้มมมมม ของเก่าเหลือ ทิ้งก็เสียดายนะคร้าบบบ  ยิ้มีเลศนัย

จำได้ว่าเมื่อก่อนไปโรงงาน Boeing
ตอน Boeing 7E7 พึ่งเปลี่ยนชื่อเป็น Boeing 787 สดๆร้อนๆ
หมวก 787 ออกใหม่ ผมรีบซื้อเลย
แต่ไม่ได้ซื้อหมวก 7E7 ไว้เลยซักใบ
ตอนนี้อยากได้ก็ไม่มีแล้ว
ยังเสียใจอยู่ทุกวันนี้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 09:28:12 AM »

ทำบัตรชั่วคราวมาห้าปีติดต่อกัน ปีที่หกให้ตลอดชีพหรือเปล่า?  Cool
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:18:48 AM »

ทำบัตรชั่วคราวมาห้าปีติดต่อกัน ปีที่หกให้ตลอดชีพหรือเปล่า?  Cool

ไม่ได้ครับผม

คือ ถ้าพี่ทำบัตร 1 ปี ปีแรก ปีต่อไป ต่อตลอดชีพได้ครับ

แต่ถ้าทำมาห้าปีแล้ว จะต่อตลอดชีพก็ต้องจ่ายอีก 5,000 ครับ

We can either find the way or make one.
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:28:55 AM »

เป็นการแสดงว่า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย

เป็นที่ยอมรับจากการกีฬาแห่งประเทศไทย

ในเรื่องของผลงานที่ผ่านมาสิบกว่าปี ในการจัดแข่งขัน ในการเข้าร่วมแข่งขัน

และที่สำคัญในการส่งเสริมกีฬายิงปืนในระบบ I.P.S.C.นี้

และเป็นการรับรองว่า สมาคมฯรณยุทธฯ เป็นตัวแทนจากสมาพันธ์ I.P.S.C. (International Practical Shooting Confederation) อย่างเป็นทางการ

มีไม่กี่ประเทศนะครับที่การกีฬาของประเทศนั้นจะยอมรับและรับรอง  

ผมดีใจมากครับกับนักกีฬาทุกๆท่าน

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:34:14 AM »

เรื่องบัตรสมาชิกคงต้องใจร่มๆหน่อยนะครับ

คงจะต้องมีการออกแบบโลโก้สมาคมฯ ใหม่ และแบบบัตรใหม่

ชั่วโมงนี้ผมจะยังทำบัตรแบบเก่าให้อยู่เมื่อได้แบบใหม่แล้วจะทำให้ใหม่ทุกท่านครับ

ใครอยากได้บัตรแบบไหนอีแมวมาเลยครับ somsak.aung@gmail.com

THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:37:13 AM »

เรื่องบัตรสมาชิกคงต้องใจร่มๆหน่อยนะครับ

คงจะต้องมีการออกแบบโลโก้สมาคมฯ ใหม่ และแบบบัตรใหม่

ชั่วโมงนี้ผมจะยังทำบัตรแบบเก่าให้อยู่เมื่อได้แบบใหม่แล้วจะทำให้ใหม่ทุกท่านครับ

ใครอยากได้บัตรแบบไหนอีแมวมาเลยครับ somsak.aung@gmail.com

ดีครับ Grin Grin Grin ใครว่างก็ช่วยเฮียส้มออกแบบด้วยเลยครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
อู๊ดดี้ เดอะชาร์ค
ยามศึกเรารบ ยามสงบเรารบกันเอง แม่งเอ้ยเซ็งว่ะ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:41:49 AM »

ดีใจด้วยคนครับ    ใครหมดอายุรีบต่อเลยครับให้ไวๆ

กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายางรถยนต์ มากล้นเอ็ม79 หยุดงานยาว9วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ -- คำขวัญ กทม. ประจำปี 53
Bowling
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:56:16 AM »

เย้ แหล่ม
ขอบคุณคร้าบบบบ
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:58:01 AM »

ตอนนี้บัตร Life Member เก่ากลายเป็น Limited Edition ไปเลยนะครับเนีย

ใครมีนี่เก็บไว้เป็นที่ระลึกได้เลยนะครับ

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:59:47 AM »

จากเวปไซต์การกีฬาแห่งประเทศไทยครับ

http://www3.sat.or.th/organization/Show_Organization.asp?clickid=637

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 11:05:23 AM โดย Orange » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์