๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 02:10:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PM. ไวรัส  (อ่าน 2532 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 09:05:45 PM »

ผมเป็นแล้วหายแล้วครับ โชคดีมากที่ไม่ต้องลงโปรแกรมใหม่

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 10:21:29 PM »

ผมเป็นแล้วหายแล้วครับ โชคดีมากที่ไม่ต้องลงโปรแกรมใหม่

ตรวจดูดี ๆ ครับ มันอาจแฝงตัวอยู่ในเครื่องก็ได้ครับ  Cheesy

จนบัดนี้ผมยังไม่ได้กับเค้าเลย   Cheesy
ผมด้วย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยไวรัสมันไม่อยากมาหา  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Gun228
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 12:36:33 AM »

ผมโดนแล้วครับแก้ตั้งนาน Angry
แล้วท่านแก้ไขอย่างไรกันครับ  ยากเย็นแสนเข็นไหมครับ
ผมโดนแล้วครับแก้ตั้งนาน Angry
แล้วท่านแก้ไขอย่างไรกันครับ  ยากเย็นแสนเข็นไหมครับ
ผมแก้ไขตาม Link เลยครับ
http://www.com-th.net/webboard/index.php?topic=102141.0
หาย100% ถ้าเป็นแบบเดียวกับที่ผมโดน
ไก่เฮง รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 169

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:41:25 AM »

...มันเริ่มระบาดมาถึงพวกเราแล้วครับ..ระวังให้มากๆ

...ชีวิตทุกชีวิตมีคุณค่า    ใช่รอชะตาวาสนานำไป
ความรู้ทุกคนเรียนทันกันได้  สุดแต่สนใจ  ทุนทรัพย์ สติปัญญา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์