๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 09:33:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัว และมีคำถามเกี่ยวกับปืน Marlin .22 คานเหวี่ยงครับ  (อ่าน 5050 ครั้ง)
Altamis
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 12:04:45 PM »

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ และผมมีคำถามเล็กๆน้อยๆ รบกวนถามพี่ๆครับ
1 ปืน Marlin คานเหวี่ยง.22 มีกี่รุ่นครับและแต่ละรุ่นแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ
2 ปืน Marlin .22 คานเหวี่ยง รุ่น Golden 39A ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ แล้วถ้าเทียบกับ .22 Rifles อื่นๆ นี่สู้เขาได้ไหมครับ
3 ถ้าผมจะทำใบ ป3 ผมควรมีหลักฐานพวกทรัพย์สินขั้นต่ำอย่างไรบ้างครับ เช่นต้องมีที่ดินขั้นต่ำกี่ไร่ (ผมต้องกลับไปช่วยที่บ้านดูแลสวนยางแถบภาคใต้ครับ เลยอยากมีปืนยาวไว้เป็นเพื่อนสักกระบอก)

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ
beloved3109
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 10:20:27 PM »

ผมมี กระบอก หนึ่ง .22Lr gloden 39A ผมชอบปืนแบบนี้นะมันคลาสิกดี ยิงแม่นใช้ได้นะ
หน้า: [1]
  พิมพ์