๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 12:44:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกโจรงัดบ้าน  (อ่าน 7906 ครั้ง)
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 09:51:00 AM »

-นี่ไงครับโจรคนนี้แหละ  
-ข่าว Tnews มีคลิปด้วยครับ..  

http://www.tnews.co.th/contents/448765
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2018, 10:45:15 AM โดย R2D2 » บันทึกการเข้า
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:22:51 AM »

เอาแม้กระทั่งก๊อกน้ำฟันธงเหมือนยายฯขี้ยาแน่นอนแถมเป็นขี้ยาชั้นสวะ ขำก๊าก

อย่าทะลึ่งไปครับ ซอยหลังจวนบ้านผมเอง ไม่ไกลจากจวนผู้ว่า
โจรนี่แหละ ลักถอดก๊อกน้ำหน้าบ้านแบบทองเหลืองหมดเลยสิบกว่าหลัง

แล้วเปิดน้ำทิ้งไว้ด้วย รวดเดียวสิบกว่าหลังครับ

5555  น้าโจ๊งงง  มันถอด  " ประตูน้ำทองเหลือง "ไปแล้ว จะเอาอะไรปิดล่ะคะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นั่นแหละยาย ถ้ามันถอดไปแล้ว โทรแจ้งประปาให้เข้าหยุดจ่ายน้ำก่อนก็ยังดี บ้าจริงๆเลย แต่นั่นแหละมาได้ครั้งเดียว แต่บางซอยเห็นว่าหายรวดเดียวทั้งซอย ดีที่บ้านผมเป็นทาวน์เฮาส์ประมาณสิบหลังเลยได้แค่นั้น

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:53:46 AM »

เอาแม้กระทั่งก๊อกน้ำฟันธงเหมือนยายฯขี้ยาแน่นอนแถมเป็นขี้ยาชั้นสวะ ขำก๊าก

อย่าทะลึ่งไปครับ ซอยหลังจวนบ้านผมเอง ไม่ไกลจากจวนผู้ว่า
โจรนี่แหละ ลักถอดก๊อกน้ำหน้าบ้านแบบทองเหลืองหมดเลยสิบกว่าหลัง

แล้วเปิดน้ำทิ้งไว้ด้วย รวดเดียวสิบกว่าหลังครับ

5555  น้าโจ๊งงง  มันถอด  " ประตูน้ำทองเหลือง "ไปแล้ว จะเอาอะไรปิดล่ะคะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นั่นแหละยาย ถ้ามันถอดไปแล้ว
โทรแจ้งประปาให้เข้าหยุดจ่ายน้ำก่อนก็ยังดี บ้าจริงๆเลย

แต่นั่นแหละมาได้ครั้งเดียว
แต่บางซอยเห็นว่าหายรวดเดียวทั้งซอย
ดีที่บ้านผมเป็นทาวน์เฮาส์ประมาณสิบหลังเลยได้แค่นั้น

5555  รอไอ้ห้อย โทรแจ้ง เหรอคะ ฮา 55555

กว่าเจ้าของมาเจอ  โน่น เย็น  น้ำเจิ่ง หน้าบ้าน แล้วค่ะ ฮา 55555

โทรแจ้งประปา ถ้าเป็น " ภูมิภาค "  เขาไม่ปิดหรอกค่ะ ฮา

ถ้าปิด หมายความว่า  " เมน ทิวป์ " น้ำไม่ไหล นะคะ ฮา

มิเตอร์โดนขโมย   ไปแจ้งตำรวจลงประจำวัน นะคะ ฮา

ไอ้นำที่รั่วเจิ่งนอง  " ไม่ต้องจ่ายสตางค์ " อ่ะ ค่ะ ฮา

555  ร้อนๆปล่อยให้เจิ่ง หน้าบ้าน ดีแล้วค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:55:00 AM »

-นี่ไงครับโจรคนนี้แหละ   
-ข่าว Tnews มีคลิปด้วยครับ.. 

http://www.tnews.co.th/contents/448765

555  เออ หน้าตาดี  ยิ้มสู้กล้องด้วย นะคะ ฮา  5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 11:43:26 AM »

หน้าเหมือนอีนังหลุยส์(2U)เลย คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 09:25:43 PM »

นั่นแหละยาย ถ้ามันถอดไปแล้ว
โทรแจ้งประปาให้เข้าหยุดจ่ายน้ำก่อนก็ยังดี บ้าจริงๆเลย

แต่นั่นแหละมาได้ครั้งเดียว
แต่บางซอยเห็นว่าหายรวดเดียวทั้งซอย
ดีที่บ้านผมเป็นทาวน์เฮาส์ประมาณสิบหลังเลยได้แค่นั้น

5555  รอไอ้ห้อย โทรแจ้ง เหรอคะ ฮา 55555

กว่าเจ้าของมาเจอ  โน่น เย็น  น้ำเจิ่ง หน้าบ้าน แล้วค่ะ ฮา 55555

โทรแจ้งประปา ถ้าเป็น " ภูมิภาค "  เขาไม่ปิดหรอกค่ะ ฮา

ถ้าปิด หมายความว่า  " เมน ทิวป์ " น้ำไม่ไหล นะคะ ฮา

มิเตอร์โดนขโมย   ไปแจ้งตำรวจลงประจำวัน นะคะ ฮา

ไอ้นำที่รั่วเจิ่งนอง  " ไม่ต้องจ่ายสตางค์ " อ่ะ ค่ะ ฮา

555  ร้อนๆปล่อยให้เจิ่ง หน้าบ้าน ดีแล้วค่ะ ฮา 555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มันขโมยกลางคืนครับยาย เช้ามาน้ำเต็มถนนหน้าบ้านเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์