+ รบกวนเพื่อนสมาชิกครับ ขอเมนูเกี่ยวกับปลาหน่อย จะไปเที่ยวตกปลาครับ +

<< < (7/8) > >>

Siri_Pat รักในหลวง:
อ้างจาก: ระอา ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 11:43:04 PM

ไม่ทราบไปที่ไหนครับ ถ้ายังไม่มีผมพอจะแนะนำได้จาก กทม. ไปแค่ 150 กิโล

ช่วงนี้ปลานิลกำลังกิน ผมไปมาอาทิตย์ที่แล้ว ได้ปลานิล15ตัวเล็กสุดครึ่งโล

ใหญ่สุดเกือบสองโล ปลาแรดตัวนึงสองโลกว่า กลางคืนมีปลากด  ยี่สกได้บ้างแต่ไม่หนาตัว

ตกง่ายๆตระก้อเบ็ดพวงเกี่ยวเม็ดโฟม หรือจะออกเรือไปตีชะโดกระสูบปลาช่อน ค่าเรือไม่เกินพัน

เช้าๆมีไก่ป่าด้วย นกมีทั้งวัน ผมได้มานิดหน่อยพอกิน ::002:: ::014::

ที่ไหนหรือครับ ผมกะว่าจะไปเขาแหลม พอดีเพื่อนๆ ที่เคยไปเขาว่า โอเค..

soveat ชุมไพร:
หมานๆเด้อครับ  ;D

soveat ชุมไพร:
ถ้าไดไอ้ตัวนี้แบบผมแช่น้ำแข็งกลับบ้านเลยครับ  ;D

submachine -รักในหลวง-:

งั้นๆ แต่ละตัว  ::001::

JUNGLE:
อ้างจาก: submachine ที่ กุมภาพันธ์ 11, 2010, 12:17:46 PM

งั้นๆ แต่ละตัว  ::001::

สู้ยำแตงกวาของพี่ซับก็ไม่ได้... ::007:: ::007:: ::007::

....อะฟิ่วววววววววววว........ ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว