๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:38:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเด่นข้อด้อยของปืน Para ordnance S16 PXT .40SW  (อ่าน 6693 ครั้ง)
Korn2022
Full Member

คะแนน 3

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 08:50:07 AM »

ขอรบกวนพี่น้องในบอร์ดครับ....ช่วยวิจารณ์ข้อดีข้อเสีย
ข้อเด่นข้อด้อยของปืน Para ordnance S16 PXT .40SW
แบบ single action ครับ.....ขอขอบคุณล่วงหน้าครับในทุกๆ
คำชี้แนะ......คือจะมองหาขนาด .40sw ใว้ยิงเป้าIPSCเป็นหลัก
เฝ้าบ้านเป็นรองแมกกาซีนมีความจุเยอะๆตัวเต็มห้านิ้วไก
ซิงเกิ้ล
.....ใจนะชอบ STI แต่ราคาก็ไปไกลสุดจะคว้ามาใด้
เลยมามองหาที่ย่อมเยาว์ลงมาหน่อย.....เดิมก็จองกล็อก22
แต่ก็แห้วรับประทานไปแล้ว......ก็ช่วยกรุณาชี้แนะด้วยนะครับ  ไหว้
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 12:14:55 AM »

ปืนดีครับ ถ้าไดเ้มาแต่งไกหน่อย ไม่แพ้ STI แน่ครับ

แต่ของแต่งจะไม่เยอะเท่า STI ก็เท่านั้นเองครับ แต่งได้ไม่เท่า STI

และก็ไม่เหมาะกับคนมือเล็ก

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 05:51:50 AM »

กระทู้นี้ก็เพิ่งมีคนมาถามไว้ครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80714.0

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Korn2022
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 09:30:21 AM »

ขอขอบคุณครับ  ไหว้
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 08:22:00 PM »

แม๊กกาซีนของปืนทั้งสองยี่หัอ จำไม่ได้แล้วใส่ได้จำนวนนัดเท่ากันไหม  Huh พาราบ้านเราไม่ค่อยนิยมกัน

จะมีก็ ดาบปุ๊ เชียงรายมั้งที่ยังใช้อยู่ แล้วก็นายช่างเชียงรายเหมือนกันแต่ท่านนี้ ยิงโอเพ่น

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 08:29:48 AM »

แม๊กกาซีนของปืนทั้งสองยี่หัอ จำไม่ได้แล้วใส่ได้จำนวนนัดเท่ากันไหม  Huh พาราบ้านเราไม่ค่อยนิยมกัน

จะมีก็ ดาบปุ๊ เชียงรายมั้งที่ยังใช้อยู่ แล้วก็นายช่างเชียงรายเหมือนกันแต่ท่านนี้ ยิงโอเพ่น

นายเค-เอกชัย เหล่าเทพพิทักษ์ ด้วยครับ
คนนี้ 16 แท้  คนอื่นเป็น 14 มาโมดิฟายครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 04:49:59 PM »

หากชอบซื้อเลยครับ สำหรับ Para ลองติดต่อร้านปืนโยธินดูครับ

นายเค-เอกชัย เหล่าเทพพิทักษ์ ด้วยครับ
คนนี้ 16 แท้  คนอื่นเป็น 14 มาโมดิฟายครับ

แม่นแหล่ว  ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1]
  พิมพ์