๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 05:56:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน"กล๊อก" ขาดตลาด  (อ่าน 26287 ครั้ง)
rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2008, 07:28:52 PM »

ดีนะ ที่ผมไปคว้ามา G 19 ราคา 36,000 บ. ไว้ได้ก่อน (ของ สน.อส.) ไม่งั้นแย่เลย
SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 12:34:48 AM »

มารอดูว่ารัฐบาลในฝันของกองเชียร์ในเวปนี้อย่าง ปชป.จะแก้ปัญหาเรื่องปืนได้ดีกว่า เหมือนเดิม รึแย่กว่า แต่ผมฟันธงว่าอย่างดีที่สุดคือแย่เหมือนเดิม
สมช.เว็ปนี้เชียร์ ปชป.เยอะเหรอ?
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 03:47:14 AM »

ผมเป็นคนที่เคยชอบปืนกล็อคนะครับ

แต่ว่าได้สัมผัส ได้เห็น ได้ยิงถือดูแล้ว

เลิกชอบครับ

เพราะ ดูในภาพในหนังสือ อาจจะสวย

แต่ ของจริง อันตรายมากครับ

เพราะ ไม่มีที่ลดนก หรือ ที่ป้องกันลั่นไก

แต่หากผู้ที่มีความไม่ประมาทอยู่ในตัว อาจใช้ได้ครับ

ปืนทุกกระบอก ความปลอดภัยอยู่ที่ "นิ้ว" ของผู้ใช้ครับ
ถ้าคิดว่ากล็อกอันตราย ผมคิดว่าไปเล่นตุ๊กตาจะปลอดภัยกว่าครับ
เพราะฉนั้นผมถึงเล่นตุ๊กตาอยู่จนทุกวันนี้
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 05:42:29 AM »

มารอดูว่ารัฐบาลในฝันของกองเชียร์ในเวปนี้อย่าง ปชป.จะแก้ปัญหาเรื่องปืนได้ดีกว่า เหมือนเดิม รึแย่กว่า แต่ผมฟันธงว่าอย่างดีที่สุดคือแย่เหมือนเดิม
สมช.เว็ปนี้เชียร์ ปชป.เยอะเหรอ?
Grin
เรื่องปืนถูกหรือแพง หาซื้อง่ายหรือหาซื้อยาก ยังไม่ได้เป็นปัญหาใหญ่ของประเทศไทยครับ
ปัญหาเรื่องปากเรื่องท้อง เรื่องเศรษฐกิจ เรื่องคนที่กำลังจะตกงาน ปัญหาความไม่สงบภาคใต้
 เป็นปัญหาใหญ่ที่ควรมอง ว่ารัฐบาลชุดนี้จะแก้ไขได้หรือเปล่า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 07:30:26 AM »

ผมเป็นคนที่เคยชอบปืนกล็อคนะครับ

แต่ว่าได้สัมผัส ได้เห็น ได้ยิงถือดูแล้ว

เลิกชอบครับ

เพราะ ดูในภาพในหนังสือ อาจจะสวย

เพราะ ไม่มีที่ลดนก หรือ ที่ป้องกันลั่นไก

แต่หากผู้ที่มีความไม่ประมาทอยู่ในตัว อาจใช้ได้ครับ

ปืนทุกกระบอก ความปลอดภัยอยู่ที่ "นิ้ว" ของผู้ใช้ครับ
ถ้าคิดว่ากล็อกอันตราย ผมคิดว่าไปเล่นตุ๊กตาจะปลอดภัยกว่าครับ

เพราะฉนั้นผมถึงเล่นตุ๊กตาอยู่จนทุกวันนี้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตุ๊กตาเยอรมัน ..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 07:46:12 AM »

เช็คราคาหน้าร้านอาทิตย์ที่แล้ว G19 เกือบแสนครับ -_-"
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 10:15:47 AM »

เช็คราคาหน้าร้านอาทิตย์ที่แล้ว G19 เกือบแสนครับ -_-"

โอ้ว..แพงมาก  Grin
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 11:19:44 AM »

ดีนะที่ซื้อ G 26 ตอนที่ยังไม่ดังในราคาถูก คิก คิก
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 10:40:32 AM »

ได้ยินแว่วๆว่า กล็อกอาจไม่เข้ามาขายในไทย
หรืออาจเข้าช้า  เหตุผลคือวันที่  7  ตุลาคม  2551
อาจมีส่วนครับ  คนรอก็เลยรอรอรอรอรอ

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 10:42:22 AM »

เลิกชอบครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตุ๊กตาเยอรมัน ..............
กับตุ๊กตา ตะปิวควิว ครับ อิอิ
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์