๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:00:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สโมสรผึ้งน้อย ...... อิอิอิ  (อ่าน 123882 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #270 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 05:08:06 PM »

โทษทีป้าถามแล้วก็หลับไปเลย................เพิ่งตื่น คิก คิก

สมัยก่อนของคู่สนามหลวงก็จะมี ผีขนุน,ว่าว แล้วก็จักรยานให้เช่า ฯลฯ. Cheesy  จำไม่ได้ว่าค่าเช่าคิดยังไงแล้วละ  แต่รู่ว่าเป็นบาท/ชั่วโมง

เมื่อก่อนก็จะหนี รร.ไปเที่ยวแล้วก็ไปหัดขี่จักรยานเอาที่นั่น
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #271 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 05:31:32 PM »

โทษทีป้าถามแล้วก็หลับไปเลย................เพิ่งตื่น คิก คิก

สมัยก่อนของคู่สนามหลวงก็จะมี ผีขนุน,ว่าว แล้วก็จักรยานให้เช่า ฯลฯ. Cheesy  จำไม่ได้ว่าค่าเช่าคิดยังไงแล้วละ  แต่รู่ว่าเป็นบาท/ชั่วโมง

เมื่อก่อนก็จะหนี รร.ไปเที่ยวแล้วก็ไปหัดขี่จักรยาน เอาที่นั่น

คิก คิก คิก คิก

Grinชะแว๊ปปปปปปปปปป........................ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #272 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 05:34:26 PM »

เรื่องเด็กๆ เจ้าทิพย์ต้องดูแลใกล้ชิดเลยครับ

นิสัยถอดผมมาเลย คืนไม่ค่อยขยันชอบอู้และหลบ

งานค้างตรึม ต้องจับมานั่งทำงานทำการบ้านถึงดึกๆทุกวัน

ส่วนเจ้าหงส์น่าจะได้แม่มามากหน่อยหรือยังเล็กไม่รู้เลยยังไม่ออกลาย^^

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #273 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 05:38:41 PM »

เมื่อก่อนก็จะหนี รร.ไปเที่ยวแล้วก็ไปหัดขี่จักรยาน เอาที่นั่น

Grinชะแว๊ปปปปปปปปปป........................ ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #274 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:36:40 PM »

จ๊ากส์ส์ส์สส์............ตอนนั้นยังเด็กอยู่ Cheesy
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #275 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:44:11 PM »

เมื่อก่อนก็จะหนี รร.ไปเที่ยวแล้วก็ขี่จักรยานไปหัดเอาที่นั่น

สลับแบบนี่เจ๋งกว่าครับคุณโป้ง  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #276 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 10:48:49 AM »

เรื่องเด็กๆ เจ้าทิพย์ต้องดูแลใกล้ชิดเลยครับ
นิสัยถอดผมมาเลย คืนไม่ค่อยขยันชอบอู้และหลบ
งานค้างตรึม ต้องจับมานั่งทำงานทำการบ้านถึงดึกๆทุกวัน
ส่วนเจ้าหงส์น่าจะได้แม่มามากหน่อยหรือยังเล็กไม่รู้เลยยังไม่ออกลาย^^

ขนาดอู้นะเนี่ย ยังสามหน่อ  ถ้าขยันจะขนาดไหน...?

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #277 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 12:33:04 PM »

ขนาดอู้นะเนี่ย ยังสามหน่อ  ถ้าขยันจะขนาดไหน...?
แหม...ก็ขยันเป็นบางเรื่องซิ....  คิก คิก

อายุยังน้อย...ทำ ๆ ไปเหอะ..... ขำก๊าก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #278 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 12:42:21 AM »

ตะกี้เจอภาพสยดสยอง

ผมนั่งรวมบัญชีอยู่ข้างล่าง ผบ.นึกว่าลูกหลับหมดแล้วเลยลงมาชงนม+หาขนมกินนิดหน่อย

เพิ่งลงมาไม่ทันได้ชงนม เสียงปันวิ่งตึงๆๆๆๆมาเรียกที่บันได แม่ขา....น้องร้องค่า.........

ผมลุกพรวดวิ่งจู๊ดดดดขึ้นไป เข้าไปถึงห้องเห็นเจ้าป้อง(4ขวบ)อุ้มน้องอายุ17วันแกว่งไปก็โอ๋ๆไป หัวห้อยร่องแร่ง ตัวเอียงกระเท่เร่เหมือนจะหล่นได้ทุกเสี้ยววินาที

โดดพรวดเดียวจากประตูห้องถึงคอกเด็ก ช้อนเจ้าตัวเล็กมาได้ ป้อนมันลืมตาแป๋วววววไม่ร้องซักแอะ .... แต่พ่อมันดิ แทบหัวใจวาย  อ๋อย

What man is a man , who does not make the world better?
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #279 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:59:37 AM »

น้องคงรู้ว่าพี่รักมั้ง เด็กมีเซ้นต์ สายเลือดเดียวกันเวลาสัมผัสจะรู้กัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #280 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 12:57:44 PM »

ผมว่าเจ้าป้อนมันอึ้งจนร้องไม่ออกมากกว่าครับพี่  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #281 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 01:17:42 PM »

ตะกี้เจอภาพสยดสยอง

ผมนั่งรวมบัญชีอยู่ข้างล่าง ผบ.นึกว่าลูกหลับหมดแล้วเลยลงมาชงนม+หาขนมกินนิดหน่อย

เพิ่งลงมาไม่ทันได้ชงนม เสียงปันวิ่งตึงๆๆๆๆมาเรียกที่บันได แม่ขา....น้องร้องค่า.........

ผมลุกพรวดวิ่งจู๊ดดดดขึ้นไป เข้าไปถึงห้องเห็นเจ้าป้อง(4ขวบ)อุ้มน้องอายุ17วันแกว่งไปก็โอ๋ๆไป หัวห้อยร่องแร่ง ตัวเอียงกระเท่เร่เหมือนจะหล่นได้ทุกเสี้ยววินาที

โดดพรวดเดียวจากประตูห้องถึงคอกเด็ก ช้อนเจ้าตัวเล็กมาได้ ป้อนมันลืมตาแป๋วววววไม่ร้องซักแอะ .... แต่พ่อมันดิ แทบหัวใจวาย  อ๋อย

พี่รักน้อง น้องเลยไม่ร้องครับพี่จ้าว^^

**เจ้าสองตัวใหญ่ของผมช่วงนี้โดนกักบริเวณไม่ให้เข้าใกล้น้องเพราะเพิ่งหายจากหวัดกันมา

ตอนนี้เจ้าหงษ์ เจ้าทิพย์ จะมีตุ๊กตาคนละตัวพันผ้าขนหนูเรียบร้อย มันไปหากันมาและทำกันเอง

ผมไปเห็นเจ้าหงษ์บอกปาป้าๆ นี้น้องพอลๆ หลงรัก

ตอนนอนน้องพอลของเขาจะนอนอยู่ข้างๆตลอด................

เมื่อเช้าผมเข้าไปปลุกเจ้าหงษ์ไปรร. เจ้าหงษ์จะติดลุกยาก วันนี้พอเรียกก็ลุกขึ้นนั่งหันหลังให้

ผมคิดในใจเอาอีกแล้วคงต้องปล่ำกันอีกยกแน่ๆ

ที่ไหนได้เจ้าหงษ์ลุกขึ้นมา อุ่มน้องพอล(ตุ๊กตา)ที่นอนอยู่ข้างๆเดินมาขี่คอผมซะงั้น

แล้วจะเอาน้องพอลของเค้าไปฝากป้าพี่แม่บ้านก่อนไปรร.ทุกวัน....อิอิ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #282 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 01:24:09 PM »

ลูกๆรักกัน เราก็ชื่นใจเนอะครับ  หลงรัก

หลายเดือนมานี้ ป้องเห่อที่จะมีน้องมาก เลยฉวยโอกาสหยอดไปเรื่อยว่าตอนลูกเด็กๆเจ๊ปันเค้ารักลูกสุดๆขนาดไหน อะไรๆก็ให้หมด คอยเฝ้าลูกตลอด ข้าวคำแรกก็เป็นเจ๊ปันป้อนให้ฯลฯ

เมื่อก่อนป้องติดจะดื้อๆกับปันอยู่บ้าง เคยตัวที่พี่ให้ตลอดจนติดนิสัยแอบขี้โกง/ขี้งอนใส่อยู่บ้าง .... เดี๋ยวนี้หายแทบสนิท  หลงรัก

นั่งรถครึ้มๆมีถามอยู่บ่อยๆว่าตอนหนูเด็กๆเจ๊ปันยังโง้นยังงี้กับหนูไหม?.....เจ้าปันก็สวมรอยตอบใหญ่เลย   คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2010, 01:29:22 PM โดย Mr.Mom » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #283 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 11:05:33 AM »

ลูกๆรักกัน เราก็ชื่นใจเนอะครับ  หลงรัก

หลายเดือนมานี้ ป้องเห่อที่จะมีน้องมาก เลยฉวยโอกาสหยอดไปเรื่อยว่าตอนลูกเด็กๆเจ๊ปันเค้ารักลูกสุดๆขนาดไหน อะไรๆก็ให้หมด คอยเฝ้าลูกตลอด ข้าวคำแรกก็เป็นเจ๊ปันป้อนให้ฯลฯ

เมื่อก่อนป้องติดจะดื้อๆกับปันอยู่บ้าง เคยตัวที่พี่ให้ตลอดจนติดนิสัยแอบขี้โกง/ขี้งอนใส่อยู่บ้าง .... เดี๋ยวนี้หายแทบสนิท  หลงรัก

นั่งรถครึ้มๆมีถามอยู่บ่อยๆว่าตอนหนูเด็กๆเจ๊ปันยังโง้นยังงี้กับหนูไหม?.....เจ้าปันก็สวมรอยตอบใหญ่เลย   คิก คิก

เหมือนกันเลยครับพี่จ้าว

เจ้าหงษ์จะขี้โกงและแอบงอแง กับพี่สาวเจ้าทิพย์ประจำ

เพราะน้องต้องได้ พี่ต้องยอม แต่ตอนนี้พอมีน้องพอลเจ้าหงษ์ติดเจ๊มันแจ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #284 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 12:51:06 PM »

ครบเดือนแล้วครับ หายดำแล้ว  หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us

รูปนี้หน้าเหมือนเจ้าปันเด๊ะเลย ดีว่ามีดั้งมากกว่าหน่อย  หลงรัก

ทำไมรูปนี้หน้ามันเหมือนพี่สกายจังหว่า ? ? ?

มาภูเก็ตเมื่อไหร่ละเนี่ย ? ? ?

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 34
  พิมพ์