๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:44:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สโมสรผึ้งน้อย ...... อิอิอิ  (อ่าน 136019 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:49:44 AM »

เจ้าทิพย์ หน้าเหมือนโป้งวุ๊ย

จริงอะ.........อิอิ

รูปนี้ไปทำกิจกรรมที่เซ็นทรัลบัณฑิตน้อย คุ้มมากๆค่าสมัคร3ร้อย  Grin Grin Grin

ไปกทม.กับมาม้า ไปขึ้นรถไฟฟ้า+รถไฟใต้ดิน พ่อมันยังไม่เคยขึ้นเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:54:40 AM โดย gUnbOy » บันทึกการเข้า

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 09:55:48 AM »

ฮึ๋ยสสส์..โป้ง    รถไฟฟ้าฯ อ่ะ  ที่บางละมุงก็มีอ่ะ  มีวิ่งตั้ง 74 จังหวัดอ่ะจ๊ะ
เดี๋ยวป๋มพาไปโป้งไปขึ้น รถไฟฟ้าฯ ให้  โอเชป่ะจ๊ะ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 10:56:08 AM »

ฮึ๋ยสสส์..โป้ง    รถไฟฟ้าฯ อ่ะ  ที่บางละมุงก็มีอ่ะ  มีวิ่งตั้ง 74 จังหวัดอ่ะจ๊ะ
เดี๋ยวป๋มพาไปโป้งไปขึ้น รถไฟฟ้าฯ ให้  โอเชป่ะจ๊ะ

จริงอะเปล่าพี่....ไปๆครับพี่

ขอนั่งรถกระเช้าด้วยนะพี่.........อิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 10:58:24 AM »

จริงอะเปล่าพี่....ไปๆครับพี่

ขอนั่งรถกระเช้าด้วยนะพี่.........อิอิ

จ๊ะ  จะส่งให้สุดกระเช้าเร๊ย....
แล้วค่อยวิ่งกลับ...
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 11:36:39 AM »

เห่อลูกครับ

สงสารสมาชิกอีกหลายท่าน.....ที่ยังไม่มีลูก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

และอีกหลายท่าน.....ที่ยังหาแม่พันธุ์ไม่ได้ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 09:08:19 AM »

ขอนินทาลูกบ้าง  ......   อิอิอิ

ตะกี๊  ก่อนโดราเอม่อนมา ..... (ทีวีช่องเก้า  เช้าวันเสาร์ )

เจ้าตาร์  อยู่ดี ๆ มันก็เดินมาถาม "  ป๊าเมื่อยไหมป๊า  หนูนวดให้เอาไหม "

ผมคิดมันมาแปลก แต่มาอีแบบนี้โดนแม่มันคาดโทษมาแน่เลย 

พอสอบถามความจริงก็ปรากฎ "  ม้า ไม่ให้เปิดทีวี  การ์ตูนจะมาแล้ว  "

ผมเลยตอบไปว่า "  ไม่ได้ต้องขอม้าเอง  "  จังหว่ะที่พร้อมโพส์ ว่า  "โดราเอม่อนมาแล้ว  "

เลยแกล้งบอกไปให้เด็ก ๆ ได้ยิน  .........  อิอิอิ 

ไอ้เจ๊กีต้าร์ มันคิดแผนทันที เรียกน้องมาซุปซิปข้างหลังผม

" เกียร์  ๆ ป๊าบอกโดราเอม่อนมาแล้ว   เกียร์อยากดูไหม  เกียร์ขอ หม่าม้า สิ "

" ไม่เอา เจ้ต้าร์ ขอสิ เดี๋ยวหม่าม้าด่าหนู "   นังเกียร์ตอบ

ไอ้เจ้ไซโคต่อ " ถ้าเกียร์ไม่รีบขอ เดี๋ยวโดราเอม่อนจบ เกียร์อดดูนะ  " ( เกียร์มันชอบดูโดราเอม่อนมาก )

ในที่สุด เจ้าเกียร์ก็หลงกลแผนชั่วร้ายของอีนังเจ้ต้าร์  " ก็ได้เดี๋ยวน้องขอ หม่าม้าเอง "

ว่าแล้วนังน้องเกียร์ก็เดินไปพูดเสียงอ่อนเสียงหวาน กับแม่มัน

" ม้าขา หนูขอเปิดทีวีโดราเอม่อนได้ไหมคะ

เจ้ตาร์มันอยากดู " .....................  อิอิอิ   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 09:10:34 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 05:24:17 PM »

แจมมั่ง ไม่มีลูก เอาหลานมาออกงานวัดกะเขาหน่อย... Grin  ไม่อยากคุย เลี้ยงกะมือตั้งแต่ 3 เดือน ( เลี้ยงด้วยเท้าคงเจอตื๊บ ).. กิ๊วก๊าว

เป็นบุญวาสนาของคนเลี้ยงจริงจริ๊ง...ไม่ดื้ออ ไม่ซน เลี้ยงง่าย ไม่เกเรเลย ...  ยี๊

คนที่ 2 ใฝ่รู้อยากลอง  ปากล้องพังไป 3 ตัว  กดคอมเปิดปิดแบบ รัวแต๊กๆๆๆๆๆ ทุกวันที่เผลอเดี๊ยงตามระเบียบ...

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 06:21:00 PM »

คนไหนอ่ะ ที่ชอบตวาดแรงๆ ได้ยินเสียงแทรกมาตามสายโทรศัพท์.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:19:07 AM »

Wink  ไม่มีลูกแต่มีหลานสาวได้ป่ะ................... คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:24:39 AM »

Grin เอาแบบไม่โป๊ ไม่เปือยบ้าง.......... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 01:31:02 AM »

Grin เอาแบบไม่โป๊ ไม่เปือยบ้าง.......... Grin

ต๊าย...ตาย...เปรี้ยวเหมือนใครเนี่ย.... คิก คิก

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 09:59:24 AM »

ต๊าย...ตาย...เปรี้ยวเหมือนใครเนี่ย.... คิก คิก

คิก คิก   เปรี้ยวยังไงก็สู้ป้าโม่ไม่ได้หรอกฮับ..............

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 10:00:53 PM »

ป้าไม่เปรี้ยวซะหน่อย....  Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:11:01 PM »

ป้าไม่เปรี้ยวซะหน่อย....  Grin

แล้วพี่เจ้าแม่ป้าโม่ เค็ม ไหมครับ  .......  อิอิอิ 

ไหว้
 Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:19:12 PM »

แล้วพี่เจ้าแม่ป้าโม่ เค็ม ไหมครับ  .......  อิอิอิ 

ไหว้
 Grin
ขมค่ะ.... Grin

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 34
  พิมพ์