๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:24:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานนี้ ขอซื้อปืนสวัสดิการได้หรือเปล่า  (อ่าน 3395 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 10:29:34 AM »

เพียงชื่อภาษาไทย  คิดเหรอว่า ฝ่ายปกครองจะปล่อยผ่านให้ แค่ขอ ป.๓ ก็ลากเลือด แล้ว.  คิก คิก

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 11:01:59 AM »

ได้พบเห็นกับตาได้ยินกับหู เดี๋ยวนี้รุมดูโบร์ชัวว์ปืนพร้อมใบสั่งซื้อแปลกๆ คนนั้นจะเอารุ่นนั้นรุ่นนี้ คุยข่มคุยโม้ วางเส้น ทับกันไปมา แม่งไม่รู้จริงสักคน ผมเห็นแล้วสังเวชสมเพชมาก อ้างนั่นอ้างนี่ ระบาดในหมู่ผู้ชายในองค์กรที่ทำงานพอๆกับคลิปโป๊ โดนชก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 11:22:12 AM »

จะซื้อปืนสวัสดิการ สน.สก. เขาให้ถ่ายบัตร ข้าราชการ หรือ บัตรประจำตัวเจ้าหน้าที่ของรัฐ ถ้ามีก็ซื้อได้ครับ

Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 11:25:09 AM »

ระวังจะโดนหลอกนะครับ  ผมไม่เคยได้ยินชื่อหน่วยงานนี้เลย   แบร่

แค่ดูใบสมัครก็พอจะรู้แล้วล่ะครับ  มีด้วยเหรอครับหน่วยงานของรัฐ

แต่มีการเรียกเก็บค่าอบรมด้วย    เกรงว่าจะเป็นพวกสิบแปดมงกุฏมาต้มตุ๋น

เอาค่าสมัครอบรมนะครับ  ตกใจหน้าซีด

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 11:32:47 AM »

..............................................มีหรือเปล่าครับหน่วยงานนี้................................................................ ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 11:38:15 AM »

ระวังจะโดนหลอกนะครับ  ผมไม่เคยได้ยินชื่อหน่วยงานนี้เลย   แบร่

แค่ดูใบสมัครก็พอจะรู้แล้วล่ะครับ  มีด้วยเหรอครับหน่วยงานของรัฐ

แต่มีการเรียกเก็บค่าอบรมด้วย    เกรงว่าจะเป็นพวกสิบแปดมงกุฏมาต้มตุ๋น

เอาค่าสมัครอบรมนะครับ  ตกใจหน้าซีด
        บวกให้ อีก ๒ เป็นพวก ๒๐ มงกุฏ
น่าจะลองปลอมตัวเข้าไปสมัคร  ดูนะครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 12:01:03 PM »

อื่ม...........ยังดีนะที่เข้ามาถามพี่ๆในนี้ก่อน
ผมได้กลิ่นไม่ดีตั้งแต่ถามคนให้ใบสมัครแล้ว   ผมย้ำเค้านักหนาว่าขอได้จึงเหรอๆ
มันก็บอกว่าได้ๆ  แล้วพี่ซื้อปืนอะไรมา รุ่นไหน  มันกลับบอกว่า อ้อ........งวดที่แล้วเงินพี่หมดเลยไม่ได้ซื้อ
แต่ใบจองอะไรพี่เคยได้มานะ  เพื่อนๆพี่เค้าซื้อกันได้หลายคนแล้ว
รุ่นที่แล้วค่าอบรม 500 บาท  แต่รุ่นนี้เพิ่มเป็น 1,300 บาทนะ    แลบลิ้น แลบลิ้น
ผมเลยได้แต่ครับๆ   (แอบมาถามในนี้ซะเลย) ขอขอบคุณครับ ไหว้

นักะติ๊ Club
vichy
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 01:00:16 PM »

องค์กรอะไร ปกติมีผู้ตรวจการรัฐสภาตรวจสอบอยู่แล้ว สงสัยเป็นองค์กรกำมะลอ
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 03:13:21 PM »

...............................................
องค์กรอะไร ปกติมีผู้ตรวจการรัฐสภาตรวจสอบอยู่แล้ว สงสัยเป็นองค์กรกำมะลอ
....................... ตกใจ.................. ตกใจ........................ ตกใจ............................................. ไหว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์