๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:57:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้มยำ IPSC  (อ่าน 207942 ครั้ง)
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #540 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 09:45:29 PM »

กลับมาจากลอนดอนแล้วครับ ไหว้

มาได้เกือบอาทิตย์แล้ว แต่มัวแต่ยุ่งเคลียร์งานครับ
เลยไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเยียน Grin

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #541 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 08:08:42 PM »

มาได้เกือบอาทิตย์แล้ว แต่มัวแต่ยุ่งเคลียร์งานครับ
เลยไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเยียน Grin

ว่างๆ มาเจอกันครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #542 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 03:20:13 PM »

สวัสดีครับคุณ..โอ๊บ โอ๊บ
ว่างๆมีเวลาเราเจอกันครับ..อ้อ..แห่มม ที่ผมฝากให้พามานี่ พามาด้วยหรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #543 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 11:18:27 AM »

เอ Huh

ผมว่ามีแต่พี่นาจาที่จะฝากหมายนะครับ
ของพี่ พี่อาจแค่คิดไว้ในใจ Cool แต่ยังไม่ได้บอกออกมานะครับ Grin

Happy Shooting at Macao ครับพี่ๆ

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Gunman20085
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #544 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 07:27:14 PM »

ผมอยากขอคำแนะนำว่าจะฝึกยิงและลงแข่งอย่างไรเห็นแต่ละครั้งต้องให้เป็นสมาชิกก่อนและต้องแจ้งล่วงหน้า อย่างผมอยากลงแขงด้วยวางตัวไม่ถูกเพราะเวลาวันเสาร์ไม่มี
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #545 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 07:39:27 PM »

ผมอยากขอคำแนะนำว่าจะฝึกยิงและลงแข่งอย่างไรเห็นแต่ละครั้งต้องให้เป็นสมาชิกก่อนและต้องแจ้งล่วงหน้า อย่างผมอยากลงแขงด้วยวางตัวไม่ถูกเพราะเวลาวันเสาร์ไม่มี

ยินดีต้อนรับครับ...
ผมเข้าใจครับ การยิงปืนบ้านเราถือเป็นสันทนาการ เมื่อมองเป็นสันทนาการ เราก็ใช้เวลาว่างที่มีมาทำ
เราต้องหาโอกาส และจัดสรรเวลาสำหรับตนเองให้ได้ ทุกเรื่องมาจากเราเองทั้งนั้นครับ

ที่เห็นซ้อมกัน วันอาทิตย์ก็มีครับ ส่วนวันที่แข่งคงงดซ้อมกัน เพราะส่วนมากสนามจะจัดแข่งวันอาทิตย์
ลองหาเวลาที่ลงตัวดูนะครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #546 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 12:40:40 AM »

ต้มยำหม้อนี้เมื่อไหร่จะร้อนซู่ซ่าอีกน้า Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #547 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 03:33:02 AM »

ต้มยำหม้อนี้เมื่อไหร่จะร้อนซู่ซ่าอีกน้า Grin

สวัสดีครับ พี่วรกฤษ ไม่ได้เจอซะนาน สบายดีไหมครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #548 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:40:42 AM »

สวัสดีครับ พี่วรกฤษ ไม่ได้เจอซะนาน สบายดีไหมครับ

สบายดีครับ

(ตอบช้าไปอีกแล้วมั๊งเนี๊ย) Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #549 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 11:46:13 AM »

กระทู้สุดท้ายเกือบปีแล้ว.......
อ่านแล้วได้ความรู้ขึ้นอีกมาก  ตอนนี้ใช้ 625 jm ยังไม่เคยลงแข่งครับ เคยไปดูแข่ง 2 ครั้ง สนุกดีครับ
ไม่ทราบว่าทางชมรมจะมีจัดอบรมอีกรึไม่ครับ

practice practice & practice
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37]
  พิมพ์