เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
เมษายน 30, 2017, 07:53:12 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Australasia 2010 Malaysia - Singapore 16 - 23 October 2010  (อ่าน 11389 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member
*****

คะแนน 268
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 11147



เว็บไซต์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:42:20 AM »


« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2010, 10:47:22 PM โดย นาจา™รักในหลวง » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member
*****

คะแนน 268
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 11147



เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:49:49 AM »


Match Information

Registration Fee:    Individual: US$300 ~ Team: US$100
Stages:     24 (plus chronograph)
Minimum Rounds:    Approx. 458 (includes chronograph)
Fired Cases:    To be abandoned (no collection)
Unfired Live Rounds:    Cannot be re-exported
Divisions Recognized:    Open, Standard, Modified, Production,
Revolver Standard
(subject to Appendix A2 of the IPSC rulebook)
Categories Recognized:    Lady, Junior, Senior, Super Senior
(subject to Appendix A2 of the IPSC rulebook)
Teams Recognized:    AustralAsia Regional Teams Only Accepted Subject to a minimum of Three (3) teams registered in each recognized Division and Five (5) Category
Function Firing Bay:    Available at Range (16 - 23 October)
Official Timer:    CED 7000
Official Chronograph:    CED M2, using infrared screens
Official Bullet Scale:    CED Electronic Pocket Scale
Anti-Doping Tests:    As determined by Anti-Doping Committee
Range Location:    Kulim Estate, Kota Tinggi- ~ view map
Squadding:    Strictly to Timetable

Shooting Format (Pre-Match):  Full day format (16 - 17 October)
Competitors will shoot 12 stages per day on each of the 2 shooting days

Shooting Format (Main-Match):   Half day format (19 - 22 October)
Competitors will shoot 6 stages per day, on each of the 4 shooting days, alternating from morning to afternoon sessions on consecutive days

Shooting Order:    Strictly to IROA Format
First Shot:    0700hrs daily (Pre-Match & Main Match)
Lunch Break:    1200 - 1300hrs (all bays closed)
Food Available at Range:    Asian and Western
Arbitration Fee:    USD$100
   
Note that the Pre-Match is only available to Regional Directors, Match Officials,
Sponsors and other persons specifically authorised by the Match Director (Rule 6.6.2).
Unless there are exceptional circumstances, other persons will not be permitted to shoot the Pre-Match.

 
บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member
*****

คะแนน 268
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 11147



เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 11:35:51 AM »

แมทซ์นี้เป็นแมทซ์ของโซนเอเซียฯ

นักกีฬาสังกัดโซนนี้ คงได้โควต้า Slot มากกว่าโซนอื่น....เตรียมตัวกันให้พร้อมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 12:43:20 PM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member
*****

คะแนน 268
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 11147



เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 10:31:14 PM »




ติดตามรายงานบรรยากาศ การแข่งขันได้ที่นี่ครับ.....

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92233.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2010, 10:48:02 PM โดย นาจา™รักในหลวง » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member
*****

คะแนน 81
ออฟไลน์

กระทู้: 3617


« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 09:17:18 PM »

Match Results


Australasia Handgun Championship

Open
     1. Kamenicek, Martin (CZE)
     2. Hinojales, Stephen John
     3. Agustin, Kenneth Ray
     4. Kotsoglo, Kalan Basil
     5. Graham, Gareth
     6. Poomngern, Jesada (THA)     
     7. Hagiantoniou, Paul
     8. Gogos, Alex
     9. Gino, Edcel John
    10. Paylago, Fernan Harold

Standard
     1. Rivera, Edward (PHI)
     2. Martin, Wilfredo Jr
     3. Gino, Leonardo Jr
     4. Jon Christopher Go, Gotamco
     5. Kolia, Muhammed
     6. Cordero, Roderick
     7. Tan, Joel
     8. Schuetz, Michael
     9. Kaewmuangpet, Narongsak (THA)   
    10. Poiret, Jerome

Production
     1. Momcilovic, Ljubisa (SER)
     2. Nagy, Ernest
     3. Zapletal, Miroslav
     4. Hobdell, Angus
     5. Andrej, Hrnciarik
     6. Anglo, Wilfredo
     7. Kamolwong, Nattaphum (THA)     
     8. Tueno, Gary
     9. Barwick, Timothy
    10. Nagy, Ernest Jr.

Revolver
     1. Lopez, Ricardo (ECU)
     2. Chua, Phillipp
     3. Prabowo, Sonny
     4. Nemecek, Zdenek
     5. Subekti, Indra
     6. Malikham, Boonruean (THA)      
     7. Ostasat, Kanchit (THA)     
     8. Supardjo, Supardjo
     9. Singsomboon, Tavesak (THA)
    10. Setiawan, Iwan

Open Lady
     1. Blowers, Karla (AUS)
     2. Ramos, Angela Mariz
     3. Prasadika, Anusha
     4. Blowers, Linda
     5. Cuyong, Lydia

Standard Lady
     1. Tutschke, Petra (GER)
     2. Gonzaga, Jannette Elizab
     3. Schuetz, Anja
     4. Alvarez, Jennifer
     5. Chansue, Nantarika (THA)

Production Lady
     1. Gasic, Andrea (PHI)
     2. Tamayo, Grace
     3. Nikolaeva, Svetlana
     4. Abu Bakar, Noor Hasima Bin
     5. Zatur Hafizah Binti, Zulkeplee

Open Junior
     1. Agustin, Kenneth Ray (PHI)
     2. Gino, Edcel John
     3. Arthur, Rhys
     4. Pilapitiya, Haritha
     5. Tuan, Keo Dayle

Production Junior
     1. Andrej, Hrnciarik (SVK)
     2. Nagy, Ernest Jr.
     3. Tayag, Diomari Ivan
     4. Kaewmuangpet, Aphisit (THA)
     5. Belarmino, Martin Philip

Open Senior
     1. Saaiman, Andre (RSA)
     2. Chantharatanachok, Nikorn (THA)
     3. Cu, Sonny
     4. Vardanega, Paul
     5. Campbell, Bill

Standard Senior
     1. Woodhouse, Robert (AUS)
     2. Lao, Alex
     3. Watson, Julian
     4. Carey, Peter Alan
     5. Mercader, Azurphanipal

Production Senior
     1. Anglo, Wilfredo (PHI)
     2. Ganaban, Reynaldo
     3. Ellis, Chris
     4. Kulchairatana, Thanapol (THA)
     5. Foo, Kah Hin

Open Super Senior
     1. Leonardy, Joseph (INA)
     2. Lonn, Rolf
     3. Delos Santos, Jose Jr
     4. Williams, Peter
     5. Emery, Wayne

Standard Super Senior
     1. Francisco, Raymundo (PHI)
     2. Dawson, Peter
     3. Ongpauco, Ramon
     4. McDonald, Lindsay
     5. Borro, Hilario Jr



« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2010, 09:32:43 AM โดย นาจา™รักในหลวง » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member
*****

คะแนน 268
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 11147



เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 10:07:46 AM »


ขอแสดงความยินดีกับหมอหนิ่ง และนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ เยี่ยม
บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member
****

คะแนน 14
ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 614


"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"


« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 08:40:57 AM »

 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เมื่อวานนี้ทางสมาคมไอพีเอสซี (BIRA) จัดเลี้ยงแสดงความยินดีให้กับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลในการแข่งขันที่มาเลเซีย  ที่ร้าน Bluedex ซ.กิ่งแก้ว ๑๙ ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่สร้างชื่อเสียงให้กับประเทศไทยทุกท่าน ขอให้ยิงเก่งยิ่งๆขึ้น

 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
บันทึกการเข้า

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
Phoenix
Hero Member
*****

คะแนน 81
ออฟไลน์

กระทู้: 3617


« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:11:35 PM »

ยินดีกับทุกท่านและขอบคุณผู้ที่สนับสนุนด้วยครับ
บันทึกการเข้า

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 07:49:20 PM »




ติดตามรายงานบรรยากาศ การแข่งขันได้ที่นี่ครับ.....

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92233.0

เสื้อสวยดีครับเฮีย อิอิอิ  XL มีไหมครับ อิอิ
บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.18 | SMF © 2011, Simple Machines Valid XHTML 1.0! Valid CSS!
หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.039 วินาที กับ 22 คำสั่ง