๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:06:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผงะ! แข่งรถโชว์ โคโยตี้เปลือย  (อ่าน 18443 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:29:47 AM »

ปูดจ้างตำรวจเฝ้า – เก็บตั๋วแพงจ่ายต๋ง หนุ่ม ๆ หื่นตื่นเสียบแบงก์ใส่กางเกงใน

สนามแข่งรถโชว์ลามกเปลือยหน้าอกสาวโคโยตี้ ที่คลอง 5 ปทุมธานี ผู้จัดอ้างแค่พริตตี้เครื่องเสียง เชิญชวนหนุ่ม ๆ ควักแบงก์เสียบกางเกงใน จนล้นแล้วถึงเปลื้องชิ้นสุดท้ายออก ปูดจ้าง ตำรวจเฝ้าทางเข้า-ออก

เมื่อวันที่ 31 มกราคม ผู้สื่อข่าวได้รับร้องเรียนว่า เมื่อเวลา 23.50 น.วันที่ 30 มกราคมที่ผ่านมา มีการจัดโชว์ลามกอนาจารสลับ รายการแข่งรถในสนามแข่งรถ “บางกอกแดรกอเวนิว” หมู่ 11 ต.คลองห้า อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี จึงได้ตรวจสอบพบการกระทำอื้อฉาวจริง โดยผู้จัดการแข่งรถได้จัดแข่งรถสลับโชว์หญิงสาวที่ผู้จัดอ้างว่าเป็นสาว พริตตี้โชว์เต้นตามงานโชว์เครื่องเสียงทั่วไป แต่กลายเป็นการนำสาวโคโยตี้หน้าตาดี อายุ 18 – 19 ปีมาเปลือยอกเต้น พร้อมให้หนุ่ม ๆ กลัดมันจับต้องและถ่ายรูปได้อย่างใกล้ชิด ต่อหน้าต่อตาประชาชนที่มาเข้าชมกว่า 1,000 คน ซึ่งส่วนใหญ่เป็นบรรดาวัยรุ่นหญิง-ชายที่นิยมการแข่งรถ ทั้งใน จ.ปทุมธานี กรุงเทพฯ และจังหวัดใกล้เคียง

ผู้เข้าชมรายหนึ่งเปิดเผยว่า ดีเจเปิดเพลงดังสนั่นสนามแข่งรถ พร้อมประกาศเชียร์ให้สาวโคโยตี้เปลื้องผ้าทีละชิ้นตั้งแต่ท่อนบนลงมา จนเหลือแต่กางเกงชั้นใน และเชิญชวนให้หนุ่ม ๆ ควักธนบัตรเสียบขอบกางเกงใน จนเบียดเสียดยัดเยียดแย่งกันใส่พันธบัตรใบละ 100 – 50 บาท ลงไปจนเต็ม แล้วจึงเปลื้องกางเกงในชิ้นสุดท้ายชนิดเปลือยทั้งกายออกเดินโชว์ท่ามกลางแสง สปอตไลท์อย่างไม่ละอาย หรือสะทกสะท้านต่อสายตาใครเป็นเวลากว่า 2 ชั่วโมง ระหว่างคั่นรายการแข่งรถ

รายงานข่าวแจ้งว่า สนามแข่งรถแห่งนี้เคยถูกนายปรีชา บุตรศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี สั่งปิดจากเหตุการณ์อุบัติเหตุนักแข่งรถขับรถแข่งเสียหลักพุ่งชนคนดูเสีย ชีวิต 10 ศพ เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2551 หลังจากเปิดสนามใหม่ในเดือนมกราคม 2552 มีการจ้างเจ้าหน้าที่ตำรวจเฝ้าประตูทางเข้า – ออก เก็บบัตรผ่านประตูเพิ่มจากเดิมคนละ 60 บาท เป็น 120 บาท อ้างต้องนำเงินไปเคลียร์หลายหน่วยงาน แม้จะมีผู้ร้องเรียนเรื่องความเดือดร้อนรำคาญจากเสียงดังของเครื่องยนต์ การเปิดเครื่องเสียงดังสนั่น รวมทั้งเรื่องโชว์ลามกอนาจาร มาเป็นเวลานับเดือน แต่ไม่เป็นผล

http://news.mthai.com/general-news/66992.html           ตกใจ เยาะเย้ย

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:36:01 AM »

ผมขอเข้ามาอ่านอย่างเดียวครับ งดแสดงความคิดเห็น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:37:20 AM »

ผมขอเข้ามาอ่านอย่างเดียวครับ งดแสดงความคิดเห็น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สนามนี้ผมไปบ่อยครับเวลามีการทดสอบรถรุ่นใหม่ .... แต่ไปกลางวันนะน้ายง ถ้ากลางคืนคงสวย ... อิ อิ ข่าวว่ามีประจำมานานแล้ว ๕๕๕

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:38:17 AM »

จริง ๆ ถ้าจะมองในแง่ดี
ก็เท่ากับมีสถานที่ให้คนที่ชอบความเร็ว
ได้มาปลดปล่อย  ดีกว่าไปซิ่งกันบนถนน
รวมถึงเทคนิคต่าง ๆ ในการทำรถไม่ว่าจะเป็นเครื่องยนต์
ช่วงล่าง  หรือระบบเบรค
        แต่สิ่งที่แอบแฝงนี่ซิ
มันไม่ถูกทำนองคลองธรรม
ก็คงต้องเป็นหน้าที่ของผู้เกี่ยวข้อง
ที่จะต้องดำเนินการตามกฏหมายบ้านเมืองต่อไป ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:39:20 AM »

สนามนี้ผมไปบ่อยครับเวลามีการทดสอบรถรุ่นใหม่ .... แต่ไปกลางวันนะน้ายง ถ้ากลางคืนคงสวย ... อิ อิ ข่าวว่ามีประจำมานานแล้ว ๕๕๕

เริ่มหลุดแล้ว ขำก๊าก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:42:14 AM »

เช๊อะ ตาจอย ..... ได้ที ขี้แพะไหล    แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:43:08 AM »

ผมอุตส่าห์  เงียบไม่ปริปากแล้วนะ
เพราะเมื่อวาน  แย๊บ ๆ สีข้างลุงปูไปหนหนึ่งแล้ว คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:46:12 AM »

งอน

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:49:24 AM »

น้าหลวงปู  ตั้งกระทู้  สังหารตัวเอง   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 08:49:40 AM »

เขาไม่ได้ทำผิดกฏหมายครับ แต่ทำในสิ่งที่กฏหมายห้ามเอาไว้

เงินที่ชาวบ้านเอาไปยัดที่ นางโชว์ มันไม่ได้มีใครบังคับเขานี่ครับ ต่างคนก็ชอบต่างแบบ

ปล.ผมเนี่ยโครตชอบเลยแบบเนี้ย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:32:13 AM »

ไหว้โคโยตี้สวยมัยครับ...ลุงปูเสียบไปกี่ใบเค้าถึงถอดอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:36:11 AM โดย เป้า » บันทึกการเข้า

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:33:49 AM »

มิน่า...น้าปูไปบ่อย....

ผมไม่เคยไปเลยนะ..........5555

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:36:15 AM »

ตกใจ  เยาะเย้ย  โดนชก    อยู่ไม่ได้แล้ว ไปละวุ้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน             

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:51:15 AM »

ไม่พูดดีกว่า  รู้สถานที่แล้วอีกไม่นานก็คงจัดแข่งอีกจะได้แอบไปดูมั่ง  ไม่ชอบไม่ส่งเสริมแต่ด้วยที่ผมกำลังอยู่ในวัย"อยากรู้อยากเห็น" คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 09:57:59 AM »

ไปซิจะแจ้งตำหนวด จับ 
แล้วไปฝากขังลืมไว้แถว  ลำผักชี คิก คิก คิก คิก

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์