๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 03:22:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศลงชื่อนักกีฬาที่ประสงค์จะไปแข่งแมทช์ AustralAsia 2010 Jorho Bahru  (อ่าน 10425 ครั้ง)
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« เมื่อ: มกราคม 31, 2010, 05:51:22 PM »

ประกาศ

เนี่องจาก Slot ในการแข่งขัน AustralAsia 2010 Jorho Bahru ที่ประเทศไทยได้รับมีจำกัด
สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย (THPSA) ต้องการเช็คจำนวนนักกีฬา
เพื่อขอสล๊อทจำนวนนักกีฬาที่จะไปทำการแข่งขันจากสมาพันธ์ IPSC 

ขอให้นักกีฬาที่มีความประสงค์ที่จะไปแข่ง IPSC แมทช์ Austral Asia 2010 Jorho Bahru
ขอแจ้งชื่อกับ สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย (THPSA) ภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2010
และชำระเงินมัดจำค่าสมัคร 2,000 ก่อนวันที่ 15 มีนาคม 2010

กรุณาช่วยใส่จุดทศนิยมเพื่อง่ายแก่การยืนยันด้วยครับ เช่น 2,000.01, 2,000.02

โดยขอให้โอนเงินมาที่
A/C Name: นายเจษฎา แผ่อารยะ
A/C No: 758-2-34315-7
Bank: ธนาคารกสิกรไทย
Branch: สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

โดยการแจ้งความจำนงค์จะ ไม่เกี่ยวกับการคัดตัว คือ ถ้ามีนักกีฬาจะเข้าทำการแข่งขันมากและประเทศไทยขอสล๊อทได้มามากครบตามจำนวนก็จะได้ไปทำการแข่งขันทุกคน หากนักกีฬาแจ้งความจำนงค์มามากแต่สมาคมฯ ขอ Slot ได้น้อย ทางสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทยจะใช้ลำดับการแจ้งชื่อ+การคัดตัวจากการแข่งขันที่ได้ประกาศในตาราง (ตาม Link ข้างล่างนี้) ในการพิจารณาในการส่งนักกีฬา

อันดับในการแจ้งความจำนงค์ไม่มีผลกับการพิจารณาว่าจะได้ Slot หรือไม่ได้นะครับ สมาคมฯ ต้องการแค่จำนวนนักกีฬาที่จะไปเข้าร่วมแข่งเท่านั้น

http://www.ipscthailand.com/joomla/index.php?option=com_content&view=article&id=90

นักกีฬาที่ลงชื่อต้องเป็นสมาชิกของสมาคม และ สมาชิกยังไม่ขาดอายุ

ผู้ที่มีคุณสมบัติครบถ้วนลงชื่อก่อนและชำระเงินถึงจะได้ Slot หากชำระเงินแล้วแต่ไม่ได้ Slot ไปแข่งสมาคมจะคืนเงินให้ภายใน 1 อาทิตย์หลังประกาศรายชื่อนักกีฬา

หากชำระเงินแล้ว แล้วเปลี่ยนใจไม่ไป ทางสมาคมฯ จะไม่คืนเงินให้เนื่องจากได้ติดต่อขอ Slot ไปแล้ว และไม่อนุญาตให้โอน Slot ให้คนอื่น

จึงแจ้งมาเพื่อให้นักกีฬาที่สนใจทราบทั่วกัน

เนื่องจากเลยระยะเวลาที่กำหนดและ ทางเจ้าภาพการแข่งขัน AustralAsia 2010 ได้ตาม Slot มาแล้ว

ผมขอตัดชื่อนักกีฬาทียังไม่โอนเงินออกเลยนะครับ

รายชื่อนักกีฬาที่มีความประสงค์จะไปร่วมทำการแข่งขัน AustralAsia 2010 มีดังนี้ครับ

1.คุณวรวิทย์ ชวนะนันท์ - Open - Senior - จ่ายแล้ว
2.คุณวัฒน์ ศรีจินตอังกูร - Open - Senior - จ่ายแล้ว
3.คุณนิกร ฉันทะรัตนโชค - Open - Senior - จ่ายแล้ว
4.คุณมังกร จันทรมหาเสถียร - Open - Senior - จ่ายแล้ว
5.คุณเอกพงศ์ พลพิพัฒนพงศ์ - Open - จ่ายแล้ว
6.คุณเจษฎา แผ่อารยะ - Pro - จ่ายแล้ว
7.คุณศาศวัต ศิริสรรพ์ - Open - จ่ายแล้ว
8.คุณสมศักดิ์ อังศกุลชัย - Mod - Senior - จ่ายแล้ว
9.คุณจตุพล ปรัชญาภรณ์ - Mod - Senior - จ่ายแล้ว
10.คุณสุนันท์ วัฒนบูรณ์ - Pro - จ่ายแล้ว
11.คุณจาตุรงค์ หลีประสิทธิ์ - Pro - จ่ายแล้ว
12.คุณพรพงศ์ อุลปาธรณ์ - Pro - จ่ายแล้ว
13.คุณปิยฉัตร์ เหลืองสุวรรณ - Open - จ่ายแล้ว
14.คุณอนุพจน์ บำรุงตระกุล - Open - จ่ายแล้ว
15.คุณสมฤกษ์ ปรีชาเวทย์  - Open - จ่ายแล้ว
16.คุณอุทัย หอมศิริกมล - Open - จ่ายแล้ว
17.คุณคเชน เจียกขจร - Open - จ่ายแล้ว
18.คุณสาทิส ถาวรนันท์ - Open - จ่ายแล้ว
19.คุณภูชิช สุวรรณยืน - Open - จ่ายแล้ว
20.คุณบรรจง แสงสว่าง - Open - จ่ายแล้ว
21.คุณเจษฎา พุ่มเงิน - Open - จ่ายแล้ว
22.คุณสุชิน ตันไพเราะ - Pro - จ่ายแล้ว
23.คุณอุโฆษ บริสุทธิ์ - Open - จ่ายแล้ว
24.คุณสมยศ ตรงฉาก - Open - จ่ายแล้ว
26.คุณสุบิน โพธิสัน - Open - จ่ายแล้ว
27.คุณอธิป อนันทวรรณ - STD  - จ่ายแล้ว
28.คุณทวีศักดิ์ สิงห์สมบุญ - Rev - Senior - จ่ายแล้ว
29.คุณบุญเรือน มะลิคำ - Rev - จ่ายแล้ว
30.คุณวัทธิกร สุวกุลศิริ - Rev - จ่ายแล้ว
31.คุณธนะพล กุลชัยรัตนา - Open - Senior - จ่ายแล้ว
32.คุณพิสิษฐ์ ไกรวัฒอัคร - Open - จ่ายแล้ว
33.คุณสุเทพ ใต้ธงชัย - Pro - จ่ายแล้ว
34.คุณวรวุฒิ ตั้งพจน์ทวิผล - Pro - จ่ายแล้ว
35.คุณรุ่งโรจน์ เทียนย้อย - Open - จ่ายแล้ว
36.คุณพัลลภ วิสิทธิ์ - Rev - จ่ายแล้ว
37.คุณพงษ์ ชวนประเสริฐกิจ - Rev - จ่ายแล้ว
38.คุณอัศวิน แซ่ชั้น - STD - จ่ายแล้ว
39.คุณณรงศักดิ์ แก้วเมืองเพชร - STD - จ่ายแล้ว
40.คุณอภิสิทธิ์ แก้วเมืองเพชร - Pro - Junior - จ่ายแล้ว
41.คุณณชนก บรรพวีรชน - Rev - จ่ายแล้ว
42.คุณสมชาย กมลวงศ์ - จ่ายแล้ว
43.คุณณัฐภูมิ กมลวงศ์ - Pro - จ่ายแล้ว
44.คุณเฉลิมพล ชมฤทธิ์ - Pro - จ่ายแล้ว
45.คุณชลิตรัตน์ จันทรุเบกษา - Open - จ่ายแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2010, 04:20:47 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2010, 06:26:02 PM »

อย่าลืมลงชื่อกันนะครับ Grin Grin Grin คนที่จะไปแข่ง AA 2010 ต้องเป็นสมาชิก THPSA และสมาชิกไม่หมดอายุด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2010, 06:31:35 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 01:55:22 PM »

lสมฤกษ์ ปรีชาเวทย์  หลงรัก

Luzefer
15 rounds.
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 01:10:06 AM »

บุญชัย ลาภวัฒนกิจ
ไปด้วยครับ
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 07:28:49 PM »

อันดับ 9 ลง Mod - Senior ครับ กว่าจะถึงแมชท์ ครบพอดี หลงรัก หลงรัก หลงรัก

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 08:24:53 PM »

อันดับ 9 ลง Mod - Senior ครับ กว่าจะถึงแมชท์ ครบพอดี หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โอ้ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 02:14:42 AM »

Nantarika Chansue Lady Standard
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 06:22:13 PM »

นักกีฬาท่านไหนยังไม่ได้โอนเงิน รีบโอนกันได้แล้วนะครับ

ใกล้เวลาที่ต้อง confirm กับ ทางเจ้าภาพจัดแล้วนะครับ

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 11:59:39 PM »

number 36 - 37   open........ Grin thankyou
Bowling
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 01:28:36 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แล้วถ้าบังเอิญวันแรกที่แข่ง อายุยังไม่ถึงซีเนียร์
แต่วันที่แข่งวันที่สอง ตรงกับวันเกิดพอดี
อย่างงี้จะเป็นจูเนียร์หรือซีเนียร์ดีครับพี่เล็ก ขำก๊าก

เอาตอนเริ่มแข่ง หรือตอนแข่งจบดีครับ (อะไรมันจะฟลุ๊คพอดีขนาดนั้น)  คิก คิก
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 07:36:24 AM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แล้วถ้าบังเอิญวันแรกที่แข่ง อายุยังไม่ถึงซีเนียร์
แต่วันที่แข่งวันที่สอง ตรงกับวันเกิดพอดี
อย่างงี้จะเป็นจูเนียร์หรือซีเนียร์ดีครับพี่เล็ก ขำก๊าก

เอาตอนเริ่มแข่ง หรือตอนแข่งจบดีครับ (อะไรมันจะฟลุ๊คพอดีขนาดนั้น)  คิก คิก

ใช้เริ่มแข่งวันแรกครับผม Grin Grin Grin

นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 07:46:11 AM »

แข่งเมื่อไหร่ครับ ผมอยู KL จะตามไปเชียร์

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 08:19:56 AM »

แข่งเมื่อไหร่ครับ ผมอยู KL จะตามไปเชียร์

แข่งระหว่างวันที่ 19-22 ตค.ครับผม Smiley

นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 01:48:47 PM »

ไหว้ จดใส่ปฏิทินไว้แล้ว ถ้าใบลาอนุมัติ จะไปเชียร์ครับ  Cheesy  Cheesy

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 03:48:27 PM »

ไหว้ จดใส่ปฏิทินไว้แล้ว ถ้าใบลาอนุมัติ จะไปเชียร์ครับ  Cheesy  Cheesy

ขอบคุณครับผม

ถ้าจะมารบกวนแจ้งด้วยนะครับ หรือ เข้ามาทักที่สนามเลยก็ได้ครับ

ยินดีที่รู้จักครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: [1] 2
  พิมพ์