๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:07:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: TAPs จัดอบรมวิธีการเล่น Action Air อย่างปลอดภัย  (อ่าน 4334 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:52:40 PM »

Thai Action Air Practical Shooting Club ได้มีการจัดอบรมการเล่น Action Air อย่างปลอดภัยให้เพื่อนๆไปแล้วนะครับ ในวันที่ 24-1-10

ณ สนาม ทับช้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2010, 04:39:05 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:57:10 PM »

มีอบรมตั้งแต่พื้นฐานตอนเช้า จรดเย็น เพื่อนๆที่สนใจเข้าอบรมพร้อมรับประกาศฯ สิบกว่าท่าน
TAPs นี่รับรองโดยสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทยนะครับ Grin Grin Grin โดยใช้กฎ IPSC อย่างถูกต้องนะครับ

หวังว่าท่านที่เข้าอบรมไปแล้วจะพร้อม มั่นใจมาเล่น Action Air กับเราชาว TAPS และเห็นว่าจะมีเปิดแนะนำการแข่งขันเรื่อยๆ สนใจก็ติดต่อได้ครับ ที่ www.ipscthailand.com

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:59:09 PM »

วิธีสมัครสมาชิกชมรมกีฬายิงปืนอัดลมเบารณยุทธไทย (Thai Action Air Practical Shooting Club)

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80905.0

ลองศึกษาได้ครับท่านที่สนใจ มีหลายท่านมาเล่น Action Air แล้วเปลี่ยนมาเล่น IPSC ปืนสั้น ลองดูครับพี่น้อง

หน้า: [1]
  พิมพ์