๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:32:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษาเมื่อคนร้ายมีอาวุธมีดบุกเข้ามาภายในบ้านแล้วใช้อาวุธปืนยิงคนร้ายตาย  (อ่าน 231893 ครั้ง)
Bas_Zaa
สุภาพบุรุษถืออาวุธ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:52:22 PM »

กด Like ให้เลยครับผม
manai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 06:03:05 PM »

ได้ความรู้ดี
him 555
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:15:08 PM »

ความรู้ครับ ขอบคุณครับ
GUESS
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 01:28:49 PM »

คดีที่คนร้ายถูกดำเนินคดีผมเองได้เป็นเจ้าของสำนวน...

วันที่คนร้ายมาขึ้นศาลเป็นเวลาหลังเกิดเหตุหลายเดือน  คนร้ายยังต้อง

ใส่เฝือกมาขึ้นศาลเลย  เข้าใจว่ากระสุนปืนคงถูกกระดูกแตกด้วยอำนาจกระสุนปืนอาก้า

คาดว่าคงเดี้ยงนาน...ตลอดชีวิต...   

น่าเสียดายที่ตัวที่จับได้เป็นแค่ปลาซิวปลาสร้อยประเภทเพิ่งหัดก่อเหตุ

ก่อนจะก้าวขึ้นระดับต่อไป  ข้อมูลในเชิงลึกคงไม่ค่อยทราบเท่าไหร่  ถ้าเป็นข้อมูล

ทั่วไปเจ้าหน้าที่ในพื้นที่ก็จะทราบกันดีอยู่แล้ว

ต้องอย่างนี้ครับ ถูกต้องแล้วที่ไม่เอาผิดกับคนบริสุทธิที่ปกป้องชีวิตตนเอง จากการคุกคามของพวกไม่หวังดี+8 ครับ   
octo.17
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 06:02:39 PM »

ด้วยอำนาจกระสุนปืนอาก้า     หลงรัก หลงรัก  เท่สุดๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย     พวกขยะสังคมโดนซะได้ก็ดี ก่อนทำไม่คิด ก็ต้องพิการตลอดชีวิต กว่าจะแก่ตาย งานสุจริตๆใครที่ไหนเขาจะรับมันล่ะเนี่ย เกลียดคนเลววว ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊      เกลียดพวกรังแกคนอ่อนแอกว่า ดีแล้วที่โลกนี้มีปืน ถ้าไม่มีอาก้าพี่ทหารนั่นตายแน่นอน ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด   ปืนทำให้มนุษย์เท่าเทียมกันสมกับที่ปู่โค้วแกบอกเลยน่ะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
TacticalRimfire
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #125 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 01:32:28 PM »

+1 ให้เจ้าของกระทู้เช่นกันครับ
SIERRA1
ชัยชนะที่ยิ่งใหญ่คือการชนะใจตนเอง
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2011, 11:05:40 PM »

ปืนมีไว้เพื่อป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผู้ชนะสร้างผู้ชนะ
firstkra
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 04:25:27 PM »

เป็นความรู้เลยค่ะ ถ้าไม่จวนตัวจริง ๆ นี่ยิงไม่ได้เลย  ตกใจ
tom8842
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #128 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 08:19:52 AM »

up
ชุมชน243
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #129 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 08:06:42 PM »

ขอบคุณมากครับพอเป็นแนวทางได้
theeyai
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #130 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:14:35 AM »

เห็นด้วยครับ และสมนำสมเนื้อครับ
long_g
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #131 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 06:43:49 PM »

+10 ให้กับทหารพราน กับเจ้าของกะทู้ ที่นำเรื่องดี ๆ เป็นมงคลกับพลเมืองดี มาให้ความรู้ครับ 
Theondighed
TheondighedOZ
Newbie
*

คะแนน 0

[URL=http://corechik.arvixe.ru/christian-backpacks-christian-dior-the-lady-dior-collection-urban-meets-elegant.html - Christian backpacks – Christian Dior: The Lady Dior Collection – Urban Meets Elegant![/URL -

« ตอบ #132 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 11:50:51 AM »

Buy Online Xanax - Click Here!

Human psychology has accepted the co-existence of great and evil straight from the instant Adam and Eve ate the apple of information. There exists happiness with sorrow, pleasure with pain, truth with lie, beauty with ugliness and so on. Often used the happy moments you will ever have together with the moments of sorrow. Sometimes the memory and concern with the not so good time keeps on haunting you and you are extremely much overwhelmed you forget to smile. Do you think you're depressed and packed with anxiety on a regular basis? Do you think you're in a situation which may be termed as a disorder?

Do not underestimate your depression and anxiety, these are actual enemies and you should never underestimate your enemies. Let me tell you the warning signs of panic disorder to be able to compare and understand your trouble. There are certain physical signs of anxiety disorder, e.g. rapid or irregular heartbeat, nausea like gnawing feeling, nausea, "butterflies inside stomach" diarrhea, irritated bowel syndrome, sweating, or feeling cold and clammy headaches, lightheadedness or dizziness, body tension or aches, fatigue or lack of breath shaking, trembling or twitching difficulty dropping off to sleep or staying asleep, hot flashes or chills, heart problems, rubbery legs, tingling in fingers or toes. Simultaneously usually there are some emotional symptoms likewise being a general sense of apprehension and dread, nervousness, jumpiness, irritation, fearfulness or terror, isolation from others, feeling incredibly self-conscious and insecure, and fear that you'll be dying or loosing their mind strong prefer to escape.

Moster
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #133 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 01:26:53 PM »

ขอบคุณมากคับพี่
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #134 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:10:23 PM »

เยี่ยม ยุติธรรม สมควรแก่เหตุจริงๆครับท่าน  ขอให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ตำรวจ ทหาร ทหารพราน และเจ้าหน้าที่ทุกหน่วยงาน ขอพระคุ้มครองให้ปลอดภัยทุกท่านครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์