๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:53:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเหยื่อปลอมตกชะโด ช่อน กระพง ครับ  (อ่าน 17275 ครั้ง)
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 07:42:47 PM »

ว่างจากงาน เลยหยิบเหยื่อปลอมหลังรถมาถ่ายภาพเล่นๆให้เพื่อนสมาชิกใด้ชมครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 08:58:11 PM »

สวยดีครับ  น่ากิน...(ปลาช่อนพูด) อิอิ Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:05:31 PM »

เจ้าตัวสีเหลือง ลายดำ หางส้ม(เหลือง) ท่าจะประสบการแยะนะครับ  Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:13:42 PM »

รอยฟันปลาชะโดครับผม
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 01:55:16 PM »

จะ ไม่หลง แสงสี............    คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 01:59:39 PM »

สดใส มีรอยฟันด้วย  Grin Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 02:08:06 PM »

ว่างจากงาน เลยหยิบเหยื่อปลอมหลังรถมาถ่ายภาพเล่นๆให้เพื่อนสมาชิกใด้ชมครับ

เจ้าตัวนี้ใช่ Rapala หรือเปล่าครับ

Action สวยเนียนดีนักแล (โดยเฉพาะ กระสูบหน้าถ้ำ ถ้าเจ้าตัวนี้ส่ายไปส่ายมาผ่านหน้าถ้ำล่ะก้อ ตี 3 ไม้ ต้องกิน 1 )

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:54:37 PM »

เจ้าตัวนี้ใช่ Rapala หรือเปล่าครับ

Action สวยเนียนดีนักแล (โดยเฉพาะ กระสูบหน้าถ้ำ ถ้าเจ้าตัวนี้ส่ายไปส่ายมาผ่านหน้าถ้ำล่ะก้อ ตี 3 ไม้ ต้องกิน 1 )

Grin

ใช่ครับ ตัวนี้ลงน้ำแค่ครั้งเดียวเองครับ ยังไม่เคยใด้สัมผัสสิ่งมีชีวิตใต้น้ำเลย Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:59:58 PM »

สวยดีครับ  น่ากิน...(ปลาช่อนพูด) อิอิ Grin

...น่ากิน จริงๆ ด้วย  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:02:08 PM »

ชะโดสามตัวที่เจอของผมทำเองเข้าไปหงายท้องหงายใส้ครับ   คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:04:34 PM »

อันนี้สอยมาตัวนึงครับ ทำเองอีกเหมือนกัน  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2010, 06:06:24 PM โดย soveat » บันทึกการเข้า

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:11:47 PM »

น่ารักดีครับ ผมชอบตัวที่สักยันต์ครับ(สีน้ำตาล) Grin
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 09:57:11 AM »

ใช่ครับ ตัวนี้ลงน้ำแค่ครั้งเดียวเองครับ ยังไม่เคยใด้สัมผัสสิ่งมีชีวิตใต้น้ำเลย Grin

คิก คิก

มันเหมาะกับชัยภูมิที่เป็นถ้ำใต้น้ำน่ะครับ มีปลาว่ายเข้าออก ลึกไม่เกิน 2 เมตร

ตีผ่านหน้าถ้ำเยอะหน่อย แล้วค่อยๆกรีดกรายกลับเข้ามา    หลงรัก

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 10:14:34 AM »

คิก คิก

มันเหมาะกับชัยภูมิที่เป็นถ้ำใต้น้ำน่ะครับ มีปลาว่ายเข้าออก ลึกไม่เกิน 2 เมตร

ตีผ่านหน้าถ้ำเยอะหน่อย แล้วค่อยๆกรีดกรายกลับเข้ามา    หลงรัก

คงต้องหาเวลาไปลองครับ มีหมายแนะนำไหม๊ครับผม Grin
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 10:32:32 AM »

คิก คิก

คงต้องหาเวลาไปลองครับ มีหมายแนะนำไหม๊ครับผม Grin

หมายเดียวที่ไปคือ เขื่อนศรีนครินทร์ ครับพี่

ได้ตกปลามาทาน แล้วก็ได้นอนพักผ่อน ชาร์ทแบต เงียบๆด้วยครับ

ช่วงปีที่ผ่านมา นอกจากกระสูบแล้ว มีประชากร ช่อน เพิ่มขึ้นเยอะจริงๆ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร

หมายเดิมๆที่เคยไปหากระสูบ ช่อนกินซะงั้น

Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์