๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 11:19:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการสวัสดิการครู ปืนมาแล้ว...วันนี้.(18)มีปืนสวัสดิการมหาดไทยครับ ราคา.สะอื้น  (อ่าน 4814 ครั้ง)
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 01:22:06 PM »

Grin  วันนี้ไปขอ ป.3 ที่ที่ว่าการอำเภอพบคุณครูท่านหนึ่ง ไปรับ ป.3 ปืนโครงการสวัสดิการครูครับ...สอบถามว่าได้รับแจ้งจาก  สก.สค จังหวัดที่จอง (ร้อยเอ็ด อ.โพนทองได้รอบนี้ 3-4 กระบอกครับ)
เป็นปืนสมิธ ซิกมา 9 ม.ม.  Sad  เสียดายน่าจะเอา SP-01) ราคาเท่าๆกัน ครับ...คุยๆดูเขาไม่ค่อยสนใจศึกษาเรื่องปืนเท่าไหร่ ซื้อเพราะชื่อ สมิธ และ เมดอิน ยู เอส เอ.... Undecided Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2005, 01:15:44 PM โดย SDH2th » บันทึกการเข้า

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 02:03:56 PM »

รอบแรกที่ยื่นไปจะได้ก่อนส่วนผม คงอีกนานเพราะรอบที่ 4 น่าจะต้นปีหน้า
----------------------------------------------------------------------------------
คุยๆดูเขาไม่ค่อยสนใจศึกษาเรื่องปืนเท่าไหร่ ซื้อเพราะชื่อ สมิธ และ เมดอิน ยู เอส เอ.
----------------------------------------------------------------------------------
คนแบบนี้หน้ากลัวครับสงสัยซื้อเพราะถูกและโก้หรูครับ  มีไว้อวดไม่นำมาซ้อมยิงครับ

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 02:11:59 PM »

น่าจะมีปืนสวัสดิการประชาชนบ้างนะครับ
ดี๋
Full Member

คะแนน 1

เดี่ยว โด่เด่

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 02:48:16 PM »

คงจะชาติหน้าละครับ  Grin
เอาแค่ที่มีขายอยู่ให้ราคาลงซักหมื่นได้ก็ดีถมไปแล้วหละครับ
เฮ้อ....เหลี่ยม
เขลางค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 02:54:46 PM »

Lips Sealedแล้วเมื่อไร ปืนโครงการของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จะมาครับ  หรือว่ายืมชื่อซื้อปืนมาขายเท่านั้น ตกใจ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 03:11:30 PM »

เป็นปืนสมิธ ซิกมา 9 ม.ม. Sad เสียดายน่าจะเอา SP-01) ราคาเท่าๆกัน ครับ...คุยๆดูเขาไม่ค่อยสนใจศึกษาเรื่องปืนเท่าไหร่ ซื้อเพราะชื่อ สมิธ และ เมดอิน ยู เอส เอ.... Undecided Undecided

มีหลายคนที่สนามยิงปืน บอกว่า สมิธ รุ่น ซิกมา เป็นปืนที่ใช้ได้แต่ไม่จำเป็นก็อย่าเอามาใช้  เพราะกลุ่มกระสุน ถ้าเทียบกับกล๊อคและ CZ ห่างไกลกันมาก เป็นปืนกลุ่มกระสุนออกมาไม่สวยครับ อันนี้เท็จจริงอย่างไรต้องพิสูจน์เองดีกว่าครับ
boong
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

รักเมืองไทย ชูชาติไทย

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 03:15:44 PM »

น่าจะอีกนาน  โดนส่องซะก่อนแน่  คุณครูเอ๋ย...

ภาพ 1 ภาพ  มีค่ามากกว่าคำพูด 1,000  คำ
snooppy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 03:47:15 PM »

น่าจะมีโครงการสวัสดิการกระทรวงคุณหมอด้วยนะครับ ผู้ใหญ่น่าจะดูแลบ้างนะทำงานในพื้นที่ก็เสี่ยงก็มีเหมือนกัน ที่สำคัญกีฬายิงปืนให้ประโยชน์ต่อสุภาพทั้งจิตและกายด้วยนะครับ
Piroje
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 10

เด็กอนุบาลตีนดอย

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 04:01:13 PM »

น่าจะมีโครงการข้าราชการทั่วไปนะครับ เพราะหนังสือแจ้งใบจองของกระทรวงต่างๆ(หนังสือเวียน)กว่าจะมาถึงชั้นผู้น้อยก็หมดเวลาจองแล้ว.....ได้แต่นั่งมองหนังสือเวียนจนเวียนมึนตึบ ตกใจ Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 04:10:19 PM »

ประชาชนธรรมดามีแต่ช้ำครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
snooppy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 04:29:02 PM »

น่าจะมีโครงการข้าราชการทั่วไปนะครับ เพราะหนังสือแจ้งใบจองของกระทรวงต่างๆ(หนังสือเวียน)กว่าจะมาถึงชั้นผู้น้อยก็หมดเวลาจองแล้ว.....ได้แต่นั่งมองหนังสือเวียนจนเวียนมึนตึบ ตกใจ Cry Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน
เรียนถามนะครับ ปี2548 นี้มีกระทรวงไหนบ้างครับที่แจ้งใบจองมา ผมไม่ทราบเรื่องเลย
Atom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 04:31:11 PM »

ตอนนี้ก็มีครับสวัสดิการให้กับคนมีบัตรประชาชน โครงการแพงเป็นพิเศษครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 05:17:40 PM »

ของศรีภรรยา Body Guard Stainless สวัสดิการราคา 49k เค้าอยากได้หน่ะตัวเอง? เฮ้อ..เอาก็เอาเก็บเป็นมรดกไปเลยครับ
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:14:10 PM »

เรียนถามนะครับ ปี2548 นี้มีกระทรวงไหนบ้างครับที่แจ้งใบจองมา ผมไม่ทราบเรื่องเลย
วันนี้ไปรับ  ป..3  มาแล้วครับ...22  จะเอามารองรับ  วามินต์....เห็นหนังสือราชการอยู่มราโต๊ะเจ้าหน้าที่เป็นการเปิดให้ข้าราชการกระทรวงมหาดไทยและรัฐวิสาหกิจ..มีเทารัสลูกโม่ ออโต ราคา 35000-45000  และมีรูเกอร์  สนใจราคา  รูเกอร์มาร์ทู -ทรี สแตนเลส...
39 k  .....

เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:17:34 PM »

Shockedวันนี้ไปรับ  ป..3  มาแล้วครับ...22  จะเอามารองรับ  วามินต์....เห็นหนังสือราชการอยู่บนโต๊ะเจ้าหน้าที่เป็นการเปิดให้ข้าราชการกระทรวงมหาดไทยและรัฐวิสาหกิจ..มีเทารัสลูกโม่ ออโต ราคา 35000-45000  และมีรูเกอร์  สนใจราคา  รูเกอร์มาร์ทู -ทรี สแตนเลส...39 k  ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
อิจฉากำนันผู้ใหญ่บ้านครับ......... Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์