๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 07:54:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการสวัสดิการครู ปืนมาแล้ว...วันนี้.(18)มีปืนสวัสดิการมหาดไทยครับ ราคา.สะอื้น  (อ่าน 4830 ครั้ง)
ชายjirata
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 05:42:15 PM »

Shockedวันนี้ไปรับ ป..3 มาแล้วครับ...22 จะเอามารองรับ วามินต์....เห็นหนังสือราชการอยู่บนโต๊ะเจ้าหน้าที่เป็นการเปิดให้ข้าราชการกระทรวงมหาดไทยและรัฐวิสาหกิจ..มีเทารัสลูกโม่ ออโต ราคา 35000-45000 และมีรูเกอร์ สนใจราคา รูเกอร์มาร์ทู -ทรี สแตนเลส...39 k ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
อิจฉากำนันผู้ใหญ่บ้านครับ......... Grin
มีรัฐวิสาหกิจด้วยเหรอครับ  ระบุหน่วยงานด้วยรึปล่าว มองไม่ผิดนะ อย่าล้อเล่นให้ผมดีใจเก้อนะครับ
opart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 04:15:29 PM »

โครงการดังกล่าว กำหนดส่งเอกสารวันที่  30  ตค. 48  เป็นวันสุดท้ายพร้อม ดร๊าฟ   10  %   ของราคาปืน ส่วนใหญ่จะจองได้หรือไม่ต่างจังหวัดเป็นดุลพินิจของนายอำเภอ (ต้องให้นายอำเภอรับรองคุณสมบัติสามารถมีอาวุธปืน)  สนใจลองสอบถามเจ้าหน้าที่ปกครองที่อำเภอน่ะครับ  ส่วนใหญ่เขาจะเก็บเข้าลิ้นชักเพราะไม่อยากทำเอกสาร ไม่ใช่งานที่จะต้องทำเพราะบางโครงการส่งเอกสารไปแล้วโครงการล้มต้องทำเรื่องขอคืนเงินอีก...
เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 06:45:49 PM »

รัฐวิสาหกิจนี่หน่วยงานไหนมั่งครับอยากรู้จริง
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:47:49 AM »

รัฐวิสาหกิจนี่หน่วยงานไหนมั่งครับอยากรู้จริง
...น่าจะเป็นที่สังกัดกระทรวงมหาดไทยนะ...ขอโทษด้วยไม่ได้ดูรายละเอียดมาครับ....

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:16:01 AM »

แนะนำนิดนะครับ  ถ้าอยากได้เร็ว อย่าจองเบเรตต้า  เพราะตั้งแต่โครงการ 1 ยี่ห้ออื่นได้หมดแล้ว ค้างแต่เบเรตต้ายังไมโผล่เลยครับ อันนี้ผมโทรไปถามที่กรมฯเองเลยเค้าแนะนำมาอีกที  ถ้าได้เร็ว ๆ ก็ สมิธ ครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์