๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:33:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับแฟน S&W MP15-22  (อ่าน 13509 ครั้ง)
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 12:02:44 PM »

ไม่แพงอย่างที่คิด  ราคาพอรับได้ครับ    น้ำลายหก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 12:10:42 PM »

หลงรัก ผมชอบ s&w เรื่อง  ฟังก์ชัน bolt stop เวลา กระสุนหมด  เหมือน m4  ของจิง  แล้วก็แม็ก ไม่ยาวเกินไปด้วย 

***แต่  body  ทังตัว เป็น พลาสติกหมดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน      (body  colt ยังเป็นโลหะผสม alloy)     มีเหล็กคือ ลำกล้อง และ เครื่องในนิดหน่อย  ข้อดี  น้ำหนักเบามาก

ผมว่า  เมืองนอกมันราคาถูกเพระเรื่อง  body (ดูไปดูมา  เหมือน bb gun นะ   คิก คิก )

เมืองไทย คงตั้งราคาโหแน่เลย  60K-80K แน่เลย   

หวังว่า รอซักพัก  คงลดเหมือน GSG5   ยิ้มีเลศนัย
หลงรัก ผมชอบ s&w เรื่อง  ฟังก์ชัน bolt stop เวลา กระสุนหมด  เหมือน m4  ของจิง  แล้วก็แม็ก ไม่ยาวเกินไปด้วย 

***แต่  body  ทังตัว เป็น พลาสติกหมดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน      (body  colt ยังเป็นโลหะผสม alloy)     มีเหล็กคือ ลำกล้อง และ เครื่องในนิดหน่อย  ข้อดี  น้ำหนักเบามาก

ผมว่า  เมืองนอกมันราคาถูกเพระเรื่อง  body (ดูไปดูมา  เหมือน bb gun นะ   คิก คิก )

เมืองไทย คงตั้งราคาโหแน่เลย  60K-80K แน่เลย   

หวังว่า รอซักพัก  คงลดเหมือน GSG5   ยิ้มีเลศนัย

ตอนนี้ 4 หมื่นถ้วนครับ

ส่วนตัวผมชอบ ป๊าดติก มากกว่าอัลลอยของ โคลท์ .22 ซึ่งผมคิดว่าไม่ใช่เกรด ความหนา เท่าปืน AR15 ของจริง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ไก่เฮง รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 169

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 01:54:11 PM »

แต่ผมยังชอบ10/22มิเปลี่ยนแปลงครับ

...ชีวิตทุกชีวิตมีคุณค่า    ใช่รอชะตาวาสนานำไป
ความรู้ทุกคนเรียนทันกันได้  สุดแต่สนใจ  ทุนทรัพย์ สติปัญญา
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 02:08:32 PM »

เห็นชุดลั่นไกแล้ว

เทียบกับ วอลเธอร์

ถ้าจะซื้อ  ผมซื้อสมิทครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์