๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:55:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อน พี่น้องซึมเศร้า  (อ่าน 40041 ครั้ง)
ProronyGymn
ProronyGymn
Newbie
*

คะแนน 0

[url=http://email-verify.my-addr.com/online-bulk-yahoo-email-address-verify-tool.php]yahoo email validator[/url]

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 11:08:35 AM »

ฟังมานานแล้วครับ แล้ว 99 IT ก็พาผมมาที่นี่ ที่แรกก็ฟังเฉยๆ ต้องยอมรับว่าฟังเพราะหลงเสียงคุณน้ำหวาน และเห็นใจที่โดนนายบอสแกล้ง
ทำให้ผมได้ยินชื่อ เวบนี้ทุกวัน สะกดผิดบ้างถูกบ้าง ช้าบ้างเร็วบ้าง ประชดก็มี ก็เลยต้องตามมาดูที่นี่ สุดท้ายนี้ ผมเป็นสาวก 350D ไปเรียบร้อยแล้วครับ
เมื่อวันเสานี้เอง ขอบคุณข้อมุลที่ตอบให้ในรายการครับสำหรับ คุณ บก.เค ทำให้ผมได้กล้องที่ตรงความต้องการในราคาที่จับต้องได้ครับ

สำหรับผมแล้วในฐานะของมือใหม่ในเรื่องกล้อง ยังต้องการข้อมูล และเทคนิคอีกมามายที่ต้องขอคำปรึกษาจากทุกคน จะฟังและอ่านผลงานของทั้ง 3 คนต่อไปครับ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 03:19:05 PM »

ฟังมานานแล้วครับ แล้ว 99 IT ก็พาผมมาที่นี่ ที่แรกก็ฟังเฉยๆ ต้องยอมรับว่าฟังเพราะหลงเสียงคุณน้ำหวาน และเห็นใจที่โดนนายบอสแกล้ง
ทำให้ผมได้ยินชื่อ เวบนี้ทุกวัน สะกดผิดบ้างถูกบ้าง ช้าบ้างเร็วบ้าง ประชดก็มี ก็เลยต้องตามมาดูที่นี่ สุดท้ายนี้ ผมเป็นสาวก 350D ไปเรียบร้อยแล้วครับ
เมื่อวันเสานี้เอง ขอบคุณข้อมุลที่ตอบให้ในรายการครับสำหรับ คุณ บก.เค ทำให้ผมได้กล้องที่ตรงความต้องการในราคาที่จับต้องได้ครับ

สำหรับผมแล้วในฐานะของมือใหม่ในเรื่องกล้อง ยังต้องการข้อมูล และเทคนิคอีกมามายที่ต้องขอคำปรึกษาจากทุกคน จะฟังและอ่านผลงานของทั้ง 3 คนต่อไปครับ

เออ......เยี่ยมครับ เยี่ยม คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 07:47:36 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์