๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:25:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อน พี่น้องซึมเศร้า  (อ่าน 40038 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 10:41:05 AM »

เรียนพี่บุญด้วยความนับถือยิ่งเช่นเดิมครับ...

สำหรับผม พี่บุญยังเป็นพี่บุญคนเดิม...

ที่น่ารัก มีน้ำใจ และจริงใจกับพี่ๆน้องๆเสมอครับ...  หลงรัก

ผมจำคำกล่าวของคุณเทียมได้ว่า "ให้จำความดีที่ผู้อื่นทำให้เรา แต่อย่าจำความดีที่เราทำให้ผู้อื่น" ครับ...

เรื่องใดที่มันไม่ดีไม่ถูกใจ พี่บุญอย่ามาเก็บเป็นอารมณ์ครับ...

ส่วนเรื่องดีๆที่ความสุขเราจำไว้...

ไฟอยู่ที่ใครก็ร้อนครับ...

เราไม่ต้องไปถือไปไว้หรอกครับ... Cool

ด้วยความนับถืออย่างจริงใจครับพี่... ไหว้
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:44:24 AM »

เรียนพี่บุญด้วยความนับถือยิ่งเช่นเดิมครับ...

สำหรับผม พี่บุญยังเป็นพี่บุญคนเดิม...

ที่น่ารัก มีน้ำใจ และจริงใจกับพี่ๆน้องๆเสมอครับ...  หลงรัก

ผมจำคำกล่าวของคุณเทียมได้ว่า "ให้จำความดีที่ผู้อื่นทำให้เรา แต่อย่าจำความดีที่เราทำให้ผู้อื่น" ครับ...

เรื่องใดที่มันไม่ดีไม่ถูกใจ พี่บุญอย่ามาเก็บเป็นอารมณ์ครับ...

ส่วนเรื่องดีๆที่ความสุขเราจำไว้...

ไฟอยู่ที่ใครก็ร้อนครับ...

เราไม่ต้องไปถือไปไว้หรอกครับ...
Cool

ด้วยความนับถืออย่างจริงใจครับพี่... ไหว้

ขอลอกพี่หมอครับ ตรงใจ โดนเป้า เข้าประเด็น ....  Grin ไหว้

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 01:53:44 PM »

พี่บุญไม่ได้มีอะไรที่ขัดใจผมครับ แค่บุคลิกไม่ถูกใจและมีเวลาด้วยกันน้อยเหลือเกิน เลยไม่ได้ปลื้มเป็นพิเศษเหมือนที่เป็นกับพี่โหน่ง พี่ต่อ พี่เจษ ตาพร้อมฯลฯ   Cheesy

เจอหน้าก็ไหว้ ในเวบก็คุยเล่นตามโอกาส ในใจไม่มีอะไร ลับหลังก็จะไม่ทำอะไรที่ไม่กล้าให้รู้ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกผมก็จะยิ้มร่าเข้าหาแต่จะไม่ได้รู้สึกพิเศษขนาดดิ้นรนเพื่อจะไปหาเหมือนคราวพี่เจษ.....

เรียนตรงๆ ทื่อๆแบบนี้ พี่บุญอย่าเคืองผมนะครับ  ไหว้

หลงรัก

นอกจากจะทำให้พี่มะขิ่นเดินไม่ถนัดแล้ว..
น้องเมล์ยังทำให้พี่งูฯ เดินไม่ถนัดไปด้วยแฮ่ะ   คริ คริ

หึ หึ หึ ถ้ารุ่นพวกผมเป็นไข่ รุ่นป้าก็เป็นหนังหุ้มปลายละวะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 02:24:33 PM »

ขำก๊าก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 03:48:11 PM »

เคารพรัก พี่น้อง เพื่อนๆ เหมือนเดิมครับ ไหว้

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 04:02:55 PM »

รักเหมือนเดิมจุ๊บๆ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 08:14:58 PM »

ไหว้ Smiley

Wink  มามุขไหนว้าเนี่ยพี่.......... Grin

Smileyไม่กล้าเดาครับ...เด๋วเดาผิด....เกรงว่าพี่บุญจะนั่งโพสอยู่ในเมืองไทยเหมือนหนก่อนๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อันนี้เรื่องจริงแล้วครับ.........ไม่ใช่มุขแล้วครับพี่เป้า........... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 08:24:02 PM »

พี่บุญไม่ได้มีอะไรที่ขัดใจผมครับ แค่บุคลิกไม่ถูกใจและมีเวลาด้วยกันน้อยเหลือเกิน เลยไม่ได้ปลื้มเป็นพิเศษเหมือนที่เป็นกับพี่โหน่ง พี่ต่อ พี่เจษ ตาพร้อมฯลฯ   Cheesy

เจอหน้าก็ไหว้ ในเวบก็คุยเล่นตามโอกาส ในใจไม่มีอะไร ลับหลังก็จะไม่ทำอะไรที่ไม่กล้าให้รู้ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกผมก็จะยิ้มร่าเข้าหาแต่จะไม่ได้รู้สึกพิเศษขนาดดิ้นรนเพื่อจะไปหาเหมือนคราวพี่เจษ.....

เรียนตรงๆ ทื่อๆแบบนี้ พี่บุญอย่าเคืองผมนะครับ  ไหว้

หลงรัก

นอกจากจะทำให้พี่มะขิ่นเดินไม่ถนัดแล้ว..
น้องเมล์ยังทำให้พี่งูฯ เดินไม่ถนัดไปด้วยแฮ่ะ   คริ คริ

หึ หึ หึ ถ้ารุ่นพวกผมเป็นไข่ รุ่นป้าก็เป็นหนังหุ้มปลายละวะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หึหึหึ  เวลาว่างมันเยอะเกินไป  ผมไม่เคยอยากจะให้ใครมาเป็นไข่ผม   ผมมีสองลูกก็พอแล้ว  แค่นี้ก็เกาไม่หวาดไม่ไหวแล้ว   เอาเวลาว่างไปทำกิจกรรมอื่นบ้างเถอะ 
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 08:42:39 PM »

ลืมบอกไปว่า ผมก็ไม่เคยเป็นไข่ใคร 
คำพูดเนี่ยพูดไปแล้วเรียกกลับไม่ได้นะครับพี่น้อง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 02:01:14 AM »

ลืมบอกไปว่า ผมก็ไม่เคยเป็นไข่ใคร 
คำพูดเนี่ยพูดไปแล้วเรียกกลับไม่ได้นะครับพี่น้อง

ขออนุญาตเสริมพี่เจษนิดเดียวครับ...

ผมสอนลูกเสมอว่า...

"คนเราทำผิดกันได้...

แต่รู้ว่าผิดแล้วต้องขอโทษ...  ไหว้

ทำผิดแล้วต้องจำ...

อย่าทำซ้ำอีก..."
Cool
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 08:27:15 AM »

หลงรัก

อ๊ะ อ๊ะ  รู้ได้ไงย่ะหล่อน....คริ คริ
ของแบบนี้  เค้าห้ามใช้ตาดู เค้าให้ใช้ใจดู ย่ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 08:27:52 AM »

คริ คริ  ระวัง...พอง...นะกั๊บ...พี่งูฯ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 03:23:01 AM »

ขอโทษพี่โอม พี่เจษ พี่รุตด้วยครับ  ไหว้

ผมผิดเอง ทุกอย่างเป็นตามที่เรียนทางp.m.ครับ  ไหว้
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 10:01:54 AM »

กาลเวลาไม่อาจเปลี่ยนความรักและความจริงใจที่ผมมีให้กับพี่บุญได้...

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 11:09:48 AM »

ขอโทษพี่โอม พี่เจษ พี่รุตด้วยครับ  ไหว้

ผมผิดเอง ทุกอย่างเป็นตามที่เรียนทางp.m.ครับ  ไหว้

ขอโทษเรื่องไรอ่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์