๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 07:14:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อน พี่น้องซึมเศร้า  (อ่าน 52124 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:49:13 AM »

อิอิอิ  งานนี้พี่เสาไฟสงสัยหมดตัว  ..............  อิอิอิ 

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก    ป๋มไม่ใช่ "เป้าหมาย" ของน้องโอเค้าหรอกย่ะ

เพราะเสือย่อมไม่หม่ำเนื้อเสือ ฉันใด 
ก๊วยเตี๋ยว 9 ชาม ก็ย่อมไม่กินก๊วยเตี๋ยว 9 ชาม ฉันนั้น
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:04:18 AM »

หิวข้าวแระ ตา51กวนพี่บุญรึเปล่า เจอกันที่ร้านอาหารเลย Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 12:01:02 PM »

หิวข้าวแระ ตา51กวนพี่บุญรึเปล่า เจอกันที่ร้านอาหารเลย Angry

มาดิ  วันนี้เย็น ๆ ป๋มว๊างงงงงงงงง...ว่าง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 12:08:04 PM »

หากหายปวดไมเกรนทันจะโทรไปนะจ๊ะ วันนี้ตอนเย็นอาจจะลองไปที่วัดแถวปทุมที่ตา51บอกอ่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 01:25:34 PM »

Wink  มามุขไหนว้าเนี่ยพี่.......... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:00:13 PM »

พี่ boon กั๊บ..เรื่องนี้  ไม่ใช่เรื่องเล็ก ๆ ครับ
คุยกันแปร๊บ ๆ ไม่รู้เรื่อง ไม่ clear หรอกกั๊บ...
ของมันต้องคุยกันยาวกั๊บ....อาจจะถึง 4 หรือ 5 ขวดกั๊บ....ต้องบินไปเมืองไทยครับ...
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:52:46 PM »

พี่ boon กั๊บ..เรื่องนี้  ไม่ใช่เรื่องเล็ก ๆ ครับ
คุยกันแปร๊บ ๆ ไม่รู้เรื่อง ไม่ clear หรอกกั๊บ...
ของมันต้องคุยกันยาวกั๊บ....อาจจะถึง 4 หรือ 5 ขวดกั๊บ....ต้องบินไปเมืองไทยครับ...
ถ้ามีสตางค์ คงมีโอกาสได้นั่งเครื่องกลับเมืองไทย แต่คงอีกนาน ถึงนานมากครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 02:54:22 PM »

ถ้ามีสตางค์ คงมีโอกาสได้นั่งเครื่องกลับเมืองไทย แต่คงอีกนาน ถึงนานมากครับ

คริ คริ  ขอเป็นซักเดือน มิ.ย. นี้ก็ได้กั๊บ...พี่ boon คริ คริ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 09:53:47 PM »

ไหว้ Smiley

Wink  มามุขไหนว้าเนี่ยพี่.......... Grin

Smileyไม่กล้าเดาครับ...เด๋วเดาผิด....เกรงว่าพี่บุญจะนั่งโพสอยู่ในเมืองไทยเหมือนหนก่อนๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:05:43 PM »

รัก และ เคารพเหมือนเดิม มิเคยเสื่อยคลาย 

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:17:28 PM »

Grin

หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:06:55 PM »

ไหว้ Smiley

Smileyไม่กล้าเดาครับ...เด๋วเดาผิด....เกรงว่าพี่บุญจะนั่งโพสอยู่ในเมืองไทยเหมือนหนก่อนๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 12:45:30 AM »

เหอะ เหอะ เหอะ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 02:09:50 AM »

พี่บุญไม่ได้มีอะไรที่ขัดใจผมครับ แค่บุคลิกไม่ถูกใจและมีเวลาด้วยกันน้อยเหลือเกิน เลยไม่ได้ปลื้มเป็นพิเศษเหมือนที่เป็นกับพี่โหน่ง พี่ต่อ พี่เจษ ตาพร้อมฯลฯ   Cheesy

เจอหน้าก็ไหว้ ในเวบก็คุยเล่นตามโอกาส ในใจไม่มีอะไร ลับหลังก็จะไม่ทำอะไรที่ไม่กล้าให้รู้ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกผมก็จะยิ้มร่าเข้าหาแต่จะไม่ได้รู้สึกพิเศษขนาดดิ้นรนเพื่อจะไปหาเหมือนคราวพี่เจษ.....

เรียนตรงๆ ทื่อๆแบบนี้ พี่บุญอย่าเคืองผมนะครับ  ไหว้

หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2010, 02:21:40 AM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 09:39:56 AM »

พี่บุญไม่ได้มีอะไรที่ขัดใจผมครับ แค่บุคลิกไม่ถูกใจและมีเวลาด้วยกันน้อยเหลือเกิน เลยไม่ได้ปลื้มเป็นพิเศษเหมือนที่เป็นกับพี่โหน่ง พี่ต่อ พี่เจษ ตาพร้อมฯลฯ   Cheesy

เจอหน้าก็ไหว้ ในเวบก็คุยเล่นตามโอกาส ในใจไม่มีอะไร ลับหลังก็จะไม่ทำอะไรที่ไม่กล้าให้รู้ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกผมก็จะยิ้มร่าเข้าหาแต่จะไม่ได้รู้สึกพิเศษขนาดดิ้นรนเพื่อจะไปหาเหมือนคราวพี่เจษ.....

เรียนตรงๆ ทื่อๆแบบนี้ พี่บุญอย่าเคืองผมนะครับ  ไหว้

หลงรัก

นอกจากจะทำให้พี่มะขิ่นเดินไม่ถนัดแล้ว..
น้องเมล์ยังทำให้พี่งูฯ เดินไม่ถนัดไปด้วยแฮ่ะ   คริ คริ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์