๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:22:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาปืน back up ขนาด .380  (อ่าน 19063 ครั้ง)
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 10:48:59 AM »

ถ้าสนใจ ppk  รุ่นของเยอรมัน    ในช่วงหลังมีอยู่ร้านหนึ่งนำเข้ามา 30 กระบอก   ในรุ่นสุดท้าย      แต่แพงมากครับ    และรู้สึกว่าจะขายข้ามปีมา 2-3 ปี    ในตอนนี้ก็ไม่หน้าจะหมด  เพราะแพงมากครับ Huh Huh Huh
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 10:56:25 AM »

สำหรับ .380 ผมใช้ตัวนี้ครับ บราวนิ่งก์

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 11:13:33 AM »

ถ้าสนใจ ppk  รุ่นของเยอรมัน    ในช่วงหลังมีอยู่ร้านหนึ่งนำเข้ามา 30 กระบอก   ในรุ่นสุดท้าย      แต่แพงมากครับ    และรู้สึกว่าจะขายข้ามปีมา 2-3 ปี    ในตอนนี้ก็ไม่หน้าจะหมด  เพราะแพงมากครับ Huh Huh Huh

ไม่ทราบว่าร้านไหนครับ? สิงห์ทองหรือเปล่าครับ? เห็นทดสอบในหนังสือตั้งนานมาแล้วลืมไปแล้วครับ? และเป็นขนาด .32 ใช่ไหมครับ ี่ได้ข่าวเหมือนกันว่าแพงจัดแต่ก็อยากไปดูยั่วกิเลสตัวเองเล่นหน่อย :Smiley

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 11:59:58 AM »

ไม่ทราบว่าร้านไหนครับ? สิงห์ทองหรือเปล่าครับ? เห็นทดสอบในหนังสือตั้งนานมาแล้วลืมไปแล้วครับ? และเป็นขนาด .32 ใช่ไหมครับ ี่ได้ข่าวเหมือนกันว่าแพงจัดแต่ก็อยากไปดูยั่วกิเลสตัวเองเล่นหน่อย :Smiley
      ทั้ง 2 รุ่นครับ    ที่ร้านปืนนครหลวงครับ   เมื่อ 3 ปีที่แล้วมีรุ่น ธรรมดา   แต่ล็อตสุดท้ายเป็นรุ่นพิเศษครับ      รุ่นธรรมดาในตอนนั้น 72000 บาทครับ    แต่รุ่นพิเศษแพงกว่าอีกครับ
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 09, 2004, 12:06:35 PM »

ร้านปืนนครหลวงนำเข้าปืนppk  ขนาด .380  มามากกว่าร้านปืนอื่นๆครับ      เท่าที่ผมติดตามข่าวมืหลายรุ่นครับ      ในทีแรกรุ่นธรรมดาไม่มีขาย    อยู่ๆก็มีมา1 ล็อตครับ    และสุดท้ายก็มีรุ่นทุบเบ้าเข้ามาอีกครับ       (รุ่นธรรมดาที่เข้ามาน่าจะเป็นรุ่นที่หลงค้างในโรงงานครับ)
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์