๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 11:43:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเรื่องการตั้งกระทู้ ขาย รับสั่งจอง  (อ่าน 38849 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 09:34:48 AM »

มือใหม่ เป็นหญิงค่ะ อยากมาหาข้อมูล  หลงรัก
ยินดีมากครับ
Cheesyต้องการข้อมูลแบบไหนสอบถามท่านประธานชมรมของเราได้เลยครับ Wanich/Soong หลงรัก
อย่างงี้ดีกว่าครับ คือพวกเรานัดเจอกัน ทดสอบปืนกันทุกวันเสาร์ในสถานที่ต่างๆครับ
มีผู้มีความรู้เรื่องปืนอัดลมเยอะแยะมาก ลองติดตามดูกระทู้นัดหมาย(หน้าแรก) ตามนี้ครับ  

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=105267.0  

สำหรับทุกๆท่านเลยนะครับ จะได้ดูได้ชมปืนจริงแต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่น ได้ทดลองยิงปืนจริงๆเลย
แล้วยังสามารถสอบถาม ข้อสงสัยได้ในใจท่านได้ทุกเรื่องเลยครับ

จะได้ตัดสินใจซื้อปืน และอุปกรณ์ต่างๆได้ถูกต้องตามวัตถุประสงที่จะนำปืนไปใช้ครับ

รับรองว่า "ไปเจอกันสักครั้งเดียวได้ความรู้มากมาย สบายๆกันเองครับ""
[/color][/size]
 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2011, 09:36:22 AM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 01:20:41 PM »

ขอยืนยัน นอนยัน นั่งยัน ตะแคงยัน และตีลังกายันครับ....ว่า...สำหรับทุกท่านที่มีความสนใจ และ ยังไม่สนใจเท่าไหร่ก็ได้ครับ...ลองติดตามกระทู้ตามที่ท่านประธานชมรมได้แจ้งไว้ข้างต้นครับ....หากท่านมาร่วมพบปะกับสมาชิกทุกๆท่าน  ท่านจะได้รับความรู้ เรื่องปืนรุ่นต่างๆ รวมทั้งอุปกรณ์ประกอบที่จำเป็น โดยไม่ต้องเสียเวลาไปลองผิดลองถูกเองอีกแล้วครับ.. เพราะว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ได้ทำการลองผิด ลองถูกมาจนชุ่มฉ่ำหัวใจแล้วครัับ...

ทีนี้พอมาเจอกัน คุยกัน เข้าใจตรงกัน...ท่านก็จะโดน"สิง" เหมือนสมาชิกท่านอื่นๆ อย่างแน่นอนครับ....มาเถอะครับ..ก่อนตัดสินใจซื้อปืนอัดลม มาเล่นซักกระบอก...มาพบกัน คุยกัน ก่อนที่จะตัดสินใจครับ....สมาชิกทุกท่านติ๊ง ต๊อง.. เอ๊ย..ใจดี ทุกคนครับ....โดยเฉพาะท่านประธานชมรม...ครับ.........5555
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 01:25:46 PM »

ขอยืนยัน นอนยัน นั่งยัน ตะแคงยัน และตีลังกายันครับ....ว่า...สำหรับทุกท่านที่มีความสนใจ และ ยังไม่สนใจเท่าไหร่ก็ได้ครับ...ลองติดตามกระทู้ตามที่ท่านประธานชมรมได้แจ้งไว้ข้างต้นครับ....หากท่านมาร่วมพบปะกับสมาชิกทุกๆท่าน  ท่านจะได้รับความรู้ เรื่องปืนรุ่นต่างๆ รวมทั้งอุปกรณ์ประกอบที่จำเป็น โดยไม่ต้องเสียเวลาไปลองผิดลองถูกเองอีกแล้วครับ.. เพราะว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ได้ทำการลองผิด ลองถูกมาจนชุ่มฉ่ำหัวใจแล้วครัับ...

ทีนี้พอมาเจอกัน คุยกัน เข้าใจตรงกัน...ท่านก็จะโดน"สิง" เหมือนสมาชิกท่านอื่นๆ อย่างแน่นอนครับ....มาเถอะครับ..ก่อนตัดสินใจซื้อปืนอัดลม มาเล่นซักกระบอก...มาพบกัน คุยกัน ก่อนที่จะตัดสินใจครับ....สมาชิกทุกท่านติ๊ง ต๊อง.. เอ๊ย..ใจดี ทุกคนครับ....โดยเฉพาะท่านประธานชมรม...ครับ.........5555
กรูว่านะ  ตาตุ้ย ...แ   ม  ง  "ต๊อง"   กันทั้งชมรมแหละ โดยฉะเพาะ "มู ต๊อง กว่า กึง" แน่นอน

อิ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2011, 01:29:06 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 01:31:00 PM »

55555555..ผมป่าวต๊อง..นะ......แค่ ติ๊ง...ติ๊ง....ติ๊ง.......
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 09:53:56 PM »

ขอยืนยัน นอนยัน นั่งยัน ตะแคงยัน และตีลังกายันครับ....ว่า...สำหรับทุกท่านที่มีความสนใจ และ ยังไม่สนใจเท่าไหร่ก็ได้ครับ...ลองติดตามกระทู้ตามที่ท่านประธานชมรมได้แจ้งไว้ข้างต้นครับ....หากท่านมาร่วมพบปะกับสมาชิกทุกๆท่าน  ท่านจะได้รับความรู้ เรื่องปืนรุ่นต่างๆ รวมทั้งอุปกรณ์ประกอบที่จำเป็น โดยไม่ต้องเสียเวลาไปลองผิดลองถูกเองอีกแล้วครับ.. เพราะว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ได้ทำการลองผิด ลองถูกมาจนชุ่มฉ่ำหัวใจแล้วครัับ...

...ตามที่..เลขาฯภาคเหนือได้แจ้งไว้  Shocked กับตามที่..ท่านประธานขมรมฯได้แนะนำ ครับ  หลงรัก  จึงนำไปสู่สุภาษิตไทยที่กล่าวไว้ว่า...
   "สิบปากว่า ไม่เท่ากับตาเห็น  สิบตาเห็น ไม่เท่ากับมือคลำ" นะครับ
***สละเวลาเพียงครึ่งวัน..แต่ได้ผลคุ้มค่า*** ขอรับ  เยี่ยม
   ขอ+1 ให้กับทั้ง 2 ท่าน  สำหรับ..ถึงกายอยู่ห่าง แต่ใจอยู่ใกล้ นะครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2011, 09:58:03 PM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 10:33:15 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2013, 10:35:08 PM โดย jubiosanook » บันทึกการเข้า
Pineerami
JoshuaIcoffCL
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2021, 02:00:25 PM »

: :    https://strahovka-vasha.ru/company/centrobank-pohvalil-rossiian-za-tysiachy-donosov-na-kompanii-biznes-ekonomika-lenta-ru.html

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์