ใบรับรองความประพฤติ

<< < (2/3) > >>

BM_Puchita:
ขอบคุณพี่ๆมากครับ เดี๋ยวจะลองไปที่อำเภอดูครับ

supreme:
http://www.dopaservice.com/dopa/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&group_id=1&data_group_id=2

dmesg:
อ้างจาก: Old_Engineer ที่ มกราคม 04, 2010, 12:24:38 PM

ผมว่าแต่ละอำเภอฟอร์มมันก็ไม่เหมือนกันนะ ของผมเพิ่งไปขอมาจากอำเภอเมืองระยอง คุณสมบัติต้องมีตั้ง 13 ข้อแน่ะ ดีที่น้าผู้ใหญ่แกเซ็นต์ให้ทันที ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ลองไปที่อำเภอก่อนจะดีกว่าครับ

ตามนี้ครับ ของอำเภอผมก็ไม่เหมือนกับใน web ครับ

maxs17:
ความเห็นเดียวกับ สมช.ทุกท่านที่ตอบมา นะครับว่า ต้องไปติดต่อที่ว่าการอำเภอที่ท่าน จขกท.อาศัยอยู่ก่อน แล้วจะได้เอกสารมา ครับ

คนบ้านเดียวกัน:
ของผมเขียนแบบนี้ครับ..ง่าย สะดวกและผ่านตลอดครับ  ;)
ไม่สงวนลิขสิทธิ์ในการแก้ไขเปลี่ยนแปลงข้อความ

...

หนังสือรับรองความประพฤติของผู้บังคับบัญชา

หน่วยงาน ........................................................... ..
                              วันที่………………………………………
เรียน  นายทะเบียนอาวุธปืนท้องที่........................................... 

ข้าพเจ้า ........................................................... .............อายุ.............ปี  อาชีพ..............................………..
ตำแหน่ง ...........................................................หน่วยงาน.....................................................................................

ขอรับรองว่า.................................................................อายุ ............ปี  อาชีพ............................................
ตำแหน่ง ...........................................................หน่วยงาน.....................................................................................
สถานที่ทำงาน......................................................................เลขที่...................... ตำบล..........................................
อำเภอ........................ จังหวัด ...............................โทรศัพท์………………………
มีความประพฤติเรียบร้อยและไม่อยู่ในระหว่างการถูกลงโทษทางวินัย และมีความจำเป็นต้องมีและใช้อาวุธปืนเพื่อป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน

ลงชื่อ ...............................................ผู้รับรอง
                               (...............................................)
                                                                                        ตำแหน่ง …………………………………………..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว