๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:41:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ เรื่องอานุภาพของ ลูกซองยาว ปืนยาว ปืนสั้น ด้วยครับ  (อ่าน 85895 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #150 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:13:07 PM »

ถ้าอยากเอามาซ้อมยิงเล่นนี่ส่วนมากเค้าเอาแบบไหนมายิงเล่นค่ะ แต่เดิมเอ๋มีลูก Win หลายแบบกินเล่นไปหลายกล่องเสียดายเหมื่อนกันตอนนี้เหลืออยู่แค่เนี่ยะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คงไม่มีใครเอาblack talon มาซ้อมยิงเล่นแน่ ๆ ครับคุณเอ๋ คิก คิก (กล่องนี่เยินดีจริง ๆ)
ลูกซองนี้ ซ้อมหมดละครับ OObuck BB ลูกเป้าบิน แม้แต่ลูกโดดก็เคยมีคนเอามายิงซ้อม Grin
Law man กล่องนี้ ไม่ทราบว่าปลอกกระสุนกระดำกระด่างเป็นจุด ๆ จากการผลิตใช้หรือเปล่าครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:18:26 PM »

ถ้าอยากเอามาซ้อมยิงเล่นนี่ส่วนมากเค้าเอาแบบไหนมายิงเล่นค่ะ แต่เดิมเอ๋มีลูก Win หลายแบบยิงเล่นไปหลายกล่องเสียดายเหมื่อนกันตอนนี้เหลืออยู่แค่เนี่ยะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห... คุณเอ๋ท่าทางโหดเอาเรื่องครับ... ลูกที่มีแยะสุดคือ โอโอบัค... จ๊ากซ์...

ฟิออคชี่กล่องน้ำตาลนั่นนายสมชายหาตามร้านหลังวังไม่ได้มานานแล้วครับ นี่ยังไม่นับแบล็กทาล่อนกับลอว์แมนกล่องน้ำเงินข้างล่างอีก... ของหายากทั้งนั้นครับ...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #152 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:22:23 PM »

แสดงให้เห็นว่า  เก็บมากกว่า ใช้ ครับ พี่ สมชาย(ฮา)

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #153 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:22:36 PM »

ถ้าอยากเอามาซ้อมยิงเล่นนี่ส่วนมากเค้าเอาแบบไหนมายิงเล่นค่ะ แต่เดิมเอ๋มีลูก Win หลายแบบกินเล่นไปหลายกล่องเสียดายเหมื่อนกันตอนนี้เหลืออยู่แค่เนี่ยะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คงไม่มีใครเอาblack talon มาซ้อมยิงเล่นแน่ ๆ ครับคุณเอ๋ คิก คิก (กล่องนี่เยินดีจริง ๆ)
ลูกซองนี้ ซ้อมหมดละครับ OObuck BB ลูกเป้าบิน แม้แต่ลูกโดดก็เคยมีคนเอามายิงซ้อม Grin
Law man กล่องนี้ ไม่ทราบว่าปลอกกระสุนกระดำกระด่างเป็นจุด ๆ จากการผลิตใช้หรือเปล่าครับ Grin

อย่างพี่สนว่าจริงๆไม่เคยสังเกตุเลยลูก law man เป็นกระดำกระด่างจริงๆ แต่ลูกซองนี่เอ๋ว่าต่อไปจะเอาของ ไทยอาร์ม มายิงเล่นนะพี่
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #154 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:24:50 PM »

ถ้าอยากเอามาซ้อมยิงเล่นนี่ส่วนมากเค้าเอาแบบไหนมายิงเล่นค่ะ แต่เดิมเอ๋มีลูก Win หลายแบบยิงเล่นไปหลายกล่องเสียดายเหมื่อนกันตอนนี้เหลืออยู่แค่เนี่ยะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห... คุณเอ๋ท่าทางโหดเอาเรื่องครับ... ลูกที่มีแยะสุดคือ โอโอบัค... จ๊ากซ์...

ฟิออคชี่กล่องน้ำตาลนั่นนายสมชายหาตามร้านหลังวังไม่ได้มานานแล้วครับ นี่ยังไม่นับแบล็กทาล่อนกับลอว์แมนกล่องน้ำเงินข้างล่างอีก... ของหายากทั้งนั้นครับ...

เหอๆพี่สมชายเอ๋มีแต่ไม่เคยได้เอาออกมายิงสักนัด ฟิออคชี นี่เอาไว้ใส่แม็กสำรองเวลาไปต่างจังหวัดกลับถึงกรุงเทพเก็บใส่กล่องค่ะพี่

แสดงให้เห็นว่า  เก็บมากกว่า ใช้ ครับ พี่ สมชาย(ฮา)

เอาไปยิงกระดาษมันน่าเสียดายนะพี่ยอด  คิก คิก
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #155 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:25:51 PM »

จะเอาไว้ซ้อมแต่เสียดายลูกจริง   เอามาแลก ThaiArms ของผมมั้ยครับน่องเอ๋  คิก คิก

งานนี้อาจโดน  จขกท. เอาพานท้ายกระทุ้งได้

ไปดีกว่า...  ไหว้
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #156 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:28:44 PM »

๕๕๕

โธ่ พี่ สมชาย

คิดดี นะครับ ว่า เอาพานท้ายกระทุ้ง

ถ้าเอาปากลำกล้อง กระทุ้ง ล่ะก็ .............

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #157 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:33:41 PM »

จะเอาไว้ซ้อมแต่เสียดายลูกจริง   เอามาแลก ThaiArms ของผมมั้ยครับน่องเอ๋  คิก คิก

งานนี้อาจโดน  จขกท. เอาพานท้ายกระทุ้งได้

ไปดีกว่า...  ไหว้

5555 พี่ชิ้ว..เอ๋ลืมบอกในภาพข้างหลังกล่อง win 5 กล่องนั้นมี thaiarms กล่องเบอเริ้มเลยแอบอยู่  คิก คิก
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #158 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:42:53 PM »

อย่างพี่สนว่าจริงๆไม่เคยสังเกตุเลยลูก law man เป็นกระดำกระด่างจริงๆ แต่ลูกซองนี่เอ๋ว่าต่อไปจะเอาของ ไทยอาร์ม มายิงเล่นนะพี่

555+ แสดงว่าของล๊อตเดียวกัน ซื้อจากร้านเดียวกัน คนขายคนเดียวกัน ........ คุณเอ๋ครับ ผมใช้ Law man แบบของคุณเอ๋หมดไปตั้ง 2 ปีแล้วนะครับ ส่งสัยจะต้องเชื่อพี่ยอดแล้วพี่ ว่าคุณเอ๋เก็บมากกว่าใช้ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #159 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:47:32 PM »

ไม่ทราบหากโดนเม็ดนี้เข้าไปจะเจ็บมากไหมครับ บู่ บู่

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #160 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:53:16 PM »

คุณ Noom  ถ้ายิงโดน ผมว่าวูบไปเฉยๆครับ

แต่ถ้าขว้างหัวนี่  คงถึงแตกและมีโกรธกันนานเลย Cheesy
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #161 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:54:20 PM »

ไม่ทราบหากโดนเม็ดนี้เข้าไปจะเจ็บมากไหมครับ บู่ บู่

ผมว่าคงไม่น่าเจ็บครับ

เพราะว่าจะตายก่อน คิก คิก

ผมว่าคุณหนุ่มน่าจะเอาไว้ส่องตัวพ่อพวกมันแน่ๆครับ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #162 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 04:57:00 PM »

555+ แสดงว่าของล๊อตเดียวกัน ซื้อจากร้านเดียวกัน คนขายคนเดียวกัน ........ คุณเอ๋ครับ ผมใช้ Law man แบบของคุณเอ๋หมดไปตั้ง 2 ปีแล้วนะครับ ส่งสัยจะต้องเชื่อพี่ยอดแล้วพี่ ว่าคุณเอ๋เก็บมากกว่าใช้ คิก คิก

ผมได้มาเหมือนกัน  ถ้าจำไม่ผิดโดนตา sting แฮบไป Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #163 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 05:45:31 PM »

ยิงเป้ากระดาษก็ใช้ลูกซ้อมจิ เมื่อปีที่แล้วยิงลูกจริงแถมเป็นของบูลเล็ตอีกต่างหากไม่ถึง 20 นัดเลยหาว่าเก็บมากเดี๋ยวยกให้หมดเลย.. งอน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #164 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 06:01:17 PM »

OO Buck  ของ winchester กล่องละเท่าไหร่ครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 22
  พิมพ์