๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 04:45:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ชมวิว ไปพลางๆ **  (อ่าน 22858 ครั้ง)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 01:14:47 PM »

นั่งในห้องแอร์เย็นดูภาพทุ่งหญ้าริมเขา รู้สึกเย็นสบาย  ดูภาพในก็สดชื่นไปหมด
พอไปถึงที่จริง ๆ ยืนดูสนามหญ้ากลางแดดเหงื่อตกซิก ๆ  คิดถึงห้องแอร์ที่บ้านชมัด
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 08:34:02 PM »

นั่งในห้องแอร์เย็นดูภาพทุ่งหญ้าริมเขา รู้สึกเย็นสบาย  ดูภาพในก็สดชื่นไปหมด
พอไปถึงที่จริง ๆ ยืนดูสนามหญ้ากลางแดดเหงื่อตกซิก ๆ  คิดถึงห้องแอร์ที่บ้านชมัด

แอบไปดูมาแล้วหละซิ  เป็นไงสวยประทับใจไหมครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 06:40:06 AM »

มิน่าหละตอนบ่ายไม่เห็น ที่แท้ก็แอบย่องไปสำรวจสถานที่นี่เอง
ยังไงก็ก็อย่าหักโหมส่องซะจนเกลี้ยงนะครับ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 12:41:56 PM »

แอบไปดูมาแล้วหละซิ  เป็นไงสวยประทับใจไหมครับ

มิน่าหละตอนบ่ายไม่เห็น ที่แท้ก็แอบย่องไปสำรวจสถานที่นี่เอง
ยังไงก็ก็อย่าหักโหมส่องซะจนเกลี้ยงนะครับ

ช่วยดูหน่อยครับว่าใช้ตรงนี้หรือเปล่า GPS นี้หรือเปล่า ผมคิดว่าใช่นะครับ
  14   40  54.17
101   07  20.66

คิดว่าไม่ตรงดี เอาใหม่นะ
14    41  02.70
101  07  14.55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2010, 02:00:11 PM โดย sitta » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 02:05:23 PM »

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 02:37:48 PM »

ต้นไม้แห้งริมซ้ายสุด อยู่ไกลจากบ้าน 232 เมตร
ต้นไม้สีเขียวอ่อนถัดมา  256 เมตร
ต้นไม้ใหญ่สุด  150 เมตร
ยอดเขาสูงสุด 227 เมตร ระยะยิงมากกว่า 800 เมตร เหมาะกับการยิงไรเฟิลหนัก ๆ อย่างที่ว่าจริงๆ ครับ
เป็นค่าประมาณนะครับ

จากตรงนี้ยิงไปที่หลังคาใกล้ ระยะ 18 เมตร นัดเดียวร่วง เผลอ ๆ หลังคาเป็นรูด้วย
หลังคาตรงหลังคาริมแทงค์น้ำ ระยะยิง 29-30 เมตร กำลังดีครับ

ซูมด้านบนใกล้อีกนิด 

คุณนกช่วยล่อคนออกจากอาคารให้หมดนะครับ แบบว่าปล่อยข่าวฉีดยากันปลวกแบบร้ายแรงที่สุด
เป็นอันตรายต่อสุขภาพสุด ๆ  แล้วเราค่อยย่องไปยิงกันเงียบดีไหมครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 09:44:13 AM »

ภาพนี้สำหรับคุณ komatsu บอกว่าอยากเห็นซูมใกล้กว่านี้ ก็ทำได้แค่นี้ครับ ใกล้กว่านี้จะเบลอมากขึ้น
ไม่ทราบว่าตอนมา ท่าน komatsu จะทิ้งดิ่งตัวจากพสุธาลงมาหรือครับ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 04:41:19 PM »

ช่างเป็นทุ่งที่กว้างจริงๆครับ เหมาะสำหรับการแข่งฟิวทาเก็ตจริงๆ
ตกลงจะไม่คุยเรื่องมินิสไนปิ้งบ้างเหรอครับ...ถือว่าค่าเวลารอปืน

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:32:42 PM »

เดือนเมษาปีที่แล้วผมไปนอนศุภาลัยรีสอร์ท ชับรถไปกันเอง
พอดีเส้นทางนี้ ถ้าเดินทางจากอำเภออะไรจำไม่ได้ พอเลยสี่แยกมาสักกิโล
จะต้องแยกซ้ายไปทางมิชชั่นนารี  บางคนไปตรงจะไปเจอสามหรือสี่แยกนี้หละ
ก็ต้องเลี้ยวซ้ายไปทางถนนลอดต้นไม้ แล้วก็จะไปบรรจบพบกันที่สามแยกในตอนหลังอยู่ดี

เส้นทางนี้จะวิ่งผ่านทุ่งหญ้าไปเรื่อย ๆ ใช้เวลาน้อยกว่าไปทางถนนลอดต้นไม้
ผมถือว่าเส้นทางนี้เป็นเส้นทางลัดไปศุภาลัย  ผมขับรถผ่านหลายรอบแล้วครับ
ครูดำ
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 3501

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 02:48:12 PM »

น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 18, 2010, 03:40:46 PM »

ต้นไม้แห้งริมซ้ายสุด อยู่ไกลจากบ้าน 232 เมตร
ต้นไม้สีเขียวอ่อนถัดมา  256 เมตร
ต้นไม้ใหญ่สุด  150 เมตร
ยอดเขาสูงสุด 227 เมตร ระยะยิงมากกว่า 800 เมตร เหมาะกับการยิงไรเฟิลหนัก ๆ อย่างที่ว่าจริงๆ ครับ
เป็นค่าประมาณนะครับ

จากตรงนี้ยิงไปที่หลังคาใกล้ ระยะ 18 เมตร นัดเดียวร่วง เผลอ ๆ หลังคาเป็นรูด้วย
หลังคาตรงหลังคาริมแทงค์น้ำ ระยะยิง 29-30 เมตร กำลังดีครับ

ซูมด้านบนใกล้อีกนิด 

คุณนกช่วยล่อคนออกจากอาคารให้หมดนะครับ แบบว่าปล่อยข่าวฉีดยากันปลวกแบบร้ายแรงที่สุด
เป็นอันตรายต่อสุขภาพสุด ๆ  แล้วเราค่อยย่องไปยิงกันเงียบดีไหมครับ

เยี่ยม เยี่ยม
เก่งจริงๆเลยครับ ในที่สุดฐานที่มั่นของผมก็ถูกเปิดเผยเสียแล้ว ที่นั่นเป็นสถานีอนามัย มีเจ้าหน้าที่ไม่กี่คน ไม่ 1 ในนั้นเป็น ผบ.ทบ.ตำรวจในพื้นที่ ไม่ต้องเกรงว่าจะคุยกันไม่รู้เรื่อง ทุ่งหญ้าตรงนั้น มี 2 เจ้าของ  ยังไงพี่สิทธา ลองดูแล้วก็ประเมินดูครับว่าเหมาะไหม แต่ผมว่าเหมาะดี วันไหนจะมาก็กริ๊งกร้างหาผมได้ อ่อ ผมไม่ได้อยู่ที่นั่นนะครับ น้องๆในกำกับดูแลผมทำงานกันที่นั่น เดี๋ยวนี้ ว.มิชชั่นเขาเปลี่ยนเป็น  "มหาวิทยาลัยนานาชาติเอเซีย แปซิฟิก"  แล้วครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 07:22:03 AM »

ปืน+กล้อง พร้อม กำลังซ้อมกันอย่างขมักเขม้น เปลี่ยนลูก+ปรับแรงดันกันเป็นว่าเล่น
แล้วนายสนามหล่ะครับ......พี่นก พร้อมเปิดทำการทดสอบ ไรเฟิลอัดลม สวย แรง โค-ตะ-ระ แม่น หรือยังครับพี่
ระยะทำการ 50 หลาขึ้นไปนะครับพี่นก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม

ผมรักในหลวง...ครับ
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 04:52:04 PM »

ปืน+กล้อง พร้อม กำลังซ้อมกันอย่างขมักเขม้น เปลี่ยนลูก+ปรับแรงดันกันเป็นว่าเล่น
แล้วนายสนามหล่ะครับ......พี่นก พร้อมเปิดทำการทดสอบ ไรเฟิลอัดลม สวย แรง โค-ตะ-ระ แม่น หรือยังครับพี่
ระยะทำการ 50 หลาขึ้นไปนะครับพี่นก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม

ครับ ยินดีกับพี่ๆเเพ่อนด้วยที่ได้แออาร์ม มาเชยชมกัน เห็นแล้วมีความสุขจริงๆ  ตอนนี้ร้อนตับแตกเลยครับ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว บางวันมีฝนตก จะมาเมื่อไหร่ยังไงรบกวนมาได้เลย เบื้องต้น สอบถามไปแล้ว บ่มีปัญหาครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โครงการต่อไป เมื่อไหร่ครับ ผมรออยู่  หรือเขาไปจองกันที่กระทู้ไหนรบกวนแจ้งบ้างเน้ออ
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 05:35:17 PM »

Shocked สุดยอดเลยครับ ว่าแต่ไปมายังไงถึงได้ไปเจอสถานที่แบบนี้ครับ  เยี่ยม ทุ่งหญ้าแบบนี้น่าจะมีม้าลายด้วยซักตัวนะครับ  Grin
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 06:36:18 PM »

ครับ ยินดีกับพี่ๆเเพ่อนด้วยที่ได้แออาร์ม มาเชยชมกัน เห็นแล้วมีความสุขจริงๆ  ตอนนี้ร้อนตับแตกเลยครับ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว บางวันมีฝนตก จะมาเมื่อไหร่ยังไงรบกวนมาได้เลย เบื้องต้น สอบถามไปแล้ว บ่มีปัญหาครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โครงการต่อไป เมื่อไหร่ครับ ผมรออยู่  หรือเขาไปจองกันที่กระทู้ไหนรบกวนแจ้งบ้างเน้ออ

กำลังจะเปิดโครงการณ์ 7 แล้วครับพี่นก

อ้างถึง
Re: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม)))ลิงค์หน้าขายรับสั่งจอง สารบัญหน้าที่ 1
« ตอบ #8730 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:12:01 PM »   

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: tui086 ที่ วันนี้ เวลา 11:21:04 AM
อ้างจาก: wOrLd_oF_gLoCk ที่ วันนี้ เวลา 10:47:18 AM
ส่วนที่เกินตั้งโครงการ7ได้เลยครับ

แต่โครงการ7นี่ของเข้าเกือบปลายปีเลยนะครับ

แล้วโครงการ 7 จะเปลี่ยนยีห้อไหมเอ่ย...

Air Armsเหมือนเดิมครับ 

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า 

--------------------------------------------------------------------------------

ผมรักในหลวง...ครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์