๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:21:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟังหนุกๆ ครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมามีโอกาสไปเดินที่หลังวังมาครับ  (อ่าน 6055 ครั้ง)
boong
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

รักเมืองไทย ชูชาติไทย

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 09:44:45 AM »

ตอบให้สะใจผมทีครับ อยากได้ยินชัดๆ 
บ้าก็บ้าว่ะ..[/size]555[/color]

ภาพ 1 ภาพ  มีค่ามากกว่าคำพูด 1,000  คำ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 12:04:00 PM »

เมื่อวานเดินผ่านร้านอูซี่ บราวนิงส์
เห็นนายห้างนั่งเล่นเน็ท

...............................งั้นที่เราพูดๆกัน เค้าก็รู้แล้วมั้งครับ จูบบบบอายแทนจัง เยาะเย้ย
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 12:27:53 PM »

หลานของลูกน้องโดนบราวนิงค์ 130000

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 12:35:59 PM »

อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับ ขอความเห็นด้วยครับ ไม่ต้องเห็นใจนะครับ เอาตามความเป็นจริงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอถามว่าผมจอง P239 ราคา 82K ที่ร้านปืน Y..t... ได้ของสิ้นเดือน ผมบ้าไปแล้วหรือเปล่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตอบให้สะใจผมทีครับ อยากได้ยินชัดๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ด้วยว่า ป.3 ของผมกำลังจะบูดแล้ว รอล๊อตต่อไปก็ไม่มัน หาที่ไหนก็ไม่ได้ ร้านที่มีอยู่ก็ 100K + Up

มูลเหตุเพราะสนใจและต้องการ Sig เป็นพิเศษกว่ายี่ห้อและรุ่นอื่นๆ ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้หมายความว่ายี่ห้อและรุ่นอื่นๆ ผมไม่ชอบนะครับ หลงรัก

ขอบคุณครับ

....เป็นอาการปกติ....บ้า...ครับ...แต่ถ้าบ้าแล้วสบายใจ ไม่ทำให้ตัวเอง คนอื่นเดือดร้อน...ก็บ้าต่อไปเถอะครับ....Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 12:38:03 PM »

เห็นราคาปืนทุกวันนี้แล้วเกิดไอเดียกระฉูด หากนายแห้วเอาปืนมาเร่ขายบ้างคงพอตั้งตัวได้  หลงรัก
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 01:27:21 PM »

เล่าให้ฟังกันสนุก ๆ แต่เห็นราคาปืนใหม่ที่ว่ามาแล้ว ไม่สนุกเลยแฮะ แพงหลาย ๆ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์