๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:12:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 224932 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1170 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 02:43:35 PM »

เพิ่นสองท่านนี่ซื่อแท้ๆ เพิ่นซื่อหยังครับเถ่าเล็ก Cheesy

... นายเป้ง บรรจุ ใหม่ อยู่ อุบลฯ คนมุกดาหาร ... ตอนนี้ไปอยู่หมวดการทาง อ.บุณฑริก รึ อ.นาจะหลวย อุบลฯ 1 นี่ล่ะครับ ... ชื่อจริงผมจำ บ่ ได่ หาตะฮุ้จักกัน ...  Grin Grin Grin

... นายจ๋อม ... นายช่างพรเทพ แพงจักร ... คนอุบลฯ ... ตะว่าอยู่งานจ้างเหมา ... ตอนนี้เฮ็ดสายทางอุบลฯ - ตระการพืชผล ...  เยี่ยม

... ครับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1171 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 03:22:32 PM »

เพิ่นสองท่านนี่ซื่อแท้ๆ เพิ่นซื่อหยังครับเถ่าเล็ก Cheesy

... นายเป้ง บรรจุ ใหม่ อยู่ อุบลฯ คนมุกดาหาร ... ตอนนี้ไปอยู่หมวดการทาง อ.บุณฑริก รึ อ.นาจะหลวย อุบลฯ 1 นี่ล่ะครับ ... ชื่อจริงผมจำ บ่ ได่ หาตะฮุ้จักกัน ...  Grin Grin Grin

... นายจ๋อม ... นายช่างพรเทพ แพงจักร ... คนอุบลฯ ... ตะว่าอยู่งานจ้างเหมา ... ตอนนี้เฮ็ดสายทางอุบลฯ - ตระการพืชผล ...  เยี่ยม

... ครับ ...  Grin Grin Grin

นายเป้ง ซื่อจริง นนทวรรธ  ศรีทะรัง บรรจุเป็นนายซ่างอยู่หน่วยจรารจร ฯ แขวงการทางอุบลที่ 1 ครับ
พี่จ๋ิอม ที่ว่านี้เลาอยู่ฝ่ายก่อสร้าง สำนักทางหลวงที่ 7 บ่ครับพี่เล็ก หือว่าอยู่สำนักก่อสร้างครับ

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1172 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 10:44:55 AM »

... บ่ จัก ครับ ... จัก ตะว่า รับงาน อยู่ กทม. ... แล้วแต่เขาสิส่งไปคุมสายได๋ ... ไปเรื่อย ๆ ...  Grin Grin Grin

... มื้อคืน กะ พานายเป้ง ไปนั่งอยู่หาดคูเดื่อ ... จนเดิ๊ก ... จังพากันเมือ ... 555

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1173 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 04:07:59 PM »

ขำก๊าก  เสื้อ  ยังมี  อีก บ่  อ้ายเล็ก 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1174 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 04:24:20 PM »

ขำก๊าก  เสื้อ  ยังมี  อีก บ่  อ้ายเล็ก 

... โตเก่าขาดล่ะ ตี้ ...  Grin Grin Grin

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1175 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 09:11:05 AM »

... โตเก่าขาดล่ะ ตี้ ...  Grin Grin Grin

ไหว้  ยังอยู่ครับ 
แบบมันใส่ดี  เลยอยากได้ อีก   ยิ้มีเลศนัย

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1176 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 01:47:15 PM »

ไหว้  ยังอยู่ครับ  
แบบมันใส่ดี  เลยอยากได้ อีก   ยิ้มีเลศนัย

... ถือเสื้อโตเก่าไปเป็นแบบ ... ไปฮ้าน ซัคเซส ข้าง ร.ร.นารีฯ หม่องยูเทินรถ ... ไปหาคนซื่อ แน็ก ... กะได่ ... ต้อม กะได่... มักสีได๋ แบบได๋ ... เลือกเสื้อเอาอยู่ฮ้านเลยคับ ... บอกว่า พี่เล็ก บอกมา ...

.. จัก 3-4 โตกะได่ ... วันจันทร์ สีเหลือง ... วันอังคาร สีชมพู ... วันพุธ  สีเขียว ... วันพฤหัส สีฟ้า ... วันศุกร์ สีขาว ... งามทุกสีคับ ...

... อย่าลืมลองเสื้อเบิ่งนำเด้อคับ ... บางยี่ห้อเฮ็ดมาไซด์มัน บ่ ได่ ...  Wink Wink Wink

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1177 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 07:53:59 PM »

ของผม จันทร์สีขาว อังคารชมพู  พุธสีเทา  พฤหัสสีส้ม(เสี่ยจังหวัด ศุกร์สีม่วง(สีกรม)
 เสาร์อาทิตย์ซุดเล่นบั้งไฟ ขำก๊าก ขำก๊าก

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #1178 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 10:20:11 AM »

ไหว้  ยังอยู่ครับ 
แบบมันใส่ดี  เลยอยากได้ อีก   ยิ้มีเลศนัย

... ถือเสื้อโตเก่าไปเป็นแบบ ... ไปฮ้าน ซัคเซส ข้าง ร.ร.นารีฯ หม่องยูเทินรถ ... ไปหาคนซื่อ แน็ก ... กะได่ ... ต้อม กะได่... มักสีได๋ แบบได๋ ... เลือกเสื้อเอาอยู่ฮ้านเลยคับ ... บอกว่า พี่เล็ก บอกมา ...

.. จัก 3-4 โตกะได่ ... วันจันทร์ สีเหลือง ... วันอังคาร สีชมพู ... วันพุธ  สีเขียว ... วันพฤหัส สีฟ้า ... วันศุกร์ สีขาว ... งามทุกสีคับ ...

... อย่าลืมลองเสื้อเบิ่งนำเด้อคับ ... บางยี่ห้อเฮ็ดมาไซด์มัน บ่ ได่ ...  Wink Wink Wink

ครับ    ไหว้
เซ็นต์  บอก อ้ายเล็ก สิ มาจ่าย  น้อ   คิก คิก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1179 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 03:55:20 PM »

... สาวฝ้าย ยัง บ่ มี ผุ บ่าว เด้อ ... หุ่นนี้กั่วหมู ... อั้นตั้น ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1180 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 03:59:26 PM »

สั่งมา 2 โต  เขาขอโตหนึ่งอีกโตหนึ่งลืมไว้อำนาจฯ  ย่านได้ลอกแบบไปสักใส่กางหน้าเอิ้กอยู่ดอกมันจั่งบ่เสียไปไส ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1181 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 04:05:41 PM »

... สักลายเลยติ ... 555

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1182 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 04:10:58 PM »

ว่าซั่นหล่ะเล็กน้อยเอ้ย  สักโลโก้ใส่กางเอิ้ก แถวทางใต้สักคำว่า"เกลียดคนดั้งหัก  รักคนดั้งแหมบ" ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1183 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 04:12:08 PM »

หนูกะอยากสักคือกันค่า..............ไม่หล่อ  อย่ามอง..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักเสมอ...ถ้าไม่เจอคนใหม่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1184 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 04:15:19 PM »

หนูกะอยากสักคือกันค่า..............ไม่หล่อ  อย่ามอง..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สักใส่หน้าผากเด้อเขาจั่งสิอ่านออก  พื้นที่หลายอยู่ดอก คิก คิก

หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 86
  พิมพ์