๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:39:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209564 ครั้ง)
@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1035 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:58:28 PM »

แลบลิ้น

รักเสมอ...ถ้าไม่เจอคนใหม่
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1036 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:01:55 PM »

แลบลิ้น

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1037 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:03:25 PM »

เหลียใจเด้เนาะ   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

รักเสมอ...ถ้าไม่เจอคนใหม่
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1038 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:31:48 PM »

ออกมาอี่หล่ามันเหม็น Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #1039 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 06:08:30 PM »

เหม็นหยังหละอ้าย คิก คิก คิก คิก

อ้าย  จักน่อยสิไปยามเด้อ  เตรียมรอเก้อไว้ให้ยามนำแหน่ค่ะคึดฮอด คิก คิก คิก คิก

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1040 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 08:22:38 PM »

ของผมได้จักโตครับ สิได้เพิ่มเงินไห่บ่ครับ ไหว้ Grin

... บ่ คับ .............. เสื้อ กะลังถ่าคิว ปักอยู่ ............ เพราะว่า ... ตอนแรก ... ปักผิด เป็นไซซ์ แอล ... โตใหม่ เป็น เอ็กแอล ........... ปักแล้ว กะ สิส่งไห่โดยด่วน คับ ...  Grin Grin Grin

ผมเอาทั้ง 2 โตเลยครับ ไซซ์ L ที่ปักผิดกะเอา  ไซซ์  XL ที่ปักใหม่กะเอา  สิเพิ่มเงินไห่ครับ ไหว้ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1041 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 08:52:40 PM »

... ไปหาเฮ็ดเวียกก่อนเด้อ ... จะนาย หย่าง มาส่องเบิ่ง ... แล้ว กะ ... เฮ็ดหน่าตาสงสัย ว่า ... หมอนี้มันเฮ็ดเวียกหรือเฮ็ดหยัง ... นั่งหัวอยู่ผู้เดียว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผิดกับผมเนาะ ตั้งแต่เจ้านายตัดความชอบลูกน้องในฝ่ายผม  ยังบ่กล้าย้างมาส่องเบิ่งผมยุครับ  จักเพิ้นย้านหยัง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1042 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 10:23:20 PM »

... บ่ คับ .............. เสื้อ กะลังถ่าคิว ปักอยู่ ............ เพราะว่า ... ตอนแรก ... ปักผิด เป็นไซซ์ แอล ... โตใหม่ เป็น เอ็กแอล ........... ปักแล้ว กะ สิส่งไห่โดยด่วน คับ ...  Grin Grin Grin
ผมเอาทั้ง 2 โตเลยครับ ไซซ์ L ที่ปักผิดกะเอา  ไซซ์  XL ที่ปักใหม่กะเอา  สิเพิ่มเงินไห่ครับ ไหว้ Grin

... อ่า ........... คับ ... เดี๋ยวผม ส่งไห่ทั้ง 2 โต เด้อ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1043 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 10:25:42 PM »

... ไปหาเฮ็ดเวียกก่อนเด้อ ... จะนาย หย่าง มาส่องเบิ่ง ... แล้ว กะ ... เฮ็ดหน่าตาสงสัย ว่า ... หมอนี้มันเฮ็ดเวียกหรือเฮ็ดหยัง ... นั่งหัวอยู่ผู้เดียว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผิดกับผมเนาะ ตั้งแต่เจ้านายตัดความชอบลูกน้องในฝ่ายผม  ยังบ่กล้าย้างมาส่องเบิ่งผมยุครับ  จักเพิ้นย้านหยัง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... บ่ ได่ ดอก คับ .............. เซฟตี้ จะของ ก่อน ............ ถืกย้าย ตะ ละ เทือ ... เพชรบุรี ... ชุมพร ... สงขลา ... ยะลา .......... พู้น คับ ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1044 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:00:19 AM »

ไปยะลาโลดมื้อได่ย้ายกลับอ้ายสิไปงานเลี้ยงส่งนำดอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1045 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:02:47 AM »

เหม็นหยังหละอ้าย คิก คิก คิก คิก

อ้าย  จักน่อยสิไปยามเด้อ  เตรียมรอเก้อไว้ให้ยามนำแหน่ค่ะคึดฮอด คิก คิก คิก คิก

มาโลดนาง อ้ายสิอ่อมเอี่ยนใว้ถ่าเด้อ Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1046 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:06:26 AM »

บ่หลับบ่นอนเลยบ้อสหายตุ๊มื้อนี่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1047 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 01:03:17 PM »

ไล่หนีคือผมโลดนา ....ซั้ง ซัง พวกงานบ่เฮ็ด ดีแต่แก้งลูกน้อง....  ตีขุมตาเผิ่นจักบาดโลด
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1048 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 08:46:12 PM »

ไล่หนีคือผมโลดนา ....ซั้ง ซัง พวกงานบ่เฮ็ด ดีแต่แก้งลูกน้อง....  ตีขุมตาเผิ่นจักบาดโลด
เขาบ่อยู่นี่แหล่วอ้าย  เขาจื่อออดเสียงเกือบ  ผมขึ้นบันไดหนึ่ง  เขาลงอีกบันไดหนึ่ง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1049 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 02:21:25 PM »

เว้าเลื่องเจ้านายมาล่ะผมสูนวื่นๆ
ไปหาสะแตกแต่เหล้า กลับเข้ามาด่าแว้ดๆ แล้วกะหนีไปหาเลียแดดอยู่ร้านอาหาร ห่ากินหำมันนี่
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 86
  พิมพ์