๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 12:19:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 66 67 68 [69] 70 71 72 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 224527 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1020 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 08:44:19 PM »

สั่งเสื้อให้แม่บ้านใหม่ เลาว่ามันใหญ่ เลยสั่งแบบผู้หญิงให้ โอนเงินเรียบร้อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1021 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:45:40 PM »

Grin ใส่ได่พอดีเลย  แต่รู้สึกหว่า ความยาวของเสื้อสิสั้นไป Grin Grin

... โซว์ ดือ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin มันสั้น ซงกะสิคือไปทางนั่นหล่ะค่ะ ใส่กางเกงเอวต่ำบ่ได้ ขำก๊าก

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1022 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:33:21 PM »

เฮ็ดกางเกงบาดนี้เล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก

... เฮ็ด ซ่ง .. ได่ บ่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1023 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:35:49 PM »

... แจ้งเพื่อนสมาชิก ครับ ...  Grin Grin Grin

... ถ่า มี ไผ สิเพิ่มเติม หรือ เปลี่ยนแปลงอีหยัง .......... กรุณา แจ้ง ผมโดยด่วน เด้อครับ ............. อยากไห่ พ้อมกันเทือเดียวแล้วเลยเที่ยวนี้ ... เพราะว่าทางฮ้าน ... งาน เพิ่นหลาย ... น้องกิ๊ฟ กับ น้องแน๊ก ผู้รับงานซุมเฮา ... เพิ่นกะลาออก ไปอยู่ฮ้านใหม่ เรียบร้อยแล้ว ... ผู้มารับช่วงเพิ่นอาจจะ บ่ สานงานนี้ ต่อ ...

... สะนั้น ... มีอะไร ... กรุณาแจ้งเพิ่มเติมโดยด่วนครับ ... เหมิดภารกิจ เสื้อทีมแล้ว ผม กะ สิ ได่ เฮ็ดเวียกเฮ็ดงานประจำ ปกติต่อไป ... พักไว้สาก่อน ... เจ้านายเพ่งเล็งแล้ว ... มื้อได๋กะแล่นไปแต่ธุระ ๆ ส่วนโต ... ราวว่า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

ของผมได้จักโตครับ สิได้เพิ่มเงินไห่บ่ครับ ไหว้ Grin

... บ่ คับ .............. เสื้อ กะลังถ่าคิว ปักอยู่ ............ เพราะว่า ... ตอนแรก ... ปักผิด เป็นไซซ์ แอล ... โตใหม่ เป็น เอ็กแอล ........... ปักแล้ว กะ สิส่งไห่โดยด่วน คับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1024 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:36:24 PM »

Grin ใส่ได่พอดีเลย  แต่รู้สึกหว่า ความยาวของเสื้อสิสั้นไป Grin Grin

... โซว์ ดือ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin มันสั้น ซงกะสิคือไปทางนั่นหล่ะค่ะ ใส่กางเกงเอวต่ำบ่ได้ ขำก๊าก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1025 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:39:05 PM »

สั่งเสื้อให้แม่บ้านใหม่ เลาว่ามันใหญ่ เลยสั่งแบบผู้หญิงให้ โอนเงินเรียบร้อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ถ่าคิว ปัก อยู่ คับ อ้าย 3-4 มื้อ ช่างใหม่ ราวว่า ....................... ช่างผู้เก่า ... ผิดกัน นำ เจ้า ของฮ้าน  .... ลาออกเสยเลย ... โทรมาบอกผม ... หนูลาออกล่ะ เด้อ อ้าย ... คุยผู้ใหม่ เอาเอง ราวว่า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1026 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:42:48 PM »

ผู้ด๋ายหนิ   คือหื่นแท่   บู่                                      แลบลิ้น

รักเสมอ...ถ้าไม่เจอคนใหม่
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1027 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:45:33 PM »

ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1028 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:50:37 PM »

ผู้ด๋ายหนิ   คือหื่นแท่   บู่                                      แลบลิ้น
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ... ขอเบิ่งแหน่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1029 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:51:40 PM »

ห่วย  .. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  คือกัน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รับได่บ่   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1030 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:52:29 PM »

... มาเบิ่ง ตี้ ล่ะ ............. สิ ใส่ ไห่ เบิ่ง ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

@ดีนะ@
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1031 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:54:22 PM »

ล้อมผ้ายัง    Huh   สิถ่าเก็บบัตรข้าง นอก ดอก ค่ะ   น้องย่าน   ยี๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1032 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:55:00 PM »

... ไปหาเฮ็ดเวียกก่อนเด้อ ... จะนาย หย่าง มาส่องเบิ่ง ... แล้ว กะ ... เฮ็ดหน่าตาสงสัย ว่า ... หมอนี้มันเฮ็ดเวียกหรือเฮ็ดหยัง ... นั่งหัวอยู่ผู้เดียว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1033 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:55:33 PM »

พากันเบิ่งหมีติ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1034 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:56:06 PM »

ล้อมผ้ายัง    Huh   สิถ่าเก็บบัตรข้าง นอก ดอก ค่ะ   น้องย่าน   ยี๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน

... เบิ่ง .......... เพิ่น เฮ็ดหน่าตา ...  แบร่ แบร่ แบร่

>>>>>>>>>>>>>

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 02:57:47 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 66 67 68 [69] 70 71 72 ... 86
  พิมพ์