๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 11:02:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 220235 ครั้ง)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1005 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 12:06:30 PM »

ไผนอสิถืกใหมบาดเนี่ย

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1006 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 12:42:35 PM »

Grin ใส่ได่พอดีเลย  แต่รู้สึกหว่า ความยาวของเสื้อสิสั้นไป Grin Grin

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #1007 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:05:09 PM »

Grin ใส่ได่พอดีเลย  แต่รู้สึกหว่า ความยาวของเสื้อสิสั้นไป Grin Grin

.... ตัดแอวเจ้าของออกติละ สิได้พอดีกับเสื้อ อิอิ  คิก คิก คิก คิก

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1008 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:13:11 PM »

... โซว์ ดือ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1009 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 02:10:39 PM »

โอนเงินล๊อตที่ 2 ไปให้แล้วเด้อครับสหายเล็กน้อย.......ตรวจเบิ่ง บ/ช.เด้อครับ......ขอบคุณครับ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1010 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:06:38 PM »

โอนเงินล๊อตที่ 2 ไปให้แล้วเด้อครับสหายเล็กน้อย.......ตรวจเบิ่ง บ/ช.เด้อครับ......ขอบคุณครับ

... ขอบคุณคับ .......... ถ่า อ้ายเสก อีก จัก คนก่อน คับ ......... คือ สิแล้ว ล่ะ บาดทีนี้ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1011 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:13:25 PM »

ถ่าเอาเสื้อแขนยาวไปปักให้อ้ายนำแหน่เด้อ  ให้ FBT ตัดให้ยุอีกบ่โดนดอก  สิเอาไว่ใส่เลาะท่ง เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1012 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:21:43 PM »

ถ่าเอาเสื้อแขนยาวไปปักให้อ้ายนำแหน่เด้อ  ให้ FBT ตัดให้ยุอีกบ่โดนดอก  สิเอาไว่ใส่เลาะท่ง เยี่ยม

... คับ เดี๋ยว ผมสิ บอกเขาไว้ ...  ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1013 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:26:06 PM »

แท้งคิ้ว เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1014 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:42:50 PM »

... แจ้งเพื่อนสมาชิก ครับ ...  Grin Grin Grin

... ถ่า มี ไผ สิเพิ่มเติม หรือ เปลี่ยนแปลงอีหยัง .......... กรุณา แจ้ง ผมโดยด่วน เด้อครับ ............. อยากไห่ พ้อมกันเทือเดียวแล้วเลยเที่ยวนี้ ... เพราะว่าทางฮ้าน ... งาน เพิ่นหลาย ... น้องกิ๊ฟ กับ น้องแน๊ก ผู้รับงานซุมเฮา ... เพิ่นกะลาออก ไปอยู่ฮ้านใหม่ เรียบร้อยแล้ว ... ผู้มารับช่วงเพิ่นอาจจะ บ่ สานงานนี้ ต่อ ...

... สะนั้น ... มีอะไร ... กรุณาแจ้งเพิ่มเติมโดยด่วนครับ ... เหมิดภารกิจ เสื้อทีมแล้ว ผม กะ สิ ได่ เฮ็ดเวียกเฮ็ดงานประจำ ปกติต่อไป ... พักไว้สาก่อน ... เจ้านายเพ่งเล็งแล้ว ... มื้อได๋กะแล่นไปแต่ธุระ ๆ ส่วนโต ... ราวว่า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #1015 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:45:24 PM »

... แจ้งเพื่อนสมาชิก ครับ ...  Grin Grin Grin

... ถ่า มี ไผ สิเพิ่มเติม หรือ เปลี่ยนแปลงอีหยัง .......... กรุณา แจ้ง ผมโดยด่วน เด้อครับ ............. อยากไห่ พ้อมกันเทือเดียวแล้วเลยเที่ยวนี้ ... เพราะว่าทางฮ้าน ... งาน เพิ่นหลาย ... น้องกิ๊ฟ กับ น้องแน๊ก ผู้รับงานซุมเฮา ... เพิ่นกะลาออก ไปอยู่ฮ้านใหม่ เรียบร้อยแล้ว ... ผู้มารับช่วงเพิ่นอาจจะ บ่ สานงานนี้ ต่อ ...

... สะนั้น ... มีอะไร ... กรุณาแจ้งเพิ่มเติมโดยด่วนครับ ... เหมิดภารกิจ เสื้อทีมแล้ว ผม กะ สิ ได่ เฮ็ดเวียกเฮ็ดงานประจำ ปกติต่อไป ... พักไว้สาก่อน ... เจ้านายเพ่งเล็งแล้ว ... มื้อได๋กะแล่นไปแต่ธุระ ๆ ส่วนโต ... ราวว่า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

ไหว้

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1016 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:46:20 PM »

เฮ็ดกางเกงบาดนี้เล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
daloap
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ

« ตอบ #1017 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 05:59:19 PM »

สะหวัดดี.......
          ฮองกะมาใหม่เด้อ......เรื่องเสื้อบ่ฮู้จัก....เข้ามาเทือแรก.....อยากโสเหร่นำเด้อ...สมัครเป็นสมาชิกนำแนเด้อ....โดน..ๆ...เข้ามาเทือหนึงดอกบ่ฮู้ว่าสมัรสมาชิกเฮ็ดจังใด๋...บอกแนเด้อ......ซำนี้ก่อนเด้อ.....จังซิมาโสกันใหม่......ซำบายดี๋.
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1018 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 08:26:43 PM »

ยินดีต้อนรับค่ะ Grinบวกคะแนนให่พ้อม Grin

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1019 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 08:39:15 PM »

ของผมได้จักโตครับ สิได้เพิ่มเงินไห่บ่ครับ ไหว้ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 86
  พิมพ์