๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:34:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 59 60 61 [62] 63 64 65 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209570 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #915 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 03:21:32 PM »

ไปชะนีเอามาให่แล้ว บอกว่าขอโทษหลาย ๆเมียออกลูกว่าซั่น คิก คิก

เถ่าเล็กน้อยเซาเจ็บเซาเปื่อยแล้วบ่นอ Huh

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #916 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:17:54 AM »

พี่เล็ก  ของน้องแล้วหละเบาะค่ะ Grin
... นายเหี่ยน เอาไปแล้ว ...  Grin

ได้เสื้อใส่ไปเที่ยวงานไหลเฮือไฟแล้วผมกับลุงโฮ  บัดนี้
... เผื่อนำแหน่ คับ ...  ไหว้

ได้ฮับแล้วครับฮ้อน ๆ เลยครับ Grin

.. ระวังลวกมือเด้อคับ ...  Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #917 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:22:05 AM »

ได้เสื้อเเล้วเด้อครับ..  ...ใส่ก่อนซักได้บ่ครับ  คิก คิก
... เหม็น คับ ......... แสบหูดัง ...  Grin Grin Grin

ผมได้รับล่ะเด้อครับแถมเมาหนึ่งพร้อม  คิก คิก
... เอาเสื้อไป ............ เอาคืนมา เมาหนึ่ง ... หลุบขะหนาดเลย ...  บู่

ได้รับแล้วเด้อเสื้อ  ลูกสาวใส่บ่ถอดเลย ขำก๊าก

... มีเสื้อโตเดียว บ่ จัก ...  Grin

ผมได้ฮับเสื้อแล้วเด้อครับ

... ใส่พอดี บ่ พี่ ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #918 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:24:08 AM »

ผมได้รับล่ะเด้อครับแถมเมาหนึ่งพร้อม  คิก คิก
ผมเปลี่ยนเอารุ่นนี้ดอกซั่นน่ะ น้ำลายหก

... รุ่นนี้ ต้อง มาเอาเองกับมือ คับ อ้าย ...  ไหว้

ได้รับแล้วคือกันจ้า Grin

... ฮื่อ ................ เอาไปไห่ ผู้บ่าวใส่ไห่ เด้อ ...  คิก คิก

ได้ฮับเสื้อแล้วครับ  ไปรษณีย์ โบกรถเอาให้กลางทางครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
... ฮู้จักกันติคับ ...  Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #919 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:24:25 AM »

แหม่นมีโตเดียวอีหลี.....เสื้อรวมพลคนอิสาน  แต่เสื้อแบบอื่นมีเพียบ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #920 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:27:18 AM »

ฝากบอกฮ้านเขาไว่ให้แหน่เด้อเล็กน้อย  อ้ายสิเอาเสื้อยึดแขนยาวไปปัก  ขอเวลาหาเสื้องามๆก่อน Cheesy

... คับ ............... มื้อนี้ เที่ยง ๆ กะสิเข้าไปฮ้าน เพิ่น อยู่ เอาเสื้อปแก้ไห่ ... น้าวุฒิ น้าต๊อบ ... แล้ว สิเลยไปส่งไปสะนี ไห่ ... ภูพาน ...  ไหว้

ได้ฮับแล้วเด้อ
งามคัก  เถ่าแม่  งง ๆ
วาไผส่งอิหยังมาให่เพิน คิก คิก คิก คิก

... เถ่าแม่ ติ คับ ....................  ยิ้มีเลศนัย

ได้รับแล่วคือกันเด้อค่ะ  พุส่งกะหวังดีขนาดย่านโตน่อยใส่บ่ได่  ใส่ได่ยุเด้อจ้าเสื่อฮั่น  แต่อีกโตมันใหญ่โพด เลยให่พุบ่าวใส่ซั่ม  ค้านส่งกลับไปเปลี่ยนจ้า
ทราบแล้วเปลี่ยน....    Wink

... ใส่ ไห่ เพิ่น นำอยู่ บ้อ ...  ยิ้มีเลศนัย

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #921 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:28:58 AM »

ไหว้ ไหว้ได้ฮับเสื้อแล้ว มื้อวานใส่ไปสนามกับลุงโฮ  หมู่ท้วงแซวๆ ว่าได้เสื้องาม ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เบิ่งมาดลุงโฮ เพิ้นใส่เสื้องาม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใส่เสื้อประชันกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 11:41:43 AM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #922 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:30:54 AM »

ได้รับแล้วคือกันครับ......สิได้กินเข่าอีกหลายเติบจั่งสิเต็มเสื่อ Grin Grin

... เอ้า ........................ ผมส่งไห่ ผิดเบอร์ อยู่ เบ๊าะ คับ .............. ซ่วงนั้นกะลัง หวิ่ง ไข้ ............. เป็นมึน ๆ งง ๆ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

แม่ใหย่สีบ่กล้าเอาเสื้อมาให้ย่านเสียเหล้าพะนะ เขาหละพากันลาบเป็ดสองโต อ๋อไก่อีกโตหนึ่ง เหมิดเหล้าไป5กลม 7-8คนนี่หละ Grin Grin

... ว่าสิไปหาอยู่ บ่ ทัน ส่วงไข้ดี กะ เลย บ่ ไป ....  Grin

ผิดขนาดได๋ครับ คั่นแมน L กับ XL  บ่ต้องแก้ครับ ผมเอาหมดครับ ไหว้ Grin

... เดี๋ยว ส่งไปไห่ คับ ...  Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #923 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:34:13 AM »

อ้ายเล็กครับ  สั่งผิดขนาดเด้อครับ  นึกวาเมียสิจ่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน จ่มเปะจ่มเป้ดยุ  หัวเราะร่าน้ำตาริน สั่งใหม่เด้อครับ  XL พุยิง  ปักว่า JEAB  สาขาน่านคือเก่าเด้อครับ  ค่าใซ่จ่ายคิดตื่มเลยครับ ไหว้

... ได่คับ .............................  Grin  ... 

ได่แล้วครับผม  Grin

... ใส่ พอดี บ่ พี่ ...  ไหว้

ไปชะนีเอามาให่แล้ว บอกว่าขอโทษหลาย ๆเมียออกลูกว่าซั่น คิก คิก

เถ่าเล็กน้อยเซาเจ็บเซาเปื่อยแล้วบ่นอ Huh

... ปรับ ไก่โตหนึ่ง โลด พี่ ......................... กะลัง ส่วงไข้ ... คับ ...  ไหว้

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #924 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:36:41 AM »

แหม่นมีโตเดียวอีหลี.....เสื้อรวมพลคนอิสาน  แต่เสื้อแบบอื่นมีเพียบ ขำก๊าก

... คับ ...  Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ได้ฮับเสื้อแล้ว มื้อวานใส่ไปสนามกับลุงโฮ  หมู่ท้วงแซวๆ ว่าได้เสื้องาม ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

... ขอบคุณ คับ ผม ..................... ผลงาน ทีมรวมพลคนอีสาน ... คนละควมคึดสองควมคึด คับ .......... แล้วจังค่อยซ่อยกันแก้ไข พัฒนา ต่อไป ในภายภาคหน้า ...  ไหว้

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #925 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:38:37 AM »

Grin ไหว้

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #926 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:44:39 AM »

ผมได้รับเสื้อแล้วเด้อครับ...ขอบคุณสหายเล็กน้อยหลายๆ.....เอ...เสื้อที่บ่มีกระเป๋าหน้านั่นมีอีกบ๊อครับ.....ผมอยากได้พวกบ่มีกระเป๋าหน้าอีกจัก 2 โตครับ(สวยดี)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #927 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:50:18 AM »

ผมได้รับเสื้อแล้วเด้อครับ...ขอบคุณสหายเล็กน้อยหลายๆ.....เอ...เสื้อที่บ่มีกระเป๋าหน้านั่นมีอีกบ๊อครับ.....ผมอยากได้พวกบ่มีกระเป๋าหน้าอีกจัก 2 โตครับ(สวยดี)

... มีแบบ แม่หญิง บ่ มีกะเป๋า .................... กับว่า ...  ถ่า บ่ เอา กะเป๋า ผม สิไห่ เขาแกะกะเป๋า ออกไห่ ... เอา บ่ อ้าย ...  ไหว้

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #928 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:55:45 AM »

ผมว่าแม่นผมโทรแจ้งอาเล็กน้อยให้เปลี่ยนเป็นแบบบ่มีกระเป๋าแล้วแหม...แสดงว่าผมลืมโทรบอก......คันซั่นเอาแบบบ่มีกระเป๋า แล้วปักซื่อผมเพิ่มให้นำแน๊เด้อครับ.....เอา 2 โต.....ขนาดเสื้อเหมือนเดิม(XL & L).....สีอื่นยังบ่ทันมีแม่นบ๊อครับ...

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #929 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 12:10:33 PM »

... กล้วยใหญ่ โทรเช็คเบิ่งเด้อ ... ทางพี้ เช็คแล้ว ... ตามนี้ ...

... ว่า อยู่ เที่ยว ก่อน ส่ง สติ๊กเกอร์ ไปไห่ คือ บ่ ได่ รับ ...  Huh

หน้า: 1 ... 59 60 61 [62] 63 64 65 ... 86
  พิมพ์