๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:16:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209505 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #720 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:14:48 PM »

สู้ต่อไปครับ.....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #721 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 07:34:03 AM »

เสื้อผมตัดค่าส่งไปรษณีย์ออกเดอ   
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #722 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 11:15:25 AM »

วันศุกร์ สิไปโอนค์เงินค่าเสื้อ+ค่าส่งสาก่อน ย้านบ่ได้นุ่งไปงานไหลเฮือไฟ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #723 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:21:27 PM »

ค่ำๆพุ้นหล่ะจั่งสิไปโอนให้  หาสีฟ้าแบบบ่มีกระเป๋าเพิ่มให้อ้ายอีกจักโตแหน่เด้อเล็กน้อยไซร์เอ็กแอล  สิโอนไปให้พันหนึ่งมักโอนโตเลขกลมๆ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #724 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:30:30 PM »

มื่อนี่ย่างไปหาเสื่อไห่ลูกซายกะบ่มี...เซงเด้  โอนเงินจั๊งใด๋ล่ะบาดหนิ   Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #725 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:31:18 PM »

มื่อนี่ย่างไปหาเสื่อไห่ลูกซายกะบ่มี...เซงเด้  โอนเงินจั๊งใด๋ล่ะบาดหนิ   Cheesy

เดี๋ยวสิพีเอ็มไปให้เด้อ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #726 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:38:29 PM »

ปักโลโก้กับซื่อใส่ หมวกกับเสื่อเด็กน่อยตื่มเงินจักบาทครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2010, 12:40:42 PM โดย soveat- รักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #727 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:42:56 PM »

สิ้นปีสิได้ใส่บ่น้อ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #728 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:45:08 PM »

เห็นว่าสิ้นเดือนนี่เดะหล่ะครับเสี่ย  ถ้าเขาปักอย่างเดียว

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #729 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:48:11 PM »

ไหว้

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #730 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:07:43 PM »

สู้ต่อไปครับ.....

... คับอ้าย ...  ไหว้

เสื้อผมตัดค่าส่งไปรษณีย์ออกเดอ  

... คับอ้าย ...  ไหว้ ... เว้าเป้นตาเปียงค่าเหล้า เด้ ...  Huh Huh Huh

วันศุกร์ สิไปโอนค์เงินค่าเสื้อ+ค่าส่งสาก่อน ย้านบ่ได้นุ่งไปงานไหลเฮือไฟ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... คับผม ...  ไหว้

ค่ำๆพุ้นหล่ะจั่งสิไปโอนให้  หาสีฟ้าแบบบ่มีกระเป๋าเพิ่มให้อ้ายอีกจักโตแหน่เด้อเล็กน้อยไซร์เอ็กแอล  สิโอนไปให้พันหนึ่งมักโอนโตเลขกลมๆ เยี่ยม

... ได่ คับผม ...  ไหว้

มื่อนี่ย่างไปหาเสื่อไห่ลูกซายกะบ่มี...เซงเด้  โอนเงินจั๊งใด๋ล่ะบาดหนิ   Cheesy

... พีเอ็ม คับผม ...  Grin Grin Grin

เห็นว่าสิ้นเดือนนี่เดะหล่ะครับเสี่ย  ถ้าเขาปักอย่างเดียว

ไหว้

... ทันปีใหม่พอดีคับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #731 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:19:47 PM »

... เพิ่มเติมครับ ...

... ช่วงนี้ ... เพื่อนสมาชิกสามารถหาเสื้อส่งมาให้ทางร้านปักเพิ่มเติม ... ได้ ครับ ...

... ราคาปักตามแบบมาตรฐาน คิดตัวละ 30 บาท ...

... ปักอักษรเพิ่มเติมที่แขนคิดเพิ่มอีก 20 บาท ...

... กรณีเพื่อนสมาชิก ...ตั้งใจ ... โอนเงินค่าเสื้อ + ค่าส่งพัสดุ ................. เกินมาให้ ... หรือ ... อัตราค่าบริการส่งพัสดุไม่ถึงที่แจ้งไว้ ...
... ผมขออนุญาตรวบรวมไว้เป็นเงินของกลุ่ม "ซาวอีสานม่วนซื่น" และ จะแจ้งยอดเงินเกิน หรือ คงเหลือ ให้ทราบในโอกาสต่อไป ... ด้วยความเคารพ ครับ ...  ไหว้   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2010, 03:37:57 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #732 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:32:43 PM »

... ช่วงนี้ ... เพื่อนสมาชิกสามารถหาเสื้อส่งมาให้ทางร้านปักเพิ่มเติม ... ได้ ครับ ...

... ราคาปักตามแบบมาตรฐาน คิดตัวละ 30 บาท ...

... ปักอักษรเพิ่มเติมที่แขนคิดเพิ่มอีก 20 บาท ...

... กรณี ... โอนเงินค่าเสื้อ + ค่าส่งพัสดุ ................. เกิน ... หรือ ... ไม่ถึงอัตราค่าบริการส่งพัสดุที่แจ้งไว้ ...

... ผมขออนุญาตรวบรวมไว้เป็นเงินของกลุ่ม "ซาวอีสานม่วนซื่น" และ จะแจ้งยอดเงินเกิน หรือ คงเหลือ ให้ทราบในโอกาสต่อไป ... ด้วยความเคารพ ครับ ...  ไหว้  

...  อิอิ ...

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #733 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 03:39:51 PM »

... กรณี ... โอนเงินค่าเสื้อ + ค่าส่งพัสดุ ................. เกิน ... หรือ ... ไม่ถึงอัตราค่าบริการส่งพัสดุที่แจ้งไว้ ...

...  อิอิ ...

... แก้ไข แล้วคับอ้าย ...  ไหว้

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #734 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 05:01:39 PM »

.... แก้ไขครั้งล่าสุดครับ ...   ไหว้

... สรุปลงตัวแล้ว ครับผม ...         

... แบบเสื้อที่โผมสั่งครับ ... เป็น เสื้อคอโปโลสำเร็จรูป สีดำล้วน ผู้ซายมีกาเป๋า ... แม่หญิงไม่มีกาเป๋า ...  ไหว้

... แขนขวาปักอย่างนี้ครับ ...

... เป็นเสื้อสำเร็จรูป ... SIZE  S  ฮ้านนี้ บ่ มี เด้อครับ ... สำหรับท่านที่สั่ง SIZE  S  ผมสิหาจากฮ้านอื่นมาปักไห่แทน ...  ไหว้

... เสื้อพ้อมปักแบบมาตรฐาน โต ละ  200 บาทถ้วน ................ สั่งปักเพิ่มเติมตัวอักษร ไม่เกิน สองแถว ที่แขนซ้าย ... เพิ่ม 20 บาท ...  ไหว้

... รายการสั่งเสื้อ คับ ...  ไหว้

... รายการปักอักษรเพิ่มเติม ...

...ส่วนท่านใดที่ยังไม่มีรายชื่อ...........................แจ้งเพิ่มเติมเข้ามาได้ครับ...  Grin Grin Grin

... แบบโลโก้ ...ชมที่นี่นะครับ ...
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80356.0

...ชื่อกลุ่ม/ทีมงาน...ชมที่นี่นะครับ ...
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80370.0

Grin Grin Grin
.. อัตราค่าส่งพัสดุไปรษณีย์ ภายในประเทศ ... ครับ ...

น้ำหนัก / weight อัตราค่าบริการ (บาท) / ship rate (Bath)
ไม่เกิน 1 กิโลกรัม / 0 - 1 Kg. 20
เกิน 1 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 2 กิโลกรัม / over 1 kg. under 2 kg. 35
เกิน 2 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 3 กิโลกรัม / over 2 kg. under 3 kg. 50
เกิน 3 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 4 กิโลกรัม / over 3 kg. under 4 kg. 65
เกิน 4 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 5 กิโลกรัม / over 4 kg. under 5 kg. 80
เกิน 5 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 6 กิโลกรัม / over 5 kg. under 6 kg. 95

... กรณีส่งแบบ EMS ...

ไม่เกิน 20 กรัม ค่าส่ง EMS 27 บาท
21-100 กรัม ค่าส่ง EMS 32 บาท
101-250 กรัม ค่าส่ง EMS 37 บาท
251-500 กรัม ค่าส่ง EMS 47 บาท
501-1000 กรัม ค่าส่ง EMS 62 บาท
1001-1500 กรัม ค่าส่ง EMS 77 บาท

... อัตราค่าส่งพัสดุลงทะเบียน ...

0 -1        กิโลกรัม   38  บาท
1.01 - 2  กิโลกรัม   48  บาท
2.01 - 3  กิโลกรัม   63  บาท
3.01 - 4  กิโลกรัม   78  บาท
4.01 - 5  กิโลกรัม   93  บาท

... กรณีเพื่อนสมาชิก ...ตั้งใจ ... โอนเงินค่าเสื้อ + ค่าส่งพัสดุ ................. เกินมาให้ ... หรือ ... อัตราค่าบริการส่งพัสดุไม่ถึงที่แจ้งไว้ ...
... ผมขออนุญาตรวบรวมไว้เป็นเงินของกลุ่ม "ซาวอีสานม่วนซื่น" และ จะแจ้งยอดเงินเกิน หรือ คงเหลือ ให้ทราบในโอกาสต่อไป ... ด้วยความเคารพ ครับ ...   ไหว้

หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 86
  พิมพ์