๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 02:37:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 225660 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #585 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 09:51:43 AM »

ฮ่วย....บ่แหม่นจักรเย็บผ้าล้มทับคอซ่างแล้วตี๊ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #586 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 10:01:01 AM »

จ่ายเงินตอนได๋นอ... Huh
จ่ายทางได๋บอกน้องแนอ้าย Cheesy Wink Grin

... ยัง บ่ ตกลง ราคา นำฮ้านตัดผ้าอยู่คับ ... ตะว่าคุยไว้ บ่ หน่าเกิน 250 ... ตะคิดว่า สิได่ถืกกั่วอยู่ ...   Grin

... ได่ราคาเสื้อ+ ค่าส่งพัสดุ ... บัญชีโอนเงิน ... ผมสิ PM ไปบอก ซุ คนเด้อ ... ครับ ...  Grin Grin Grin
รับทราบครับผม

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #587 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:32:26 PM »

Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #588 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:18:54 PM »

... ปะกาด ครับ ปะกาด ...

... ขออภัย ... เพื่อนสมาชิกเรื่องเสื้อ ซาวอีสานม่วนซื่น ครับ ...  ไหว้

... เมือวานนี้  ผมได่นำแบบเสื้อซาวอีสานม่วนซื่น  พ้อม จำนวนเสื้อ 85 โต ... ไป หาฮ้านตัด และ ปัก ...

... ปรากด ว่า ......................................... ต้องไซ้ระยะเวลาอย่างน้อย 2 เดียนเคิ่ง เถิ่ง 3 เดียน ... จังสิแล้ว ...   

... เนื่องจากซ่วงนี้ ... ส่วนราชการ ... นักเฮียน ... นักสึกสา ... ต่าง ๆ ในเมียงอุบลฯ ... เพิ่นพากันมีโครงการ หยังกันแหน่ บุ๊ ... สั่งตัดเสี่ยกันแซวซะ ...   ขะหนาดมื้อวานไป ... กะมีคนมานั่งถ่าสั่งตัดเสี่ยผู้ละ 300 - 500 โด ... เอาไว้ กีลาสี ... พะนะ ...  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
... ซึ่ง ผมคิดว่า ... มันอาจสิไซ่เวลาโดนเหิงเติบเกินไป ...

... โผม กะเลยต้อง ขอกาบอภัย  เพื่อนสมาชิกทุก ๆ ท่าน ... ที่ บ่ ได่เสื้อ ตามแบบที่ผมตั้งใจเฮ็ดไว่ ...  ไหว้

... แต่ ... ทว่า ..................... ฮ้านเสื้อเพิ่นแนะนำ ว่า ... ไห่เอาเสื้อสำเร็จรูปไปปักเอาก่อนเป็นหยัง ... สิคิดไห่ราคาพิเศษ ... ลัดคิวไห่พ้อม ... ได่ปะมานต้นเดียนหน่า ...

... โผมกะเลยตัดสินใจ แทนเพื่อนสมาชิก สั่งดำเนินการไปแล้วเรียบร้อย ... โดนพละการ ...

... ซึ่ง  สมาชิกท่านได๋ต้องการ ยกเลิกการสั่งเสื้อ กะ สามารถ พีเอ็ม มาหาโผมได่เด้อครับ ... สิป้อย สิหยังกะได่ คับ ... ขอน้อมรับทุกประการ ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #589 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:21:57 PM »

บ่กล้าป้อยดอกค่ะอ้าย  ว่าแต่ปีนี้ได้ใส่กะดีแล้วค่ะ Grin Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #590 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:22:38 PM »

บ่ป้อยบ่จ่มดอกครับ เอาคือเก่า จัดไปยาวไป เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #591 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:28:13 PM »

... แบบเสื้อที่โผมสั่งครับ ... เป็น เสื้อคอโปโล สีดำล้วน ผู้ซายมีกาเป๋า ... แม่หญิงไม่มีกาเป๋า ...  ไหว้

... เสื้อสำเร็จ ... SIZE  S  ฮ้านนี้ บ่ มี เด้อครับ ... สำหรับท่านที่สั่ง SIZE  S  ผมสิหาจากฮ้านอื่นมาปักไห่แทน ...  ไหว้

... เสื้อพ้อมปักแบบมาตรฐาน โต ละ  200 บาทถ้วน ................ สั่งปักเพิ่มเติมตัวอักษร ไม่เกิน สองแถว ที่แขนซ้าย ... เพิ่ม 20 บาท ...  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2010, 05:11:21 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #592 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:49:01 PM »

XL เด้อ  เอาไว้ให่แน สงกรานต์สิไปเอา

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #593 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:50:12 PM »

... แขนขวาปักอย่างนี้ครับ ...

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #594 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:54:09 PM »

ห่วย...เล็กคือว่าบ่มีเอสละ
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #595 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:56:02 PM »

... รายการสั่งเสื้อครับ ....

... เสื้อสำเร็จ ... SIZE  S  ฮ้านนี้ บ่ มี เด้อครับ ... สำหรับท่านที่สั่ง SIZE  S  ผมสิหาจากฮ้านอื่นมาปักไห่แทน ... 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2010, 05:11:50 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #596 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:56:33 PM »

ถามหาเบอร์เอส  บ่เบิ่งขนาดเจ้าของเลยเถ่านี่

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #597 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 04:59:08 PM »

... เสื้อสำเร็จรูปฮ้านี้ เพิ่นสั่งมาขายเริ่มต้นจากเบอร์ เอ็ม คับ ...

... แต่ถ่า สิเอาเบอร์เอส ... อีหลี ... เดี๋ยวผมสิซื้อฮ้านอื่นมาปักไห่ คับ ... เอาจังซั่น บ่ ... อ้าย ...   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2010, 10:07:44 AM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #598 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 05:01:15 PM »

ครับ....เบอไหญ่อ้ายไส่บ่ได้ดอก มันหลวม
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #599 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 05:10:16 PM »

ครับ....เบอไหญ่อ้ายไส่บ่ได้ดอก มันหลวม

... ครับ .. คะซั่นเอาจังซี้น้อ ... ............................ เสื้อ SIZE ... S ... ทั้งเหมิด ผมสิหาจากฮ้านอื่นมาปักแทน ... ดี บ่ ... ตัดโควต้าจากฮ้านนี้ ... ออกไป ...  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 86
  พิมพ์