๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:38:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209514 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #555 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 03:21:42 PM »

เอาแหมเนาะ  บ่เอาสิใส่หยัง  ให้มีแต่ยามนอนแหน่เถาะแบบบ่ใส่เสื้อผ้า ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #556 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 05:36:38 PM »

อยากได่เสื้อแขนยาวสีขาวเพิ่มอีกจักโตแนค่ะ   Wink

... ยัง บ่ ได่สั่งตัด ............. มีตะเสื้อโรงงาน ... ซื้อแล้วเอาไห่เขาปักไห่ พ้อมกัน ได่อยู่ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

Wink  Wink (แปลว่าตกลงค่ะ)

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #557 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:03:17 PM »

อยากได่เสื้อแขนยาวสีขาวเพิ่มอีกจักโตแนค่ะ   Wink

... ยัง บ่ ได่สั่งตัด ............. มีตะเสื้อโรงงาน ... ซื้อแล้วเอาไห่เขาปักไห่ พ้อมกัน ได่อยู่ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

Wink  Wink (แปลว่าตกลงค่ะ)

Wink  Wink (แปลว่าตกลงคือกันจ๊ะ)

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Black_Choc
อย่าพูดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ทำ
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #558 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 07:22:23 PM »

เอาไห่น้องนำแนอ้าย  เอาสีดำมี่กาเป๋า เบอร์M
กับสีขาวมี่เป๋า เบอร์XL เด้อจ้า
ได่บ่น้อ Wink Smiley

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #559 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 07:28:18 PM »

เอาไห่น้องนำแนอ้าย  เอาสีดำมี่กาเป๋า เบอร์M
กับสีขาวมี่เป๋า เบอร์XL เด้อจ้า

มีแต่สีดำตั้วเธอ  สีขาวซื้อแยกต่างหากอาจสิได่  ทันบ่ทันเดี๋ยวเล็กน้อยสิเข้ามาบอก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #560 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 09:49:01 PM »

มีแต่สีดำตั้วเธอ  สีขาวซื้อแยกต่างหากอาจสิได่  ทันบ่ทันเดี๋ยวเล็กน้อยสิเข้ามาบอก

... ตามที่ ... พี่แป๋งคนหน่าตาดี ... ว่าครับ ... Grin Grin Grin

... เสื้อขาวโรงงานแบบคล้าย ๆ กันกะมีคับ ... บ่ เกินไซซ์ XL โตละ 200 ... ถ่าจะเอาอีหลี ... กะหมายควมว่า ... ซื้อเสื้อสำเร็จฮ้านเพิ่นแล้วกะจ้างเพิ่นปักต่างหาก ... พ้อมซุมสั่งตัด ... กะได่คับ ...  คุยกันได่อยู่ ...  Wink Wink Wink

... ลืมบอก ... ถ่า เสื้อเบอร์ เอ็ม ... มีกาเป๋า ... จะบ่ แหม่น สลิมฟิต ... เด้อ ... ครับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Black_Choc
อย่าพูดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ทำ
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #561 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:02:54 AM »

คันซั่นกะเอาสีดำเบิดโลดอ้าย
เบอร์เอ็มนี่เปี่ยนเป็นบ่มีกะเป๋าเด้อจ้า Grin
ขอบคุณหลายๆ ไหว้

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #562 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:05:57 AM »

สรุปว่า.....ตามนี่เดอคับ

S slim-fit=2 ตัว
M slim-fit=1
XLมีปก มีกะเป๋า=1

เงินค่าเสื้อให้หมาน้อยออกให้ก่อนเดอ  คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #563 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 09:28:07 AM »

คันซั่นกะเอาสีดำเบิดโลดอ้าย
เบอร์เอ็มนี่เปี่ยนเป็นบ่มีกะเป๋าเด้อจ้า Grin
ขอบคุณหลายๆ ไหว้

... รับแซ่บ ครับ ...  Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #564 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 09:28:27 AM »

สรุปว่า.....ตามนี่เดอคับ

S slim-fit=2 ตัว
M slim-fit=1
XLมีปก มีกะเป๋า=1

เงินค่าเสื้อให้หมาน้อยออกให้ก่อนเดอ  คิก คิก

...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ...

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #565 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 09:29:46 AM »

.. มื้อวานว่าสิสะหรุบ รายการสั่งเสื้อไห่เบิ่ง ........... เมาเหล้าขาวก่อนจ้อย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #566 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 10:52:37 AM »

ของน้องเอาแบบนี้เด้อค่ะ

M slim-fit  1 ตัว  มีกระเป๋า

XL หญิง  ไม่มีกระเป๋า 1 ตัว

ของเด็กน้อยน่าสิมีเนาะสิสั่งให้น้องซายยุเฮือน Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
Black_Choc
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #567 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:31:00 AM »

จ่ายเงินตอนได๋นอ... Huh
จ่ายทางได๋บอกน้องแนอ้าย Cheesy Wink Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #568 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:37:15 AM »

เห็นหมู่เผิ่นสั่งแบบ"ลิมฟิต"อยากมีใส่นำหมู่เผิ่นเด้ ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #569 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 12:20:47 PM »

ของน้องเอาแบบนี้เด้อค่ะ

M slim-fit  1 ตัว  มีกระเป๋า

XL หญิง  ไม่มีกระเป๋า 1 ตัว

ของเด็กน้อยน่าสิมีเนาะสิสั่งให้น้องซายยุเฮือน Grin

... คับ ... จ้า ...  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 86
  พิมพ์