๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:39:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209521 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #525 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:47:39 PM »

น้าน..............เคียดจ้อยเห็นบ่  ส่งมากับของอ้ายเด้อเล็กน้อย  อ้ายสิไปปักให้น้องนาเองดอก คิก คิก

... บ่ ...  ไห่ น้องนา โอนเงินมาครบก่อน ...  Grin

... ได่ยินเพิ่นคุยนำน้องฝุ่น ว่าสิจ่ายเคิ่งโตว่าซัน ...  คิก คิก ... กะ สิส่งเสื้อไปไห่ เคิ่งโตคือกัน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คือบ่ส่งไปเคิ่งขาก่อนเล็ก อิอิ

... เคิ่งขา ...  คือ ... ปิ้งไก่ ติ อ้าย ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #526 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:49:15 PM »

น้าน..............เคียดจ้อยเห็นบ่  ส่งมากับของอ้ายเด้อเล็กน้อย  อ้ายสิไปปักให้น้องนาเองดอก คิก คิก

... บ่ ...  ไห่ น้องนา โอนเงินมาครบก่อน ...  Grin

... ได่ยินเพิ่นคุยนำน้องฝุ่น ว่าสิจ่ายเคิ่งโตว่าซัน ...  คิก คิก ... กะ สิส่งเสื้อไปไห่ เคิ่งโตคือกัน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าเคิ่งโตอ้ายเล็ก  อาจสิใส่ได้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #527 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:51:44 PM »

ถ้าเคิ่งโตอ้ายเล็ก  อาจสิใส่ได้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... เอาไปห่มสาซั่นน่ะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #528 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 03:03:09 PM »

... บ่ แหม๋นเด้อ ... แฮ่งน้อยแฮ่งแพงตั๊วะน้อ ..............

S = 450 บาท
M = 400 บาท
L = 350 บาท
XL = 300 บาท
XXL = 250 บาท

... บ่ เคยเห็นราคาเสื้อเด็กน้อยตี้ ... แพงกั่วนี้คักเติบเด้อ ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น  บ่ บ่เคยเห็น บ่มีลูกที่ต้องรับผิดชอบซื้อเสื้อผ้าให่
... บาดเสื้อในนั้นหน๊า ... โตส่ำหนึ่งนี้ ... คือแพงแท้ ...  แบร่ แบร่ แบร่ ... ถืกใจ แพงส่ำใด๋กะสิซื้อ

Angry  แต่ตอนหนิ รื้อกระดาน  บ่เอาแล้ว บ่อยากได่หล่ะ บ่เอา !!!

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #529 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 03:04:26 PM »

... เอาไปห่มสาซั่นน่ะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บ่อล่ะเนาะ  ถ้าอยากห่มกะสิซื้อผ้าห่มตั้วค่ะ  คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #530 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:23:34 PM »

Angry  แต่ตอนหนิ รื้อกระดาน  บ่เอาแล้ว บ่อยากได่หล่ะ บ่เอา !!! [/color] [/size]

... กะซ่าง ...  งอน ............. เฮ็ดแล้ว บ่ เอา ... กะสิเอาไปแจกเด็กน้อย ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

... เอาจังซี้สา ... ซื้อไซซ์ XXXL ... ไปเลยจังได่ผ้าหลาย ... เป็นเสื้อกะได่ ... เป็นผ้าห่มกะได่ ... คุ้ม ๆ ๆ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่อล่ะเนาะ  ถ้าอยากห่มกะสิซื้อผ้าห่มตั้วค่ะ  คิก คิก คิก คิก

... กะแล้นแต่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #531 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:46:55 PM »

สั่งตื่มให้อ้ายนำครับ XL ชาย  ปักตื่มว่า KOMSAN สาขาขอนแก่น  1 ตัว  Grin

... คับป๋ม ...  Grin Grin Grin

อ้ายเล็กขออนุญาตแก้ไข เปลี่ยนจาก XL  เป็น XXL เด้อครับ  ขออำภัยอย่างแรง   ไหว้

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #532 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:49:56 PM »

สั่งตื่มให้อ้ายนำครับ XL ชาย  ปักตื่มว่า KOMSAN สาขาขอนแก่น  1 ตัว  Grin

... คับป๋ม ...  Grin Grin Grin

อ้ายเล็กขออนุญาตแก้ไข เปลี่ยนจาก XL  เป็น XXL เด้อครับ  ขออำภัยอย่างแรง   ไหว้

... รับแซ่บ ...  Grin Grin Grin

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #533 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:10:35 PM »

เพิ่มเติมครับ.....เอาแบบคอปก...มีกระเป๋า....ปัก  WUT 101  สาขา 3 จชต.  ( เสื้อเบอร์ แอล ขนาดมาตรฐาน )    ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 06:18:59 PM โดย วุฒิ คนเล+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #534 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:17:06 PM »

เพิ่มเติมครับ.....เอาแบบคอปก...มีกระเป๋า....ปัก  WUT   สาขา 3 จชต.  ( เสื้อเบอร์ แอล ขนาดมาตรฐาน )    ครับ Grin

... รับแซ่บคับ ...  Grin Grin Grin

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #535 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:21:12 PM »

เพิ่มเติมครับ.....เอาแบบคอปก...มีกระเป๋า....ปัก  WUT 101  สาขา 3 จชต.  ( เสื้อเบอร์ แอล ขนาดมาตรฐาน )    ครับ Grin

... รับแซ่บคับ ...  Grin Grin Grin

ขออำภัยครับ   ไหว้ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #536 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:25:37 PM »

ขออำภัยครับ   ไหว้ Grin

... รับแซ่บ คับ ....  Grin Grin Grin

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #537 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:50:48 PM »

เยี่ยม ผมขอแบบงามๆ เด้อครับอ้าย เอา  L สองโต  M แบบพุยิง โตนึง (สิเอาให่หลานสาว ) คิก คิก ลวมเป็น สามโต ครับ ผม ไหว้ คิก คิก

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #538 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:58:58 PM »

เยี่ยม ผมขอแบบงามๆ เด้อครับอ้าย เอา  L สองโต  M แบบพุยิง โตนึง (สิเอาให่หลานสาว ) คิก คิก ลวมเป็น สามโต ครับ ผม ไหว้ คิก คิก

... รับแซ่บ ...  Grin Grin Grin

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #539 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:33:12 AM »

เอาเบอร์ แอว มีเป๋าสีดำเด้อครับอ้าย ปั๊กซื่อ phuphan พร้อมเด้อครับ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 86
  พิมพ์