๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:23:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209513 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #495 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:05:48 AM »

ของผมยืนยันตามเดิมครับพี่ L สองตัว ดำ 1 ขาว 1 ครับ

... คับป๋ม ........ ทำแต่สีดำก่อน ... สีขาวค่อยว่ากันใหม่ คับป๋ม ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #496 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:09:41 AM »

แม่ใหย่สี         S(ญ)ชมพู+คอวี 1,S(ญ)เทา+คอวี 1,M(ญ)เทา+มีปก+สั้น 1,XL(ช)เทา+มีปก+ยาว+เป๋า)1,XL(ช)เทา+มีปก+สั้น+เป๋า) 1,XL(ช)ดำ+มีปก+สั้น+เป๋า 1 รวมทั้งสิ้น 5 ตัว

... เฮ็ดแบบเดียวก่อนอ้าย ... คอปก ... สีดำ ... จาเอาเป๋าก็ได้ ... ราคาเดิม ...  Grin Grin Grin

...  s slim-fit = 1 .......... M slim-fit = 1 .......... XL = 1 ... น้ออ้าย ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #497 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:10:09 AM »

อ๊าว เสื่อได่แล้วบ่ครับ ผมบ่ได่ติดตามข่าว มีเหลือแบบได่แนครับผม ผมเคยจองไว่แล้วจะได่โอนเงินไปครับ  Grin
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #498 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:17:58 AM »

อ๊าว เสื่อได่แล้วบ่ครับ ผมบ่ได่ติดตามข่าว มีเหลือแบบได่แนครับผม ผมเคยจองไว่แล้วจะได่โอนเงินไปครับ  Grin

... กะลังสิสั่งตัดคับอ้าย ... เช็คไซซ์ ... เช็คจำนวนอยู่ ...  ไหว้ ........... ซ่างหาตะมาตะฝะหรั่งเศส ...  Grin Grin Grin

... มีแบบเดียว ... คอปก ... สีดำ ... เอาเป๋าก็ได้ ... ไม่เอาก็ได้ ... ราคาเดียวกัน ... ประมาณไม่เกิน 250 ...  Cheesy ... ถ้าต้องการปักชื่อเพิ่มเติม ... ค่าปักต่างหาก 20 บาท...   Grin Grin Grin

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #499 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:21:25 AM »

เอาสีดำคอปก...เอาเป่า...XL...ปักซื่อ STEAM. เด้อครับผม  Grin
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #500 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:23:12 AM »

... มีตะสีดำก่อนเด้อครับ ... ราคาไม่เกิน 250 ... แล้วแต่การปักอักษร ... และจำนวนเสื้อ ...  Grin Grin Grin

... เพราะว่า สั่งตัดเอา ... จังสิได่ครบไซด์ กัน ซุคน ... ราคาพ้อมปักโลโก้ ... แล้วกะถืกกั่วเสื้อโรงงาน ...  Wink Wink Wink

... เสื้อคล้าย ๆ แบบนี้ครับ ... แต่ขิบแถบ เป็นสองแถว สีแดง สีขาว ... แล้วกะขิบแถบสาบคอเสื้อสีแดงพ้อม ...  Grin Grin Grin   

... แบบ บ่ เอากระเป๋า ...

... แบบมีกระเป๋า ...

... แขนเสื้อด้านขวาปักตัวหนังสือ สามแถว ... ไสตล์นี้ ...

... แถวบน ... ปัก ... รวมพล ..................... แถวกลาง ... ปัก ... ซาวอีสานม่วนซื่น ................. แถวล่าง ... ปัก ... คนอีสาน ...  Grin Grin Grin

... แขนเสื้อด้านซ้าย ... จาทำเป็นรูปเป้าปืน ... มีแถบขาวด้านล่างไว้สำหรับผู้ที่ต้องการปัก ... ชื่อ ของตัวเอง หรือ ตามความประสงค์ลงที่เสื้อ ... แต่ต้องเพิ่มเงินอีก 20 ...    Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #501 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:24:19 AM »

เอาสีดำคอปก...เอาเป่า...XL...ปักซื่อ STEAM. เด้อครับผม  Grin

... คับป๋ม ...  Grin Grin Grin

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #502 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:30:05 AM »

แขนขวา

... แถวบน ... ปัก ... รวมพลคนอีสาน .....................
...  แถวล่าง ... ปัก ...สาขาอุบลราชธานี  ...   

Angry Angry

แขนซ้าย Naiyana
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 11:42:00 AM โดย ♥•Na•♥_FreedomLife » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #503 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:34:10 AM »

ของอ้ายเอา 3 โตก่อนเด้อเล็กน้อย  คันมีสีอื่นจั่งสิสั่งเพิ่มให้ครบ 6 โต  ตามที่แจ้งก่อนหน้านี่
 XL 1   M  1  S(ให้ลูกสาว) 1= 3

ชื่อปักPANG2501  เยี่ยม  ส่วนของลูกบ่ต้องปัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #504 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:37:33 AM »

ของผมยืนยันตามเดิมครับพี่ L สองตัว ดำ 1 ขาว 1 ครับ

... คับป๋ม ........ ทำแต่สีดำก่อน ... สีขาวค่อยว่ากันใหม่ คับป๋ม ...  Grin Grin Grin

เอาสีดำก่อนกะได้ครับพี่ size L มีกระเป๋า 1 ตัว

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #505 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:41:02 AM »

... แถวบน ... ปัก ... รวมพลคนอีสาน .....................
...  แถวล่าง ... ปัก ...สาขาอุบลราชธานี  ...   

Angry Angry

... บ่ ...  แบร่ ... ชิ้ว ๆ ๆ ............. ไปหาแหล่นนำผู้บ่าว ... โลดไป๊ ... ชิ้ว ๆ ๆ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #506 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:42:32 AM »

Angry Angry

... บ่ ...  แบร่ ... ชิ้ว ๆ ๆ ............. ไปหาแหล่นนำผู้บ่าว ... โลดไป๊ ... ชิ้ว ๆ ๆ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

งอน งอน

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #507 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:43:25 AM »

ของอ้ายเอา 3 โตก่อนเด้อเล็กน้อย  คันมีสีอื่นจั่งสิสั่งเพิ่มให้ครบ 6 โต  ตามที่แจ้งก่อนหน้านี่
 XL 1   M  1  S(ให้ลูกสาว) 1= 3

ชื่อปักPANG2501  เยี่ยม  ส่วนของลูกบ่ต้องปัก

... รับแซ่บ คับป่ม ...  Grin ... รับเป๋าเพิ่มไหมคับ ...  Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #508 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:44:08 AM »

เอาสีดำก่อนกะได้ครับพี่ size L มีกระเป๋า 1 ตัว

.. รับแซ่บ ...  Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #509 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:44:33 AM »

Angry Angry

งอน งอน

... กะซ่าง ...  แบร่ แบร่ แบร่

หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 86
  พิมพ์