๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:21:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 86
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนซาวรวมพลคนอีสาน...ออกไอเดียแบบเสื้อทีม... " สรุปรายละเอียดหน้า 1 " ครับ  (อ่าน 209531 ครั้ง)
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #420 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:21:07 PM »

เขาตื่นแต่ตีสี่พุ้น  ตื่นมาเงี่ยวแล้วกะนอนต่อ ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #421 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:27:11 PM »

เขาตื่นแต่ตีสี่พุ้น  ตื่นมาเงี่ยวแล้วกะนอนต่อ ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อยากให้ไปนำกะปลุกเอาตั้วเนาะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เว้ามากะอยากหัวเจ่าของ  หิวเค่าอย่างแฮงหลายฟ่าวหุงเค่าไว่  ไปซื้อผักคะน้ากับหมูกรอบมาผัด
ผัดแล้วๆไปเบิ่งเค่ามันคือสุกไวแท่หว่ะ  เปิดฝาหม้อเบิ่งน้ำเอ้เล้ยอยู่  ลืมกดสวิท ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กรรมของคนโสด...

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ฅนบ้านนอก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

« ตอบ #422 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:34:44 PM »

อยากให้ไปนำกะปลุกเอาตั้วเนาะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เว้ามากะอยากหัวเจ่าของ  หิวเค่าอย่างแฮงหลายฟ่าวหุงเค่าไว่  ไปซื้อผักคะน้ากับหมูกรอบมาผัด
ผัดแล้วๆไปเบิ่งเค่ามันคือสุกไวแท่หว่ะ  เปิดฝาหม้อเบิ่งน้ำเอ้เล้ยอยู่  ลืมกดสวิท ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กรรมของคนโสด...
                  ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแม่นโสดอีหลีติไหย่  คารมขั้นเทพผมวาบ่น่าพลาดน๊า คิก คิก คิก คิก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #423 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:37:20 PM »

แค่คนเคยมีครับ  ตอนนี่โสดสนิท  ศิษย์รอโลง...ครับ  ผู่สาวตี๋ว่าเถ่าคะเจ่าเลยบ่มัก
ที่เคยมีก่อนหน้านี่กะอุปะสักหลายครับ  ยากๆตั้วะเว้านำซีวิตผมตอนนี่กะเลี้ยงลูกสองคน
พอมีแฮงหัวใจ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ฅนบ้านนอก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

« ตอบ #424 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:46:36 PM »

แค่คนเคยมีครับ  ตอนนี่โสดสนิท  ศิษย์รอโลง...ครับ  ผู่สาวตี๋ว่าเถ่าคะเจ่าเลยบ่มัก
ที่เคยมีก่อนหน้านี่กะอุปะสักหลายครับ  ยากๆตั้วะเว้านำซีวิตผมตอนนี่กะเลี้ยงลูกสองคน
พอมีแฮงหัวใจ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

บ๊าผมวาผุได๋อยู่ใก้ลกับไหย่ต้องอบอุ่นแนนอน เพราะไหย่เป็นคนอารมดี Grin Grin

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #425 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:48:55 PM »

อยู่กับใหย่แป๋งส่ำอยู่กับพระล่ะครับ Grin

พระยันตระ คิก คิก

ฅนบ้านนอก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

« ตอบ #426 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:53:25 PM »

อยู่กับใหย่แป๋งส่ำอยู่กับพระล่ะครับ Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตารินโอ๊ย...ผมพักจักหน่อยก่อนคับผมเมื่อยจะของหัว

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #427 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:54:08 PM »

กินกับวัดกะนอนกับวัด  กันกับวัดกะนอนกับวัด  มาอยู่กับยันตระ  โดนทำลายตะบะ โอ้...นิกร..... ขำก๊าก ร้องให้เป็นเพลงเด้อ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #428 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 08:27:54 PM »

คือบ่ไล่ไปไห่มันฮอดภาวนาพุธโธโลดนอ.................ฮึ  ผู่ซายดีๆผู่หยิงบ่ค่อยมักตั้วครับ
หยู่นำกันโดนๆไปเผิ่นอยากหนีกะหาว่าเฮาดีเกินไป  ว่าสิบอกมักซั่วๆไปหาผัวในคุกพุ้นเด้อหว่ะ ขำก๊าก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #429 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:10:00 PM »

มันเป็นได๋น้อดีเกินไปนี่แมะ..คันซั่วมันกะหนีคืออยู่ห้องพู้นอีกล่ะ ยากเนาะ Huh

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #430 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:12:59 PM »

คะเจ่าคือบ่มาคุยนำไทเฮา  วันอาทิตย์วันครอบครัวเนาะบัดได๋แท่  เอ้า............คนบ่มีครอบครัวโสเหล่ไป Grin

อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #431 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 09:21:10 PM »

น้องหนิงกะมาจอบอยู่ สงสัยยากเวียก ปะดิดอีหยังอีกดอก จักหน่อยกะสิเฮ็ดยานอวกาศแล้วนั่น คิก คิก

เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #432 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 11:33:45 AM »

ประกาศครับขณะนี้ช่างตัดเสื้อกลับมาจากฝรั่งเศษถึงเมืองอุบลเรียบร้อยขอท่าน สมช ยืนยันขนาด สี และจำนวนด้วยครับ

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #433 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 03:26:31 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ครูอ้นจอง  2 ตัวครับ  เผื่อเมียนำ   
   สีดำ 
  xL =  1  ตัว
   L =  1  ตัว    ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #434 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 03:31:42 PM »

สงกรานต์สิไปเอาเด้อ เอาไว้ให่แนจักโต XL

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 86
  พิมพ์