๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 07:32:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นราคาปืนที่นี่แล้ว...........  (อ่าน 2631 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 01:19:25 PM »

พี่ boon สั่งเหมือนสั่งข้าวแกง ก๋วยเตี๋ยว เลยเนาะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
St.Bernard
Sr. Member

คะแนน 2

ตัวใหญ่ ใจดี

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 01:21:41 PM »

น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

Hope for the BEST & Prepare for the WORST
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 01:58:00 PM »

พี่ boon สั่งเหมือนสั่งข้าวแกง ก๋วยเตี๋ยว เลยเนาะครับ Grin
ใจจริงอยากซื้อปืนแต่ตอนนี้มีปัญหาเรื่องงานและรายได้ที่ลดลง คงได้แต่สไลด์เอามาใส่กับกระบอกเก่า อยากทำอะไรให้ตัวเองอีกสักครั้ง ทุกวันนี้เริ่มอยู่อย่างไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร ภัยธรรมชาติเกิดขึ้นทั่วโลก เท่าที่เห็นรุนแรงมากๆ ไม่รู้ว่าวันใดจะเกิดขึ้นกับตัวเองบ้าง ความสุขใจที่พอหาได้ในวันนี้ขอเอาใว้ก่อน
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 03:38:17 PM »

ร้านผมขายไม่ถึง 8 ร้อย
ที่ร้านสั่งสไลด์คิมเบอร์ได้หรือเปล่า ถ้าได้ช่วยสั่งให้1อัน จะเอามาใส่กับกระบอกที่ใช้อยู่ แต่ขอเป็นเลสนะครับ
ถ้าได้ช่วยจัดการให้ด้วยเอาด่วนสุด จะส่งไปทำที่เท๊กซัส
.....พี่boon  แกะเสร็จแล้วขอชมบ้างนะครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
เหน่ง
Sr. Member

คะแนน 3

ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัว

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 03:53:15 PM »

พี่ๆที่อยู่อเมริกา   ถ้ากลับมาอยู่เมืองไทยจะนำปืนที่ซื้อไว้มาจดทะเบียนที่นี่ได้ป่าวครับ       

ถ้าฝากเพื่อนซื้อแม็ก จะหิ้วเข้ามาได้ป่าว  แบบว่าใส่กระเป๋าเสื้อผ้าโหลดใต้ท้องเครื่องบินน่ะครับ  หลงรัก
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 03:57:37 PM »

ร้านผมขายไม่ถึง 8 ร้อย
ที่ร้านสั่งสไลด์คิมเบอร์ได้หรือเปล่า ถ้าได้ช่วยสั่งให้1อัน จะเอามาใส่กับกระบอกที่ใช้อยู่ แต่ขอเป็นเลสนะครับ
ถ้าได้ช่วยจัดการให้ด้วยเอาด่วนสุด จะส่งไปทำที่เท๊กซัส
      พรุ่งนี้เข้าร้านแล้วจะลองถามให้ครับ  แต่ผมเห็นของแคสเปี้ยนก็ดูสวยดีนะครับ ราคา $ 210 เป็นไสลด์เสตนเลส

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์