ฮ. ผบ.กองกำลังผาเมืองหายไปจากจอเรดาห์

<< < (3/4) > >>

BADBOY:
ขอให้อยู่รอดปลอดภัยทุกท่านด้วยเถิด

submachine -รักในหลวง-:
รอข่าวดีครับ

สีอำพัน-รักในหลวง:
พบซากชิ้นส่วนหาง-ประตู ฮ. ใกล้น้ำตกแม่เกิ๋ง

โดย ผู้จัดการออนไลน์ 14 ตุลาคม 2548 13:44 น.

จากกรณีเฮลิคอปเตอร์ของกองทัพบกได้หายไปจากการติดต่อและคาดว่าจะประสบเหตุตกภายในอุทยานแห่งชาติเวียงโกศัย อ.วังชิ้น จ.แพร่ ล่าสุดเจ้าหน้าที่ทหาร เจ้าหน้าที่ตำรวจ เจ้าหน้าที่ป่าไม้ ได้พบซากเฮลิคอปเตอร์บางชิ้นส่วนที่ชนกับหน้าผาบริเวณน้ำตกแม่เกิ๋ง ชั้นที่ 7 ภายในอุทยานแห่งชาติเวียงโกศัย เป็นชิ้นส่วนหางและประตูเครื่อง เจ้าหน้าที่ได้เร่งเดินเท้าเข้าไปตรวจสอบในพื้นที่ จากการรายงานพบว่า เป็นพื้นที่หุบเหว มีร่องน้ำ เต็มไปด้วยป่ากล้วย ยากลำบากในการตรวจสอบ อย่างไรก็ตาม ขณะนี้เจ้าหน้าที่ทหารบางส่วนได้เดินเท้าเข้าไปสมทบกับเจ้าหน้าที่ที่เดินทางไปพบเหตุก่อนหน้าแล้ว

@MILO@๏รักในหลวง๏:
...ขอเอาใจช่วยให้ปลอดภัยทุกท่านครับ.....

ชายเจษฎ์:
ขอให้ปลอดภัยทุกท่านครับ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว