๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 05:13:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: pt 1911 กล่องที่ 3 ครับ ( ทดสอบ s&w 686 .357 ลำกล้อง 4 นิ้ว หน้า 4 ครับ )  (อ่าน 21137 ครั้ง)
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 03:46:48 PM »

พี่ครับที่สนามตอนนี้ ลูกซ้อม .45 /9 มม./.38 กล่องละเท่าไรครับ
เสาร์-อาทิตย์นี้ จะแวะไปคลายเครียดสักหน่อย
  ขนาด .38 ลูกซ้อม BM.  กล่องละ 625 ครับ 
ไหว้  ไหว้ ท่าน seez ผมตาโอ๋เองเองนะครับ ขอโทษด้วยนะครับ วันนี้ ประชุมเสร็จเกือบห้าโมงเย็น ... หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน
แทบน็อคเลยครับท่าน ฝีมือเยี่ยมจริงๆ เลยครับ แบบนี้ ไม่กล้าประมือด้วยแล้ว .... อิ อิ ...  เยี่ยม   เยี่ยม  
ปล.  คราวหน้าจะไม่พลาดตามนัดเลยครับ ......   ไหว้  ไหว้   ไหว้

แหม.....ชมไปแล้วครับท่านโอ๋  ฝีมือแบบผมนี้ยังติดขั้นไม่ได้เรื่องเลยครับ   Grin Grin Grin
 เห็นฝีมือพี่ๆท่านอื่นในเวปนี้แล้ว  ผมยังไม่ติดฝุ่นเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 06:55:47 PM »

555++ เมื่อไหร่เวลาว่างเราจะตรงกันนะครับท่านSeeZ ... ตอนนี้ผมเพิ่งจ่าย 10% เจ้า PT 1911B กับ ...
AKDAL mini 06 ขนาด .22 ไปพร้อมกันเลย ... ยังไม่ได้ส่งสัญญาทั้งคู่ ... รอบนี้ พ้นไปจะไม่เอาอีกแล้วครับ
หมดกระเป๋าแล้ว ... ทั้ง สหกรณ์ ... ทั้งเงินเก็บ ... ยังไม่รู้จะได้รับรอบไหน .. จะได้เก็บตังค์ไปพลางๆ ก่อน..
ปล. .... ได้ช้าก็ดีครับ ... จะได้ยืมท่าน SeeZ ยิงไปก่อนอิอิ... จะได้คุ้นมือ ...  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 09:11:53 PM »

ไม่ต่างกันซะเท่าไหร่หรอกครับคุณโอ๋  Grin Grin Grin      ผมก็เลิกคิดเรื่องซื้อปืนเพิ่มไว้ก่อนเช่นกันครับ  ด้วยเหตุผลเดียวกัน คือ
กระเป๋าแบน สหกรณ์เต็ม  เมียบ่น   คิก คิก คิก คิก     ( แต่ช่วงกลางเดือน พ.ย. รุ่นพี่ผมท่านหนึ่งไปถอย รูเกอร์ 10/22 ออกมา
เห็นแล้วต่อมกิเลศผมแทบแตกเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก )
NoToH
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

มือใหม่ครับ

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 01:55:13 AM »

ก่อนหน้านี้ยุ่งๆครับ ไม่ค่อยได้เข้ามา
พอเข้ามาก่อนตอนนี้ เวปย้าย sever เข้าไม่ได้ครับ
พี่ Seez ยิงแม่นมากครับ ผมยิง 10 เมตร มือไม่นิ่ง บางทีลงดินเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 แล้วจะไปซ้อมยิงกันวันไหนอีกครับ พี่ๆ

EG อยู่ในใจ RX อยู่ในฝัน
www.Ferio-mania.com
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์